Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 22:22 15/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trung tâm huấn luyện thể thao Quốc gia tại Đà Lạt
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 04/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 155/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
15/08/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:19 15/08/2023
đến
15:00 04/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 04/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.450.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba tỷ bốn trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/09/2023 (02/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Lâm Đồng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 192 Phan Đình Phùng, phường 2, thành phố Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Á Châu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 155 phố An Trạch, phường Ô Chợ Dừa, quận Đống Đa, TP. Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và quản lý xây dựng DSC Tư vấn lập E-HSMT Số 672 đường Phúc Diễn, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng HDC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 30, ngách 49, ngõ 124 TDP 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và quản lý xây dựng DSC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 672 đường Phúc Diễn, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng HDC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 30, ngách 49, ngõ 124 TDP 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu
1
2
Máy đào
1
3
Ô tô tự đổ
2
4
Máy lu
1
5
Máy ủi
1
6
Máy khoan bê tông cầm tay
1
7
Máy cắt gạch đá
2
8
Máy cắt uốn thép
1
9
Máy đầm bàn
1
10
Máy đầm dùi
2
11
Máy đầm đất cầm tay
1
12
Máy hàn điện
3
13
Máy mài
3
14
Vận thăng lồng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà tập luyện và thi đấu đa năng 2000 chỗ
Theo quy định tại Chương V
2
Phần móng
Theo quy định tại Chương V
3
Đào móng công trình bằng máy đào, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II
36.427
100 m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông lót móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 150 PCB40 đá 1x2
88.012
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông móng chiều rộng > 250cm, vữa Mác 300 PCB40 đá 1x2
1175.088
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm, vữa Mác 300 PCB40 đá 1x2
84.251
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤ 10mm
13.935
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤ 18mm
20.649
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính > 18mm
54.707
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn móng cột
16.029
100 m2
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông cổ cột tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao ≤ 6m, vữa Mác 300 PCB40 đá 1x2
93.18
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤ 28m
5.828
100 m2
Theo quy định tại Chương V
13
Đào móng đà kiềng máy đào, chiều rộng móng <= 6m đất cấp II
3.367
100 m3
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông lót đà kiềng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 150 PCB40 đá 1x2
26.731
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, vữa Mác 300 PCB40 đá 1x2
308.417
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn xà dầm, giằng chiều cao <=16 m
25.178
100 m2
Theo quy định tại Chương V
17
Sản xuất lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng đường kính <=10 mm chiều cao <=4 m
8.645
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Sản xuất lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng đường kính <=18 mm chiều cao <=4
27.753
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Sản xuất lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng đường kính >18 mm chiều cao <=4
17.812
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Đào móng bậc cấp, bồn hoa bằng máy đào, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II
0.657
100 m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông lót bồn hoa chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 150 đá 1x2
7.892
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Xây móng bậc cấp bằng đá chẻ 15x20x25cm vữa XM Mác 75
49.409
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Xây thành bồn hoa bằng gạch thẻ 3.5x7.5x17.5cm, chiều dày ≤ 30cm, chiều cao ≤ 6m vữa XM Mác 75
33.212
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Miết mạch tường gạch, loại lõm
203.144
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Ốp gạch trang trí bồn hoa
50.846
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất móng công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
22.298
100 m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp đất nền công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
14.866
100 m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đắp đất nền bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.805
100 m3
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông nền, vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
885.681
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông nền, vữa Mác 150 PCB40 đá 1x2
68.331
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Láng nền, sàn có đánh màu, chiều dày 2cm vữa XM Mác 75 PCB40
627
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Đào móng mương nước bằng máy đào, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II
2.358
100 m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông lót móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 150 đá 1x2
13.358
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông mương nước vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
129.377
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông tấm đan vữa Mác 250 PCB40 đá 1x2
102.472
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cấu kiện bê tông đúc sẵn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
4.106
100 m2
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 50 kg
741
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
38
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan
2.088
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Phần thân
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông cột tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao ≤ 6m, vữa Mác 300 PCB40 đá 1x2
293.418
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông cột tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao ≤ 28m, vữa Mác 300 PCB40 đá 1x2
507.831
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông cột tiết diện cột ≤ 0,1m2, chiều cao ≤ 6m, vữa Mác 300 PCB40 đá 1x2
113.391
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông cột tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao ≤ 6m, vữa Mác 250 PCB40 đá 1x2
24.641
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính ≤ 10mm, chiều cao ≤ 28m
53.263
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính ≤ 18mm, chiều cao ≤ 28m
13.413
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính > 18mm, chiều cao ≤ 28m
210.777
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤ 28m
67.291
100 m2
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, vữa Mác 300 PCB40 đá 1x2
856.454
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤ 10mm, chiều cao ≤ 28m
19.344
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤ 18mm, chiều cao ≤ 28m
9.124
tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây