Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 16:47 30/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trụ sở Viện Kiểm sát nhân dân huyện Krông Pắc, tỉnh Đắk Lắk
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Pắk, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1005/QĐ-VKS
Ngày phê duyệt
30/07/2024 16:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Đắk Lắk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:46 30/07/2024
đến
09:00 08/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
235.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/08/2024 (06/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư Vấn Xây Dựng Đắk Lắk Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 52 Lê Duẩn,Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH Kiến trúc ĐTXD Phú Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 172 Trần Nhật Duật, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty cổ phần Tư Vấn Xây Dựng Đắk Lắk Tư vấn lập E-HSMT 52 Lê Duẩn,Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Cao Thanh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 30/01 Nay Thông, Phường EaTam, TP Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty cổ phần Tư Vấn Xây Dựng Đắk Lắk Tư vấn đánh giá E-HSDT 52 Lê Duẩn,Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
6 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Cao Thanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 30/01 Nay Thông, Phường EaTam, TP Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu ≥ 10T. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
2
Máy bơm bê tông ≥ 40 m3/h (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
3
Máy cắt bê tông (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
4
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: ≥ 5 kW (Kèm theo tài liệu chứng minh)
2
5
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥ 0,8 m3. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
6
Máy đầm bàn. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
3
7
Máy đầm dùi (kèm theo tài liệu chứng minh)
3
8
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) (kèm theo tài liệu chứng minh)
2
9
Máy hàn (Kèm theo tài liệu chứng minh)
3
10
Máy khoan bê tông cầm tay. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
2
11
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
3
12
Máy trộn bê tông ≥ 80 lít. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
2
13
Máy vận thăng ≥ 0,8 T. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
14
Ô tô tự đổ ≥ 7T. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
2
15
Ô tô tự đổ ≥ 12T. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
16
Máy lu bánh hỗn hợp ≥ 16T. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
17
Máy lu bánh thép ≥ 10T. (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
18
Máy ủi công suất 110 CV(Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
19
Máy ép cọc trước lực ép 200T (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1
20
Xe nâng chiều cao nâng 12m hoặc xe Cần trục ô tô – sức nâng 03 T (Kèm theo tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bốc xếp xuống cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng P ≤5 tấn, bằng cần cẩu
28.8
cấu kiện
2
Vận chuyển hệ dầm thép, kích thí nghiệm bằng ô tô vận tải thùng 20 tấn, trong phạm vi ≤60km
2
10 tấn
3
Bốc xuống hệ dầm thép, kích thí nghiệm
20
tấn
4
Bốc xuống hệ dầm thép, kích thí nghiệm
20
tấn
5
Bốc xếp lên cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng P ≤5 tấn, bằng cần cẩu
375.36
cấu kiện
6
Bốc xếp xuống cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng P ≤5 tấn, bằng cần cẩu
375.36
cấu kiện
7
NHÀ LƯU TRÚ CÔNG VỤ VÀ GARA Ô TÔ
8
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.467
100m3
9
Bê tông gạch vỡ (Thay bằng lót móng đá 4x6) sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
5.697
m3
10
Ván khuôn thép, ván khuôn móng cột
0.378
100m2
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.045
tấn
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.775
tấn
13
Bê tông sản xuất qua dây chuyền trạm trộn tại hiện trường hoặc vữa bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng đá 1x2, vữa bê tông mác 200 rộng <=250cm
10.745
m3
14
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày <=60cm, vữa XM mác 50
14.736
m3
15
Bê tông gạch vỡ (Thay bằng lót dầm đá 4x6) sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
2.486
m3
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.252
tấn
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.205
tấn
18
Ván khuôn thép dầm móng
1.089
100m2
19
Bê tông sản xuất qua dây chuyền trạm trộn tại hiện trường hoặc vữa bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
11.188
m3
20
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.574
100m3
21
Bê tông gạch vỡ (Thay bằng lót nền đá 4x6) sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
15.04
m3
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.154
tấn
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.497
tấn
24
Ván khuôn thép cột vuông, chữ nhật
0.718
100m2
25
Bê tông sản xuất qua dây chuyền trạm trộn tại hiện trường hoặc vữa bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột đá 1x2, vữa bê tông mác 200 tiết diện <=0,1m2, chiều cao <=6m
4.13
m3
26
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
1.414
100m2
27
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
1.466
100m2
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.341
tấn
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.892
tấn
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.689
tấn
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.533
tấn
32
Bê tông sản xuất qua dây chuyền trạm trộn tại hiện trường hoặc vữa bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái đá 1x2, vữa bê tông mác 200
23.648
m3
33
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.205
100m2
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.037
tấn
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.169
tấn
36
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.648
m3
37
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 10cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 75
8.924
m3
38
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 30cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 75
49.723
m3
39
Xây bậc cấp gạch không nung (Gạch thẻ CLXM 40x80x180mm), vữa XM Mác 75
3.873
m3
40
Gia công xà gồ thép, đà trần
1.501
tấn
41
Lắp dựng xà gồ thép, đà trần
1.501
tấn
42
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
141.64
m2
43
Lợp mái tôn sóng vuông mạ màu dày 0,4mm
1.947
100m2
44
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
371.26
m2
45
Trát tường trong xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
311.873
m2
46
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
171.4
m2
47
Trát trần, vữa XM mác 75 (Có bả lớp bám dính bằng xi măng lên bề mặt trước khi trát KVL=1,25 và KNC= 1,10)
146.6
m2
48
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
70.8
m
49
Đắp phào kép, vữa XM mác 75
28.8
m
50
Láng nền sàn tạo độ dốc về lỗ thoát TB chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
62.48
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Đắk Lắk như sau:

  • Có quan hệ với 48 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 3,57%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 104.452.524.593 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 103.954.064.295 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây