Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 15:24 16/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa, thể thao thuộc thiết chế công đoàn tại Bình Định
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tài chính công đoàn của Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
60/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
16/10/2024 15:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Thiết chế Công đoàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:22 16/10/2024
đến
09:00 28/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
590.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2024 (25/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh nhà thầu Công ty cổ phần kiến trúc và Mỹ thuật Đại Nam - Công ty cổ phần PCCC Bách Hợp - Công ty TNHH Thiết kế giám sát Đông Dương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán ++ Địa chỉ: Số 161, Block 17, lô H-TT2 Khu nhà ở thấp tầng La Casta, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội, ++ Địa chỉ: Số nhà 17, ngõ 132, tổ dân phố 10 đường Thanh Bình, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội. ++ Địa chỉ: M9, đường số 44A, khu dân cư 586, Phường Phú Thứ, Quận Cái Răng, Cần Thơ.
2 Công ty cổ phần Tư vấn kiểm định và Khảo sát xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 19, ngách 90/19 Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Tư vấn và Thẩm định giá DHA Tư vấn thẩm định giá Số nhà 16, ngõ 131, đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Sở hữu trí tuệ Davilaw Tư vấn lập E-HSMT Số 59 Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Tư vấn quản lý thiết kế xây dựng số 18 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 79 ngõ 454 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Sở hữu trí tuệ Davilaw Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 59 Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
7 Công ty Cổ phần Tư vấn quản lý thiết kế xây dựng số 18 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 79 ngõ 454 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi, sức nâng ≥ 16T
1
2
Cần trục ô tô ≥ 10T
1
3
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3
1
4
Máy lu ≥ 10T
1
5
Máy ủi ≥ 110 CV
1
6
Máy ép cọc – lực ép ≥ 130T
1
7
Máy bơm bê tông ≥ 50m3/h
1
8
Máy trộn ≥ 250L
2
9
Máy trộn vữa ≥ 150L
2
10
Ô tô tự đổ ≥ 5T
2
11
Vận thăng ≥ 2T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép nối cọc lên đài, đường kính cốt thép < 10mm
0.3404
tấn
Theo quy định tại Chương V
2
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.6814
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.6814
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Phần móng
Theo quy định tại Chương V
5
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
16.1514
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
52.6621
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 400
157.1211
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông chờ cột, tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 400
9.526
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông chờ cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 400
0.66
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
5.4507
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Ván khuôn thép. Ván khuôn chờ cột
0.9592
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Xây gạch đặc không nung 5x9x20, xây móng, chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75
36.297
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
3.7906
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
17.329
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép < 10mm, chiều cao <= 6m
0.6342
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
5.5734
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông dầm giằng tầng 1, đá 1x2, mác 400
134.812
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Ván khuôn thép. Ván khuôn dầm giằng
9.6252
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm, giằng, tam cấp, đường dốc, đường kính cốt thép < 10mm
3.5151
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm giằng móng, tam cấp, đường dốc, đường kính cốt thép = 10mm
0.5902
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm giằng móng, tam cấp, đường dốc, đường kính cốt thép <= 18mm
1.9083
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm giằng móng, tam cấp, đường dốc, đường kính cốt thép > 18mm
16.4654
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 400
268.2469
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép = 10mm
1.8697
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn tầng 1, đường kính cốt thép <= 18mm
33.3938
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất hố móng công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
14.2067
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
11.3256
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Mua đất san nền tại mỏ đất (Phường Bùi Thị Xuân, thành phố Quy Nhơn theo văn bản số 159/TB-XD-TC ngày 02/04/2021)
1245.816
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
12.4582
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
142.023
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 2.5km
142.023
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
32
Phần kết cấu thân
Theo quy định tại Chương V
33
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 400
2.502
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250
12.1313
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 400
107.1218
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
12.3195
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép < 10mm, chiều cao <= 28m
3.8682
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
1.6072
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
20.6464
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông tường, chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 400
16.113
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn vách thang máy, chiều cao <= 28m
2.3706
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép < 10mm, chiều cao <= 28m
0.3364
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
1.0314
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 400
253.6177
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
17.6825
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép < 10mm, chiều cao <= 28m
6.5987
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép = 10mm, chiều cao <= 28m
1.4242
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
2.0779
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
31.7786
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 400
433.6584
m3
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Công đoàn như sau:

  • Có quan hệ với 128 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,14 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,04%, Xây lắp 26,09%, Tư vấn 52,17%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 4,35%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 688.661.846.485 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 684.350.470.809 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây