Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 12:10 19/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Khối nhà làm việc 5 tầng - Đơn nguyên 1 Trụ sở Kiểm toán nhà nước khu vực II
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thường xuyên của kiểm toán nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 28/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
113/QĐ-KV II
Ngày phê duyệt
18/10/2024 12:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Kiểm toán nhà nước khu vực II
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:08 19/10/2024
đến
08:30 28/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 28/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2024 (25/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH kiến trúc Hiệp Tùng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 29 phố Ô Cách, phường Đức Giang, quận Long Biên, TP. Hà Nội
2 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn lập E-HSMT Số 45, xóm Thị, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần xây dựng Thái Hưng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 4, ngõ 1, Phố Ga Đỗ Xá, Xã Vạn Điểm, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 45, xóm Thị, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần xây dựng Thái Hưng Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 4, ngõ 1, Phố Ga Đỗ Xá, Xã Vạn Điểm, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ tải trọng từ 5-≤10 tấn (kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
2
Máy đầm cóc ≥ 70kG (kèm theo Hóa đơn VAT)
1
3
Máy vận thăng lồng - Sức nâng ≥3,0T (Kèm theo hóa đơn VAT, kiểm định thiết bị lần gần nhất so với thời điểm đóng thầu)
1
4
Máy trộn vữa ≥150 lít (Kèm theo hóa đơn VAT)
1
5
Máy phát điện ≥25kW (Kèm theo hóa đơn VAT)
1
6
Máy cắt gạch (Kèm theo hóa đơn VAT)
1
7
Máy thủy bình hoặc toàn đạc hoặc kinh vĩ điện tử (kèm theo Hóa đơn mua bán VAT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà (tạm tính 30%)
785.784
m2
3
Phá dỡ gạch ốp lát
161.1361
m2
4
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
95.6428
m2
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
28.567
m3
6
Tháo dỡ vách gỗ
19.5
m2
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
261.345
m2
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
10
bộ
9
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
13
bộ
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
10
bộ
11
Tháo dỡ vòi rửa một vòi
10
bộ
12
Tháo dỡ sen tắm
2
bộ
13
Tháo dỡ gương soi
10
bộ
14
Tháo dỡ thiết bị điện trong phòng
1
Trọn gói
15
Vận chuyển phế thải
67.9513
m3
16
Lắp đặt lại thiết bị vệ sinh cũ
17
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
10
bộ
18
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
10
bộ
19
Lắp đặt chậu xí bệt
13
bộ
20
Lắp đặt chậu tiểu nam
10
bộ
21
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
2
bộ
22
Lắp đặt gương soi
10
cái
23
Phòng Chánh VP+Phòng Phó KTT lắp mới
24
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
5
bộ
25
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
5
bộ
26
Lắp đặt chậu xí bệt
5
bộ
27
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
1
bộ
28
Lắp đặt gương soi
5
cái
29
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50, PCB30
11.1585
m3
30
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50, PCB30
9.3441
m3
31
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
828.3366
m2
32
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1996.33
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
4295.9604
m2
34
Bả bằng bột bả vào tường
1288.7881
m2
35
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100, PCB30
259.4586
m2
36
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300, gạch Granite men nhám chống trơn, dán bằng keo dán gạch
78.2592
m2
37
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600 gạch Granite chống trơn, dán bằng keo dán gạch
29.1166
m2
38
Lát nền, sàn bằng đá trang trí cắt CNC, dán bằng keo dán
56.44
m2
39
Thảm trải phòng
107.432
m2
40
Lát sàn bằng gỗ
379.1698
m2
41
Ốp tường bằng gỗ
632.4
m2
42
Lắp dựng phào gỗ chân tường
279.17
m
43
Lát nền, sàn ram dốc bằng đá nhám, vữa XM mác 75, PCB30
95.6428
m2
44
Công tác ốp gạch granite nhám vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600, dán bằng keo dán gạch
461.215
m2
45
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt bằng inox
12.6
m2
46
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao xương chìm
204.6
m2
47
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao xương nổi, tấm thạch cao chịu ẩm
77.5998
m2
48
Lắp đặt đèn Downlight D110
174
bộ
49
Lắp đặt các loại đèn chùm, loại >10 bóng
1
bộ
50
Lắp đặt trần căng xuyên sáng
16.4
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây