Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 14:06 10/12/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư tổ dân phố Liên Vinh, phường Tĩnh Hải, thị xã Nghi Sơn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn đấu giá quyền sử dụng đất quy hoạch khu dân cư Liên Vinh, phường Tĩnh Hải, thị xã Nghi Sơn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 30/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
190/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/12/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chủ tịch UBND Phường Tĩnh Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:05 10/12/2022
đến
10:00 30/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 30/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
400.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/12/2022 (29/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Viện Quy hoạch - Kiến trúc Thanh Hóa Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Địa chỉ: Số 747 Bà Triệu, Phường Trường Thi, Thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa.
2 Trung tâm kiểm định chất lượng xây dựng Thanh Hóa Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Địa chỉ: Số 36, đại lộ Lê Lợi, phường Ba Đình, Tp. Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa.
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG LONG GIANG Tư vấn lập E-HSMT Nhà ông Lê Đình Long, Thôn Tây Phúc - Xã Hoằng Quỳ - Huyện Hoằng Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM THUẬN PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 1 SN 111 Trần Bảo - Phường An Hưng - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG LONG GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà ông Lê Đình Long, Thôn Tây Phúc - Xã Hoằng Quỳ - Huyện Hoằng Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM THUẬN PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 1 SN 111 Trần Bảo - Phường An Hưng - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SAN NỀN
Theo quy định tại Chương V
2
Đào đất không thích hợp bằng máy đất C1
38.1285
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đắp trả đào không thích hợp đạt K85
38.1285
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,85
107.6547
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào đất không thích hợp chân taluy bằng máy đất C1
0.4306
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đất C1 đổ đi
38.5591
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp trả đào không thích hợp đạt K85
0.4306
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,85
0.5348
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
San ủi bãi thải
38.5591
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Mua vật liệu đất đắp
18907.9512
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất đắp
1890.7951
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
12
HẠNG MỤC: NỀN, MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
13
Đào đất không thích hợp bằng máy đất C1
65.7617
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đào khuôn đường bằng máy đất C2
52.1496
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
2.223
1m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đào nền đường, đào cấp đất C2 bằng máy
0.4224
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
40.165
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
50.4058
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Xáo xới nền đường
30.7122
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Đầm lèn lại đạt K95
30.7122
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Vận chuyển đất C1 đổ đi
65.7617
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Vận chuyển đất C2 đổ đi
52.5942
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
59.178
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Mua vật liệu đất đắp K95
5491.7604
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Mua vật liệu đất đắp K98
7074.9581
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Vận chuyển đất đắp bằng ô tô tự đổ 10T,
1256.6718
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
27
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
94.2268
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
94.2268
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
14.134
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
22.0358
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
HẠNG MỤC: LÁT HÈ ĐƯỜNG, ĐAN RÃNH
Theo quy định tại Chương V
32
Đào đất hố trồng cây thủ công
9.159
1m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đào đất hố trồng cây bằng máy
0.8243
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đắp đất hữu cơ hố trồng cây
64.18
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông viên bó vỉa hố trồng cây M200
14.6
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt viên bó vỉa bằng thủ công
568
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông lót móng M150
5.54
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn móng
1.1701
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Ván khuôn bó vỉa
2.4566
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Trồng cây xanh ( Cây Sấu H>3,5m, đk 10-15 cm )
142
cây
Theo quy định tại Chương V
41
Duy trì cây bóng mát mới trồng
142
1cây/năm
Theo quy định tại Chương V
42
Vữa đệm M75 dày 2 cm
147.25
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông bó vỉa M200
60.35
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn bó vỉa
13.0643
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Vữa đệm M100 dày 2 cm
424.06
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông móng M150
42.41
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn móng
1.631
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Cẩu lắp cấu kiện bó vỉa
1631
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
49
Bê tông bó vỉa M200
13.05
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Ván khuôn bó vỉa
3.1755
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 186

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây