Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 14:49 16/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cải tạo Trường trung học cơ sở Hoàng Văn Thụ, Quận 10
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa cải tạo Trường trung học cơ sở Hoàng Văn Thụ, Quận 10
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500211029_2505161441
Ngày phê duyệt
16/05/2025 14:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực quận 10
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:47 16/05/2025
đến
10:00 26/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
190.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/05/2025 (23/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG N.A.D Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 22/8 Lê Lợi, Khu phố 4 - Thị Trấn Hóc Môn - Huyện Hóc Môn - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA Tư vấn lập E-HSMT Số 19B Thiên Hộ Dương - Phường 1 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19B Thiên Hộ Dương - Phường 1 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải >= 7 tấn Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực.
1
2
Giàn giáo (42 khung + 42 chéo) (đơn vị tính bộ) Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
5
3
Máy đầm dùi Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
4
Máy hàn Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
5
Máy khoan bê tông cầm tay Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
6
Máy trộn bê tông Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
7
Máy cắt gạch Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
8
Máy cắt sắt Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Tủ điện nhựa lắp nổi 12 module
4
hộp
2
Lắp đặt MCB 2P_40A, 10kA
4
cái
3
Lắp đặt MCB 1P_10A, 4.5kA
4
cái
4
Lắp đặt MCB 1P_20A, 4.5kA
8
cái
5
Lắp đặt RCBO 1P+N_20A, 4.5kA_30mmA
8
cái
6
Lắp đặt Tủ điện nhựa lắp nổi 18 module
1
hộp
7
Lắp đặt MCB 3P_32A, 6kA
1
cái
8
Lắp đặt MCB 1P_10A, 4.5kA
2
cái
9
Lắp đặt MCB 1P_20A, 4.5kA
5
cái
10
Lắp đặt RCBO 1P+N_20A, 4.5kA_30mmA
2
cái
11
Lắp đặt Đèn LED đôi 1.2m 2x20W, máng chiếu sáng lớp học
259
bộ
12
Lắp đặt Đèn LED đôi 1.2m 2x20W, không máng chiếu sáng hầm
23
bộ
13
Lắp đặt Đèn LED đơn 1.2m 1x20W, gắn nổi trần
78
bộ
14
Lắp đặt Đèn LED ốp trần tròn 18W tích hợp cảm biến chuyển động, ánh sáng
10
bộ
15
Lắp đặt Bộ 1 công tắc 1 chiều, 10A + mặt công tắc, đế lắp nổi
16
cái
16
Lắp đặt Bộ 2 công tắc 1 chiều, 10A + mặt công tắc, đế lắp nổi
24
cái
17
Lắp đặt Bộ 3 công tắc 1 chiều, 10A + mặt công tắc, đế lắp nổi
4
cái
18
Lắp đặt Ổ cắm đôi 3 cực, 220V-16A + mặt ổ cắm, đế lắp nổi
118
cái
19
Lắp đặt Máng cáp điện 100x100 dày 1.2mm + nắp máng + phụ kiện
268
m
20
Lắp đặt Co xuống máng cáp 100x100 dày 1.2mm + nắp máng
7
cái
21
Lắp đặt Co ngang máng cáp 100x100 dày 1.2mm + nắp máng
8
cái
22
Lắp đặt Tê đều nối máng cáp W100xH100x1.2mm + nắp máng
1
cái
23
Lắp đặt Quạt gắn tường 47W
16
cái
24
Lắp đặt Quạt đảo trần 47W + Dimmer điều khiển
126
cái
25
Lắp đặt CXV/ 1C-95mm2
192
m
26
Lắp đặt CXV/ 1C-25mm2
82
m
27
Lắp đặt CXV/ 1C-10mm2
1564
m
28
Lắp đặt CV/ 1C-50mm2
48
m
29
Lắp đặt CV/ 1C-16mm2
41
m
30
Lắp đặt CV/ 1C-10mm2
558
m
31
Lắp đặt CV/ 1C-6mm2
1667
m
32
Lắp đặt CV/ 1C-2.5mm2
9055
m
33
Lắp đặt CV/ 1C-1.5mm2
4205
m
34
Lắp đặt Ống PVC D20 đi nổi
3062
m
35
Lắp đặt Ống PVC D25 đi nổi
48
m
36
Lắp đặt Ống PVC D32 đi nổi
48
m
37
HẠNG MỤC: KHỐI NHÀ CHÍNH - KHỐI B
38
KHỐI NHÀ CHÍNH - KHỐI B
39
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường, cột trụ hiện hữu
928.681
m2
40
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ hiện hữu ( vị trí nứt)
9
m2
41
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (tại vị trí nứt)
6
m2
42
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (tại vị trí nứt)
3
m2
43
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài
496.902
m2
44
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong
431.78
m2
45
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1324.959
m2
46
Sơn tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1379.235
m2
47
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 lớp lót, 2 lớp sơn dầu
391.41
m2
48
Tháo dỡ trần thạch cao khung nổi hiện hữu
399.37
m2
49
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao, khung kim loại KT 600x600x9mm (bao gồm hệ ty ren treo, khung)
399.37
m2
50
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt trần hiện hữu
1601.473
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây