Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 09:35 10/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường mầm non Ánh Sao cơ sở 1
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án: Cải tạo, sửa chữa trường mầm non Ánh Sao cơ sở 1
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường Vĩnh Tuy
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Vĩnh Tuy, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
127/QĐ-BQLDAĐTHT
Ngày phê duyệt
10/06/2026 09:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ - HẠ TẦNG PHƯỜNG VĨNH TUY
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:33 10/06/2026
đến
09:00 20/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2026 (18/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn Thiết kế Nhật Phương (Nhà thầu phụ thiết kế PCCC: Công ty cổ phần Phòng cháy chữa cháy Việt Nam) Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ô dịch vụ số 10, Tầng 1, Toà CT1 Nam Xa La, Phường Hà Đông, TP Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và phát triển thương mại Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 87, ngõ 67 Thái Thịnh, Phường Đống Đa, Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Kiểm toán và định giá AAFC Tư vấn thẩm định giá Số 61 ngõ 82 phố Chùa Láng, Phường Láng, TP Hà Nội
4 Công ty cổ phần BĐS và xây dựng Hoàng Sơn Group Tư vấn lập E-HSMT Phường Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần xây dựng và công nghệ Sơn Hải Group Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần BĐS và xây dựng Hoàng Sơn Group Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
7 Công ty cổ phần xây dựng và công nghệ Sơn Hải Group Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Sơn Tây, Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Lắp đặt nút ấn báo cháy thường
1.2
5 nút
Lắp đặt nút ấn báo cháy thường
2
Lặp đặt còi đèn báo cháy kết hợp
1.2
5 chuông
Lặp đặt còi đèn báo cháy kết hợp
3
Lắp đặt Ống ghen tròn đi nổi luồn dây PVC D20
290
m
Lắp đặt Ống ghen tròn đi nổi luồn dây PVC D20
4
Lắp đặt hộp chia ngả 3
52
cái
Lắp đặt hộp chia ngả 3
5
Lắp đặt Ống ghen mềm luồn dây PVC D20
37
m
Lắp đặt Ống ghen mềm luồn dây PVC D20
6
Lắp đặt Biển "TRẠM BƠM CHỮA CHÁY"
0.2
5 đèn
Lắp đặt Biển "TRẠM BƠM CHỮA CHÁY"
7
Lắp đặt hộp nối dây KT 110x110x50
3
hộp
Lắp đặt hộp nối dây KT 110x110x50
8
Lắp đặt đèn chiếu sáng sự cố có thời gian chiếu sáng 2h
4.6
5 đèn
Lắp đặt đèn chiếu sáng sự cố có thời gian chiếu sáng 2h
9
lắp đặt đèn chỉ dẫn thoát nạn có thời gian chiếu sáng là 2h
1.6
5 đèn
lắp đặt đèn chỉ dẫn thoát nạn có thời gian chiếu sáng là 2h
10
Dây tín hiệu chống cháy 2x1,5mm2
170
m
Dây tín hiệu chống cháy 2x1,5mm2
11
Ống ghen luồn dây PVC D20
136
m
Ống ghen luồn dây PVC D20
12
Hộp chia ngả D20
31
cái
Hộp chia ngả D20
13
Lắp đặt Ống ghen mềm luồn dây PVC D20
20
m
Lắp đặt Ống ghen mềm luồn dây PVC D20
14
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 30Ampe
1
cái
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 30Ampe
15
Sơ đồ chỉ dẫn thoát nạn KT 600x400 dày 3mm
6
cái
Sơ đồ chỉ dẫn thoát nạn KT 600x400 dày 3mm
16
Lắp đặt Bơm chữa cháy động cơ điện Q=17.5 l/s; H= 55 m.c.n
1
1 máy
Lắp đặt Bơm chữa cháy động cơ điện Q=17.5 l/s; H= 55 m.c.n
17
Lắp đặt Bơm chữa cháy động cơ DIESEL Q=17.5 l/s; H= 55 m.c.n
1
1 máy
Lắp đặt Bơm chữa cháy động cơ DIESEL Q=17.5 l/s; H= 55 m.c.n
18
Lắp đặt Tủ điều khiển bơm chữa cháy
1
tủ
Lắp đặt Tủ điều khiển bơm chữa cháy
19
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
1.1138
m3
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
20
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.1002
100m3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
21
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1114
100m3
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
22
Ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm, độ dầy 2,3mm
0.06
100m
Ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm, độ dầy 2,3mm
23
Ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 6m, đường kính ống 65mm, độ dầy 3,2mm
0.12
100m
Ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 6m, đường kính ống 65mm, độ dầy 3,2mm
24
Ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 6m, đường kính ống 50mm, độ dầy 3,2mm
0.03
100m
Ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 6m, đường kính ống 50mm, độ dầy 3,2mm
25
Ống thép tráng kẽm, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính 100mm, độ dầy 3,96mm
0.54
100m
Ống thép tráng kẽm, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính 100mm, độ dầy 3,96mm
26
Cút thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính cút D= 100mm
16
cái
Cút thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính cút D= 100mm
27
Cút thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính cút D= 65mm
12
cái
Cút thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính cút D= 65mm
28
Cút thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính cút D= 25mm
4
cái
Cút thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính cút D= 25mm
29
Tê thép Tráng kẽm nối bằng phương pháp hàn, đường kính tê 100mm
7
cái
Tê thép Tráng kẽm nối bằng phương pháp hàn, đường kính tê 100mm
30
Tê thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính tê 65/50mm
3
cái
Tê thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính tê 65/50mm
31
Tê thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính tê 25mm
2
cái
Tê thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính tê 25mm
32
Côn thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn 100mm
4
cái
Côn thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn 100mm
33
Côn thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn 100/80mm
2
cái
Côn thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn 100/80mm
34
Lắp bích thép, đường kính ống 100mm
34
cặp bích
Lắp bích thép, đường kính ống 100mm
35
Lắp đặt Van chặn ren, đường kính van 25mm
3
cái
Lắp đặt Van chặn ren, đường kính van 25mm
36
Lắp đặt Van 1 chiều mặt bích, đường kính van d=100mm
3
cái
Lắp đặt Van 1 chiều mặt bích, đường kính van d=100mm
37
Lắp đặt Van chặn mặt bích, đường kính van d=100mm
7
cái
Lắp đặt Van chặn mặt bích, đường kính van d=100mm
38
Lắp đặt Y lọc mặt bích, đường kính d= 100mm
2
cái
Lắp đặt Y lọc mặt bích, đường kính d= 100mm
39
Lắp đặt Mối nối mềm mặt bích, đường kính d= 100mm
4
cái
Lắp đặt Mối nối mềm mặt bích, đường kính d= 100mm
40
Lắp đặt Rọ hút mặt bích, đường kính d=80mm
2
cái
Lắp đặt Rọ hút mặt bích, đường kính d=80mm
41
Lắp đặt Hộp chữa cháy trong nhà kích thước 1000x700x200, tôn sơn tĩnh điện
3
tủ
Lắp đặt Hộp chữa cháy trong nhà kích thước 1000x700x200, tôn sơn tĩnh điện
42
Van góc chữa cháy nối bằng phương pháp măng sông, đường kính d= 50mm
3
cái
Van góc chữa cháy nối bằng phương pháp măng sông, đường kính d= 50mm
43
Cuộn vòi D50-20m- áp lực làm việc 16 bar
3
cuộn
Cuộn vòi D50-20m- áp lực làm việc 16 bar
44
Khớp nối tren trong D50
3
cái
Khớp nối tren trong D50
45
Khớp nối đầu vòi D50
6
cái
Khớp nối đầu vòi D50
46
Lăng phun chữa cháy D13
3
cuộn
Lăng phun chữa cháy D13
47
Lắp đặt Hộp đựng phương tiện chữa cháy ngoài nhà kích thước 800x700x200, tôn sơn tĩnh điện
1
tủ
Lắp đặt Hộp đựng phương tiện chữa cháy ngoài nhà kích thước 800x700x200, tôn sơn tĩnh điện
48
Cuộn vòi D65-20m áp lực làm việc 16bar
2
cuộn
Cuộn vòi D65-20m áp lực làm việc 16bar
49
khớp nối tren trong D65
2
cái
khớp nối tren trong D65
50
khớp nối đầu vòi D65
4
cái
khớp nối đầu vòi D65

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây