Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 16:43 08/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa, duy tu nhà ở học viên B2 - Học viện Chính trị khu vực I
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa, duy tu nhà ở học viên B2 - Học viện Chính trị khu vực I
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước chi Sự nghiệp Giáo dục và Đào tạo
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
14:30 17/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1409-QĐ/HVCTKV I
Ngày phê duyệt
08/12/2025 16:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Học viện Chính trị khu vực I
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:17 08/12/2025
đến
14:30 17/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 17/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/12/2025 (17/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn - Đầu tư xây dựng và Chuyển giao công nghệ Việt Nam Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6 Đặng Xuân Bảng - Bắc Linh Đàm, Phường Định Công, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn - Đầu tư và Kiểm định Xây dựng Asian Tư vấn kiểm định công trình hiện trạng Số 45/269, ngõ Quỳnh, Phường Bạch Mai, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Tascon Việt Nam Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 19 ngõ 31 phố Vân Đồn, Phường Hồng Hà, Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn, Đầu tư và Xây dựng Nam Sơn Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tầng 4, Số 26D3, đường Bạch Thái Bưởi, Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Tư vấn - Đầu tư xây dựng và Chuyển giao công nghệ Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6 Đặng Xuân Bảng - Bắc Linh Đàm, Phường Định Công, Thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng MKC Tư vấn Quản lý dự án Số nhà 27, Ngõ 69, Phố Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≤ 0,8m3; Còn hạn kiểm định; Nhà thầu cung cấp: Giấy kiểm định còn hiệu lực
1
2
Ô tô tải tự đổ; Còn hạn kiểm định Nhà thầu cung cấp: Giấy đăng ký xe; Giấy kiểm định còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN PHÁ DỠ
2
Tháo dỡ điều hòa
24
cái
3
Tháo dỡ đường dây, thiết bị điện
24
phòng
4
Tháo dỡ bình nóng lạnh
24
cái
5
Tháo dỡ chậu rửa
24
bộ
6
Tháo dỡ bệ xí
24
bộ
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
24
bộ
8
Tháo dỡ đường ống cấp, thoát nước hiện trạng
24
phòng
9
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
116.16
m2
10
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
393.6
m
11
Tháo dỡ vách nhôm kính, cửa sổ nhôm kính
152.64
m2
12
Tháo dỡ khung sắt cửa sổ
86.4
m2
13
Phá dỡ gạch lát nền hiện trạng
858.552
m2
14
Phá dỡ lớp vữa cán nền hiện trạng
858.552
m2
15
Phá dỡ nền lớp trát granito tam cấp, cầu thang
44.46
m2
16
Tháo dỡ gạch ốp tường
313.56
m2
17
Phá lớp vữa trát tường hiện trạng
3193.719
m2
18
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
51.814
m2
19
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
68.074
m3
20
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 11cm
31.61
m2
21
Cắt sàn bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=15cm .
179.31
m
22
Phá dỡ sàn bê tông cốt thép khu vệ sinh
13.445
m3
23
Vệ sinh sê nô mái để chống thấm lại
27.985
m2
24
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km bằng ô tô - 5,0T
146.2
m3
25
Vận chuyển phế thải tiếp 18km bằng ô tô - 5,0T
146.2
m3
26
PHẦN XÂY DỰNG
27
Kết cấu ban công
28
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.379
100m3
29
Đóng cọc tre bằng thủ công, chiều dài cọc <= 2,5m vào đất cấp II
18.375
100m
30
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa BT M100, PCB30
6.212
m3
31
Ván khuôn móng
23.96
m2
32
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <=10mm
1.151
100kg
33
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <=18mm
3.21
100kg
34
Cốt thép móng, đường kính cốt thép >18mm
3.137
100kg
35
Bê tông móng, đá 1x2, vữa BT M250, PCB30
9.487
m3
36
Ván khuôn giằng móng
68.72
m2
37
Cốt thép giằng móng, đường kính cốt thép <=10mm
3.268
100kg
38
Cốt thép giằng móng, đường kính cốt thép <=18mm
1.578
100kg
39
Cốt thép giằng móng, đường kính cốt thép >18mm
11.252
100kg
40
Bê tông giằng móng, đá 1x2, vữa BT M250, PCB30
9.702
m3
41
Xây móng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB30
3.698
m3
42
Đắp đất nền móng công trình
14.348
m3
43
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km bằng ô tô - 5,0T
23.552
m3
44
Vận chuyển phế thải tiếp 18km bằng ô tô - 5,0T
23.552
m3
45
Ván khuôn cột
177.76
m2
46
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=10mm
3.125
100kg
47
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=18mm
11.758
100kg
48
Cốt thép cột, đường kính cốt thép >18mm
10.358
100kg
49
Bê tông cột, đá 1x2, vữa BT M250, PCB30
9.777
m3
50
Ván khuôn dầm
137.861
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây