Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 20:36 21/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo trụ sở Ủy ban nhân dân phường An Phú Đông
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo trụ sở Ủy ban nhân dân phường An Phú Đông
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn tăng thu so với dự toán, dự toán chi còn lại của ngân sách phường năm 2025 chuyển nguồn sang năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Phú Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
252/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
21/08/2026 20:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường An Phú Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:35 21/08/2026
đến
09:00 11/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
260.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/09/2026 (08/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Xây dựng và Thương mại Kiến Gia Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 014 tầng trệt, chung cư B5, đường 12C, phường Vĩnh Hội, thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty CP Tư vấn Xây lắp Thương mại Sông Hồng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 4/20A đường Bàu Bàng, phường Tân Bình, thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Công nghệ Xây dựng Quang Minh Tư vấn lập E-HSMT Số 31/1B Quốc lộ 13 cũ, phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Quản lý Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 47 đường số 12, Khu nhà ở Vạn Phúc 1, Phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Công nghệ Xây dựng Quang Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 31/1B Quốc lộ 13 cũ, phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Quản lý Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47 đường số 12, Khu nhà ở Vạn Phúc 1, Phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 22:04 03/09/2026 09:00 04/09/2026 09:00 11/09/2026 09:00 04/09/2026 09:00 11/09/2026 Cập nhật dự toán gói thầu điều chỉnh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Đế âm tường đơn
23
cái
Đế âm tường đơn
2
Tủ điện âm tường 10 cực
1
tủ
Tủ điện âm tường 10 cực
3
MCB 2P 32A 10kA
1
cái
MCB 2P 32A 10kA
4
MCB 1P 25A 6kA
3
cái
MCB 1P 25A 6kA
5
MCB 1P 16A 6kA
2
cái
MCB 1P 16A 6kA
6
Cáp CV 2,5mm²
135
m
Cáp CV 2,5mm²
7
Cáp CV 1,5mm²
366
m
Cáp CV 1,5mm²
8
Ống PVC D20
83.5
m
Ống PVC D20
9
ống thoát nước uPVC DN250-PN9
0.02
100m
ống thoát nước uPVC DN250-PN9
10
ống thoát nước uPVC DN200-PN9
0.5
100m
ống thoát nước uPVC DN200-PN9
11
ống thoát nước uPVC DN100-PN9
0.78
100m
ống thoát nước uPVC DN100-PN9
12
Lắp đặt phễu thu nước mưa DN150
2
cái
Lắp đặt phễu thu nước mưa DN150
13
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.412
100m3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
14
Đắp đất hố ga và đường ống nước
35.1669
m3
Đắp đất hố ga và đường ống nước
15
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.0603
100m3
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.0603
100m3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
17
Đắp cát phủ đầu cừ bằng thủ công
0.324
m3
Đắp cát phủ đầu cừ bằng thủ công
18
Đóng cừa tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài L=4m, đất cấp II
3.24
100m
Đóng cừa tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài L=4m, đất cấp II
19
Bê tông lót nền hố ga, đá 1x2, mác 150
0.242
m3
Bê tông lót nền hố ga, đá 1x2, mác 150
20
Bê tông nền, đá 1x2, mác 250
0.648
m3
Bê tông nền, đá 1x2, mác 250
21
Bê tông nắp hố ga đá 1x2, M250
0.1152
m3
Bê tông nắp hố ga đá 1x2, M250
22
GCLD ván khuôn hố ga
0.2949
100m2
GCLD ván khuôn hố ga
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bể tự hoại,hố ga đường kính cốt thép <= 10mm
0.0992
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bể tự hoại,hố ga đường kính cốt thép <= 10mm
24
Quét chống thấm hố ga
10.32
m2
Quét chống thấm hố ga
25
Láng đáy bể dày 3cm vữa XM mác 75
1.44
m2
Láng đáy bể dày 3cm vữa XM mác 75
26
HẠNG MỤC: HẠ TẦNG KỸ THUẬT VÀ PHỤ TRỢ CỦA KHU UBND & MTTQ
HẠNG MỤC: HẠ TẦNG KỸ THUẬT VÀ PHỤ TRỢ CỦA KHU UBND & MTTQ
27
Cung cấp cọc bê tông cốt thép 250x250
0.96
100m
Cung cấp cọc bê tông cốt thép 250x250
28
Ép cọc bê tông cốt thép 250x250
0.96
100m
Ép cọc bê tông cốt thép 250x250
29
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 25x25cm
12
mối nối
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 25x25cm
30
Đập phá đầu cọc để lộ thép ra rồi đổ bê tông đài cọc ngàm thép vào cọc
0.15
m3
Đập phá đầu cọc để lộ thép ra rồi đổ bê tông đài cọc ngàm thép vào cọc
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.0422
100m3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
32
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
2.783
m3
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
33
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông lót M150
0.531
m3
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông lót M150
34
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 250, PC40
1.775
m3
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 250, PC40
35
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, PC40
0.514
m3
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, PC40
36
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PC40
0.961
m3
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PC40
37
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột , đá 1x2, mác 250, PC40
0.552
m3
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột , đá 1x2, mác 250, PC40
38
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông dầm mái đá 1x2, mác 250, PC40
0.496
m3
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông dầm mái đá 1x2, mác 250, PC40
39
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, PC40
2.025
m3
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, PC40
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200, PC40
0.512
m3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200, PC40
41
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.0556
100m2
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
42
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0662
100m2
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
43
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.1104
100m2
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
44
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.0496
100m2
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
45
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.2205
100m2
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
46
Ván khuôn lanh tô, ô văng, bổ trụ
0.1044
100m2
Ván khuôn lanh tô, ô văng, bổ trụ
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0146
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1172
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đà giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0204
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đà giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đà giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1114
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đà giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây