Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 17:07 15/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo cổng chào đường Nơ Trang Lơng, TT Kiến Đức, huyện Đắk R'Lấp
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn tài trợ theo Quyết định số 911/ NHNo.ĐNo-TH ngày 13/3/2024 V/v Tài trợ lắp đặt cổng chào tại đường Nơ Trang Lowng thuộc huyện Đắk R’Lấp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đắk R'Lấp, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 24/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
4024/QĐ-NHNo.ĐNo-TH
Ngày phê duyệt
14/10/2024 08:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
NGÂN HÀNG NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN VIỆT NAM - CHI NHÁNH TỈNH ĐẮK NÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:03 15/10/2024
đến
15:30 24/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 24/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/10/2024 (22/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Thiên Phú Hoài Ân Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố 7, Thị Trấn Đắk Mil, Huyện Đắk Mil, Tỉnh Đắk Nông
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN NGUYÊN ĐẮK NÔNG Tư vấn lập E-HSMT Xóm 2, Thôn 3 - Xã Kiến Thành - Huyện Đắk R'Lấp - Tỉnh Đăk Nông
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH NHÂN ĐẮK NÔNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 5 - Xã Quảng Khê - Huyện Đắk Glong - Tỉnh Đăk Nông
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN NGUYÊN ĐẮK NÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 2, Thôn 3 - Xã Kiến Thành - Huyện Đắk R'Lấp - Tỉnh Đăk Nông
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH NHÂN ĐẮK NÔNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 5 - Xã Quảng Khê - Huyện Đắk Glong - Tỉnh Đăk Nông

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu hoặc ô tô tải gắn cẩu – Sức nâng >= 10 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. - Có giấy đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu - Có tài liệu chứng minh sức nâng Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
2
Máy hàn – công suất >= 23kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
3
Máy trộn bê tông: Dung tích >= 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
4
Máy khoan đứng – công suất >= 4,5 kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
5
Máy đầm bàn – công suất >= 1kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
6
Máy cắt gạch đá – công suất >= 1,7kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO CỔNG CHÀO NƠ TRANG LƠNG
2
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.9936
100m2
3
Tháo dỡ tấm alu, lô gô và các bảng hiệu trên cổng chào
8
công
4
Tháo dỡ hệ thống điện cũ trên toàn bộ cổng chào
4
công
5
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
202.116
m2
6
Tháo dỡ cột ốp đá granit
51.2
m2
7
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
6.024
m3
8
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
6.024
m3
9
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
6.024
m3
10
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
6.024
m3
11
Ốp đá granit vào chân trụ bằng chốt inox
51.2
m2
12
Cung cấp lắp dựng chỉ đá granit vào chân trụ cổng
16
md
13
Cung cấp lắp dựng chi tiết hoa gió
4
cái
14
Sơn chống ăn mòn vào kết cấu khung thép
202.116
1m2
15
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
202.116
1m2
16
Gia công, lắp dựng họa tiết Alumium có dán decal
181.4
m2
17
Cung cấp lắp đặt lô gô bằng bảng hộp mika
2
bộ
18
SX&LD Biển hiệu và chữ
2
bộ
19
Lắp đặt đèn led 25W
5
bộ
20
Lắp đặt đèn led ruồi ngoài trời
4500
con
21
Lắp đặt công tắc đơn
3
cái
22
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC 2x6.0mm2 + E 1.0mm2
20
m
23
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC 2x1,5mm2 + E 1.0mm2
125
m
24
Lắp đặt ống nhựa ruột gà D20
100
m
25
Lắp đặt dây cáp mạng
15
m
26
Lắp đặt tủ điện
1
tủ
27
Lắp đặt nguồn chuyển đổi 220V về 5V cho hộp đèn led
32
cái
28
Lắp đặt CP tổng 2P-50A
2
cái
29
Lắp đặt cad
2
cái
30
CỔNG CHÀO XÂY MỚI
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.9676
100m3
32
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50 (thay gạch vỡ bằng đá 4x6)
2.688
m3
33
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng >250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
37.808
m3
34
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.6104
100m2
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.4862
tấn
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.2917
tấn
37
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
14.9792
m3
38
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt bằng inox
25.6
m2
39
Cung cấp lắp dựng chỉ đá granit vào chân trụ cổng
35.2
md
40
Cung cấp lắp dựng chi tiết hoa gió
8
cái
41
Gia công cột bằng thép hình
3.5505
tấn
42
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 12 m
2.6154
tấn
43
Gia công thép khung xương
0.9014
tấn
44
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
252.7302
m2
45
Lắp dựng cột thép các loại
3.5505
tấn
46
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
2.6154
tấn
47
Lắp dựng khung xương
0.9014
tấn
48
Cung cấp lắp đặt bulong neo D30, l=700
32
bộ
49
Cung cấp lắp đặt bulong đai ốc M27x80
40
bộ
50
Gia công, lắp dựng họa tiết Alumium dày 5mm có dán decal
178.5
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây