Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:06 26/08/2022
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Trạng thái gói thầu
Thông báo đã bị hủy

Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng các xuất tuyến 22kV sau TBA 110kV Vân Đồn 1
Gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Chủ đầu tư
Công ty Điện lực Quảng Ninh; Địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Cừ, phường Hồng Hà, Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh. Điện thoại: 0203.2210.229; Fax: 0203.3833.065
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT giai đoạn thực hiện đầu tư
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
TDTM Và KHCB của Tổng Công ty Điện lực miền Bắc
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/09/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:00 26/08/2022
đến
09:00 07/09/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 07/09/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
25.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2022 (05/01/2023)

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Chống sét van polymer 22kV
4 3 pha chương V- HSMT
2 Dao cách ly 22kV-630A cách điện polymer
4 1 bộ chương V- HSMT
3 Lắp đặt Máy cắt tự đóng lại 3 pha 22kV-630A
2 1 bộ chương V- HSMT
4 Lắp đặt tủ điện hạ thế, tủ đấu dây, tủ điều khiển máy cắt
2 1 tủ chương V- HSMT
5 Máy biến áp cấp nguồn: BA-100VA-22/0,22kV
4 1 bộ chương V- HSMT
6 Tủ ATS 1 pha 2 cực 100A đảo chiều tại các cột 2 nguồn đến
2 1 tủ chương V- HSMT
7 Modem 3G chuyên dùng trong công nghiệp kèm SIM đăng ký thuê bao 12 tháng
2 1 thiết bị chương V- HSMT
8 Dây dẫn AC 120/19-XLPE2.5/HDPE (A cấp 724m)
710 m chương V- HSMT
9 Cột NPC.I-18-190-13,0.TCVN 5847:2016
2 Cột chương V- HSMT
10 Xà XP2-2
2 Bộ chương V- HSMT
11 Xà phụ XP1
2 Bộ chương V- HSMT
12 Xà phụ XP2
2 Bộ chương V- HSMT
13 Xà phụ XP3
2 Bộ chương V- HSMT
14 Xà lắp cổ cáp và chống sét van XĐCC-CSV
2 Bộ chương V- HSMT
15 Xà néo 3 tầng, 2 mạch sứ chuỗi ĐZ 22kV XN-3T-2M-22C-B
2 Bộ chương V- HSMT
16 Xà lắp cầu chì XSI-2
2 Bộ chương V- HSMT
17 Xà lắp biến áp cấp nguồn XTU-2
2 Bộ chương V- HSMT
18 Xà lắp dao cách ly XCD-2-ĐL
2 Bộ chương V- HSMT
19 Giá đỡ cáp ngầm leo cột GĐC
2 Bộ chương V- HSMT
20 Bộ truyền động dao cách ly BTĐ-DCL
4 Bộ chương V- HSMT
21 Ghế cách điện
4 Bộ chương V- HSMT
22 Thang trèo
2 Bộ chương V- HSMT
23 Xà lắp chống sét và Recloser X-CS-RE
2 Bộ chương V- HSMT
24 Dây leo tiếp địa trạm cắt DLTĐ-RE
2 Bộ chương V- HSMT
25 Dây nhôm không lõi thép bọc cách điện A50-XLPE2.5/HDPE (Đã bao gồm hao hụt)
36 m chương V- HSMT
26 Dây dẫn 0,6/1kV Cu/PVC 1x35
32 m chương V- HSMT
27 Dây dẫn 0,6/1kV Cu/PVC 1x95
6 m chương V- HSMT
28 Dây 0,6/1kV Cu/XLPE/PVC 2x6
20 m chương V- HSMT
29 Cầu chì tự rơi polymer (bao gồm dây chì) CTR-24kV
8 bộ 1 pha chương V- HSMT
30 Sứ đứng 22kV đường rò 600 mm (cả ty mạ kẽm)
44 Quả chương V- HSMT
31 Chuỗi néo polymer 24kV 100kN khóa néo bu lông (đã bao gồm phụ kiện)
6 Chuỗi chương V- HSMT
32 Chuỗi néo polymer 24kV 100kN khóa néo ép (đã bao gồm phụ kiện)
6 Chuỗi chương V- HSMT
33 Chuỗi néo kép polymer 24kV 100kN néo giáp níu (đã bao gồm phụ kiện)
30 Chuỗi chương V- HSMT
34 Đầu cốt đồng M-35
40 Cái chương V- HSMT
35 Đầu cốt đồng M-95
12 Cái chương V- HSMT
36 Đầu cốt đồng - nhôm AM-50
32 Cái chương V- HSMT
37 Đầu cốt đồng - nhôm SYG-120
42 Cái chương V- HSMT
38 Đầu cốt nhôm SY-95
6 Cái chương V- HSMT
39 Cặp cáp nhôm 3 bu lông CC-A35-120
12 Cái chương V- HSMT
40 Cặp cáp đồng - nhôm 3 bu lông CC-AM35-120
12 Cái chương V- HSMT
41 Dây giáp buộc đầu sứ đơn: GBĐ-35-50
4 Cái chương V- HSMT
42 Dây giáp buộc đầu sứ đơn: GBĐ-120-150
40 Cái chương V- HSMT
43 Nắp chụp đầu cực cầu chì tự rơi: NC-FCO
8 Bộ (1bộ 2 cái) chương V- HSMT
44 Nắp chụp đầu cực chống sét van: NC-CSV
12 Cái chương V- HSMT
45 Biển báo an toàn, Biển tên lộ: BB
14 Cái chương V- HSMT
46 Đai thép không rỉ + khóa đai: ĐTKG+KĐ
32 Cái chương V- HSMT
47 Khóa đồng - Khóa tay dao
6 Cái chương V- HSMT
48 Băng cao su non
6 cuộn chương V- HSMT
49 Tiếp địa trạm cắt
2 Bộ chương V- HSMT
50 Thu hồi cột BTLT 14m
1 Cột chương V- HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 101

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây