Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:31 05/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường điện THT và TBA tổ 3 ấp 8 xã Lộc An, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lộc Ninh, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:15 12/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
117
Ngày phê duyệt
31/08/2023 09:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Lộc An

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:29 05/09/2023
đến
16:15 12/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:15 12/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/09/2023 (11/12/2023)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH XD Hân Khang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Ấp 1B, xã Lộc Tấn, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước
2 Công ty TNHH MTV xây dựng Tuấn Khang BP Tư vấn lập E-HSMT Ấp 1B, xã Lộc Tấn, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước
3 Công ty TNHH MTV thương mại dịch vụ tư vấn xây dựng Gia Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp 1B, xã Lộc Tấn, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước
4 Công ty TNHH MTV xây dựng Tuấn Khang BP Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp 1B, xã Lộc Tấn, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước
5 Công ty TNHH MTV thương mại dịch vụ tư vấn xây dựng Gia Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ấp 1B, xã Lộc Tấn, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
thiếu sót trong hồ sơ mời thầu
Số quyết định
118/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 06/09/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
21:48 06/09/2023

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe thang hoặc xe tải gắn cầu tải trọng >=10tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
2
Xe Ô tô vận tải các loại - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
3
Bộ tời quay tay - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
4
Kích căng dây (tăng đơ) - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
5
Máy đo điện trở tiếp địa - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
6
Máy đo điện trở cách điện - 2500VDC - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
7
Thiết bị đo A,V,Ω - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
8
Máy cắt - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền
1
9
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
10
Kiềm ép thuỷ lực - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp III
7.074
m3
2
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
3.618
m3
3
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp III
40.06
m3
4
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
11.6
m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 250
22.2
m3
6
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤12m, bằng cần cẩu kết hợp thủ công
18
cột
7
Trụ BTLT 12m đơn
18
trụ
8
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤12m, bằng cần cẩu kết hợp thủ công
40
cột
9
Trụ BTLT 12m đơn
40
trụ
10
Boulon ven ren hai đầu Ø16x650
20
Cây
11
Boulon ven ren hai đầu Ø16x850
60
Cây
12
Long đền vuông 50x50 dày 2,5mm Ø18
160
Cái
13
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
4.875
m3
14
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
4.875
m3
15
Cáp đồng trần 25mm2
9.6
m
16
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.09
100m
17
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤25mm2
0.3
10 đầu cốt
18
Lắp dựng tiếp địa cột điện, ĐK fi 8-10mm
0.2316
100kg
19
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất II
0.9
10 cọc
20
Cáp đồng trần 25mm2
28.8
m
21
Kẹp ép nhôm WR 279
3
Cái
22
Cọc tiếp đất Ø16x2,4m
9
Cây
23
Dây sắt phi 10 dài 6m có bát bắt (1m/0,6kg)
6
Sợi
24
Dây sắt phi 10 dài 1,2m (1m/0,6kg)
3
Sợi
25
Đầu cosse ép Cu 35mm2 lỗ Ø12
3
Cái
26
Bulon Ø10x40
3
Cái
27
Long đền vuông Ø14
6
Cái
28
Que hàn điện đường kính 2,5mm dài 350mm
9
Cây
29
Sơn chống gỉ
0.6
Kg
30
Ống nhựa PVC Ø21 dày 1,6mm
9
Mét
31
Đai Inox(1,2m) + khóa đai Inox
9
Bộ
32
Bát hàn 100x100, dây sắt tròn Ø10mm
9
Cái
33
Lắp đặt cách điện polymer/composite/silicon néo đơn cho dây dẫn ≤35KV, chiều cao lắp ≤20m
1
bộ cách điện
34
Lắp đặt các loại cách điện hạ thế bằng thủ công; loại cách điện: Cách điện các loại
1
1 cái (hoặc 1 bộ)
35
Lắp đặt và tháo kẹp hotline
1
cái
36
Sứ treo polymer 24 KV
1
Chuỗi
37
Giáp níu 50+ yếm cáp
1
Bộ
38
Kẹp quai U 2/0
1
Cái
39
Kẹp hotline 2/0
1
Cái
40
Kẹp nhôm KN-AL-50/70
2
Cái
41
Kẹp ép nhôm WR 279
2
Cái
42
Cáp CEV 25mm2-24kV
3
m
43
Bulon mắt 16x250
1
Cây
44
Bulon 16x300
1
Cây
45
Long đền vuông 50x50 dày 2,5mm Ø18
4
Cái
46
Uclevis
1
Cái
47
Sứ ống chỉ
1
Cái
48
Khoen neo (ma ní)
1
Cái
49
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà ≤15kg; loại cột néo
18
bộ
50
Lắp đặt cách điện đứng trung thế, cột tròn, lắp trên cột 15÷22KV
1.8
10 cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TUẤN KHANG BP như sau:

  • Có quan hệ với 37 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 199.064.030.223 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 196.288.971.892 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,39%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây