Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 16:55 01/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trụ sở Viện Kiểm sát nhân dân huyện Krông Pắc, tỉnh Đắk Lắk
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Pắk, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1005/QĐ-VKS
Ngày phê duyệt
30/07/2024 16:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Đắk Lắk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:53 01/08/2024
đến
09:00 08/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
235.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/08/2024 (06/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư Vấn Xây Dựng Đắk Lắk Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 52 Lê Duẩn,Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH Kiến trúc ĐTXD Phú Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 172 Trần Nhật Duật, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty cổ phần Tư Vấn Xây Dựng Đắk Lắk Tư vấn lập E-HSMT 52 Lê Duẩn,Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Cao Thanh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 30/01 Nay Thông, Phường EaTam, TP Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty cổ phần Tư Vấn Xây Dựng Đắk Lắk Tư vấn đánh giá E-HSDT 52 Lê Duẩn,Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
6 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Cao Thanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 30/01 Nay Thông, Phường EaTam, TP Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu ≥ 10T. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
2
Máy bơm bê tông ≥ 40 m3/h (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
3
Máy cắt bê tông (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
4
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: ≥ 5 kW (Kèm theo tài liệu chứng minh)
2
5
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥ 0,8 m3. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
6
Máy đầm bàn. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
3
7
Máy đầm dùi (kèm theo tài liệu chứng minh)
3
8
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) (kèm theo tài liệu chứng minh)
2
9
Máy hàn (Kèm theo tài liệu chứng minh)
3
10
Máy khoan bê tông cầm tay. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
2
11
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
3
12
Máy trộn bê tông ≥ 80 lít. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
2
13
Máy vận thăng ≥ 0,8 T. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
14
Ô tô tự đổ ≥ 7T. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
2
15
Ô tô tự đổ ≥ 12T. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
16
Máy lu bánh hỗn hợp ≥ 16T. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
17
Máy lu bánh thép ≥ 10T. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
18
Máy ủi công suất 110 CV(Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
19
Máy ép cọc trước lực ép 200T (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
20
Xe nâng chiều cao nâng 12m hoặc xe Cần trục ô tô – sức nâng 03 T (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bả bằng bột bả vào tường
209.22
m2
2
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
5.768
m2
3
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
214.988
m2
4
TỔNG THỂ CẤP ĐIỆN NGOÀI NHÀ
5
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.513
100m3
6
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
13.899
m3
7
Đặt gạch thẻ đáy mương cáp
1750
viên
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.303
100m3
9
Gia công và đóng Cọc tiếp địa L63*63*6 dài 2,5m - mạ kẽm
5
cọc
10
GCLD ốp đầu cọc L63*63*6*150
5
cái
11
Dây tiếp địa, loại dây thép CT3-D10 - mạ kẽm
27.5
m
12
Gia công Tấm nối dây (100x40) thép tấm dày 3mm
0.005
Tấn
13
Lắp đặt cấu kiện Tấm nối dây (100x40) thép tấm dày 3mm
0.005
tấn
14
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
2.695
m3
15
Bê tông lót gạch vỡ thay bằng đá 4x6, vữa XM M50
0.245
m3
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 2x4, vữa bê tông mác 150
1.25
m3
17
Ván khuôn thép, ván khuôn móng cột
0.1
100m2
18
Đắp đất nền móng công trình, nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.2
m3
19
Lắp đặt ống nhựa HDPE D40/30
9
m
20
Gia công khung Bulong D16x600, liên kết hàn cố định
5
bộ
21
Lắp đặt Tủ điện tổng MDB bằng tôn dày 2mm sơn tĩnh điện, 2 lớp cửa KT: 1000x800x300, bao gồm cả BUSBAR, 3 đèn báo pha + 3 cầu trì và phụ kiện
1
bộ
22
Lắp đặt Tủ thiết bị cắt lọc sét 3 pha 130KA - Dòng cắt 150A MTB: 4CSC1-15/230 + 3PSM1 40/230 + 3L15/63
1
bộ
23
Lắp đặt Aptomat 3 pha trong tủ MDB I=150A(36KA)
2
cái
24
Lắp đặt Aptomat 3 pha trong tủ MDB I=80A(15KA)
1
cái
25
Lắp đặt Aptomat 1 pha trong tủ MDB , I=50A(7.5KA)
2
cái
26
Lắp đặt Aptomat 1 pha trong tủ MDB , I=30A(7.5KA)
2
cái
27
Lắp đặt Aptomat 1 pha, I=10A(4.5KA) tại các đèn
5
cái
28
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m
5
cột
29
Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn <=3,2m
5
cần đèn
30
Lắp đèn pha chiếu sáng trang trí công trình kiến trúc, lắp trên cạn ở độ cao H >=3m - Choá đèn + Đèn Led 110W
5
bộ
31
Lắp Bảng điện Ba-Kê-Rít bằng nhựa
5
cái
32
Lắp đặt Đôminô đấu cầu 600V/50A-2P
5
cái
33
Dây thép mạ kẽm D10 liên kết hệ thống tiếp địa LR-1
110
m
34
Cáp nhôm vặn xoắn bọc PVC LV-ABC 4x70mm2
0.15
100m
35
Cáp ngầm lõi đồng cách điện XLPE, vỏ PVC CVV/DSTA 3x50+1x35mm2
0.75
100m
36
Cáp ngầm lõi đồng cách điện XLPE, vỏ PVC CVV/DSTA-FR 3x25mm2
0.3
100m
37
Cáp ngầm lõi đồng cách điện XLPE, vỏ PVC CVV/DSTA 3x16+1x10mm2
0.68
100m
38
Cáp ngầm lõi đồng cách điện XLPE, vỏ PVC CVV/DSTA 2x10mm2
0.3
100m
39
Cáp ngầm lõi đồng cách điện XLPE, vỏ PVC CVV/DSTA 2x6mm2
1.4
100m
40
Cáp ngầm lõi đồng cách điện XLPE, vỏ PVC CVV 2x10mm2
0.18
100m
41
Kéo cáp trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện cáp 6-50mm2 - Cáp lõi đồng cách điện XLPE, vỏ PVC CXV 2x2.5mm2 lên đèn
0.4
100m
42
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE D90/70 luồn cáp điện chôn ngầm trong đất
0.75
100m
43
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE D60/50 luồn cáp điện chôn ngầm trong đất
0.95
100m
44
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE D40/30 luồn cáp điện chôn ngầm trong đất
1.7
100m
45
Lắp đặt ống nhựa ruột gà D16 luồn dây điện trong trụ đèn
40
m
46
Lắp đặt và tháo dỡ máy - thiết bị khoan giếng bằng máy khoan xoay tự hành 54CV
1
lần
47
Khoan giếng bằng máy khoan xoay tự hành 54CV, độ sâu khoan <= 50m, đường kính lỗ khoan < 200mm
18
m
48
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
0.171
m3
49
Lắp đặt Hộp kiểm tra tiếp địa
1
hộp
50
Lắp đặt Cáp dẫn sét bằng đổng bọc nhựa PVC, tiết diện 70mm2
5
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Đắk Lắk như sau:

  • Có quan hệ với 48 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 3,57%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 104.452.524.593 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 103.954.064.295 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 107

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây