Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 15:08 11/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Trang bị hệ thống Camera AI hỗ trợ công tác giám sát, điều hành phường Kiến An
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Trang bị hệ thống Camera AI hỗ trợ công tác giám sát, điều hành phường Kiến An
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công và vốn chi thường xuyên ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Kiến An, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
14:00 20/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
115/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
11/07/2026 15:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Kiến An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:07 11/07/2026
đến
14:00 20/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 20/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2026 (17/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ VIỄN THÔNG SAO MAI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 25 lô 3E Lê Hồng Phong - Phường Đông Khê - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
2 Phòng Kinh tế hạ tầng và đô thị phường Kiến An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 02 Cao Toàn, phường Kiến An, TP Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁM ĐỊNH - THẨM ĐỊNH ĐÔNG NAM Á Tư vấn thẩm định giá Số 194 Lê Lai - - Phường Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH Dịch vụ tư vấn Quốc Cường Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4, tòa nhà Sannam, số 78 phố Duy Tân - - Phường Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TLP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 333 đường Nguyễn Bình, Tổ dân phố Đường 5 - - Xã Gia Lâm - Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH Dịch vụ tư vấn Quốc Cường Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4, tòa nhà Sannam, số 78 phố Duy Tân - - Phường Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TLP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 333 đường Nguyễn Bình, Tổ dân phố Đường 5 - - Xã Gia Lâm - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
I. Hàng hóa
I. Hàng hóa
2
II. Xây lắp
II. Xây lắp
3
Camera cố định ngoài trời 2MP
20
thiết bị
Camera cố định ngoài trời 2MP
4
Camera cố định ngoài trời 4MP
8
thiết bị
Camera cố định ngoài trời 4MP
5
Camera PTZ
12
thiết bị
Camera PTZ
6
Giá treo camera PTZ
12
Thiết bị
Giá treo camera PTZ
7
Tủ kỹ thuật cho camera cố định ngoài trời
27
thiết bị
Tủ kỹ thuật cho camera cố định ngoài trời
8
Tủ kỹ thuật cho camera PTZ
12
Thiết bị
Tủ kỹ thuật cho camera PTZ
9
Thiết bị cắt lọc sét lan truyền đường nguồn
39
Thiết bị
Thiết bị cắt lọc sét lan truyền đường nguồn
10
Máy tính quản trị để hiển thị ứng dụng, phần mềm
1
thiết bị
Máy tính quản trị để hiển thị ứng dụng, phần mềm
11
Màn hình tivi 85 inch
1
thiết bị
Màn hình tivi 85 inch
12
Bộ chuyển mạch trung tâm 16 cổng
3
thiết bị
Bộ chuyển mạch trung tâm 16 cổng
13
Thiết bị lưu điện UPS 6 KVA
2
thiết bị
Thiết bị lưu điện UPS 6 KVA
14
Đầu ghi hình IP HDD
1
thiết bị
Đầu ghi hình IP HDD
15
Tủ RACK 42U
1
thiết bị
Tủ RACK 42U
16
Thiết bị tường lửa
1
thiết bị
Thiết bị tường lửa
17
Router cân bằng tải
2
thiết bị
Router cân bằng tải
18
Thiết bị lưu trữ và xử lý dữ liệu AI
1
bộ
Thiết bị lưu trữ và xử lý dữ liệu AI
19
Thiết bị phân tích AI
4
bộ
Thiết bị phân tích AI
20
Dây HDMI 15m
1
sợi
Dây HDMI 15m
21
Phần mềm CMS
1
Gói
Phần mềm CMS
22
Phần mềm Core AI: Tính năng cảnh báo cháy sớm rừng và khu vực dân sinh
12
phần mềm
Phần mềm Core AI: Tính năng cảnh báo cháy sớm rừng và khu vực dân sinh
23
Phần mềm Core AI: Tính năng Hỗ trợ giám sát vi phạm xây dựng
12
phần mềm
Phần mềm Core AI: Tính năng Hỗ trợ giám sát vi phạm xây dựng
24
Phần mềm Core AI: Nhận diện, truy vết, tìm kiếm phương tiện và người tham gia giao thông qua biển số
8
phần mềm
Phần mềm Core AI: Nhận diện, truy vết, tìm kiếm phương tiện và người tham gia giao thông qua biển số
25
Phần mềm Core AI: Nhận diện, truy vết, tìm kiếm phương tiện và người tham gia giao thông theo đặc điểm ngoại hình và màu sắc
8
phần mềm
Phần mềm Core AI: Nhận diện, truy vết, tìm kiếm phương tiện và người tham gia giao thông theo đặc điểm ngoại hình và màu sắc
26
Phần mềm Core AI: Tính năng phát hiện lấn chiếm vỉa hè lòng đường/ bán hàng rong/ vứt xả rác
20
Phần mềm
Phần mềm Core AI: Tính năng phát hiện lấn chiếm vỉa hè lòng đường/ bán hàng rong/ vứt xả rác
27
Cần vươn tròn côn dài 1.5m
26
Bộ
Cần vươn tròn côn dài 1.5m
28
Mặt bích cho camera
40
Cái
Mặt bích cho camera
29
Đai thép + khóa đai bắt ống vào cột, L = 1,2m
130
cái
Đai thép + khóa đai bắt ống vào cột, L = 1,2m
30
Đế U
40
bộ
Đế U
31
Kẹp cáp
21
bộ
Kẹp cáp
32
Lắp đặt tay vươn
26
tay vươn
Lắp đặt tay vươn
33
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <= 27 mm (Gen mềm D25 lõi thép bọc nhựa)
280
m
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <= 27 mm (Gen mềm D25 lõi thép bọc nhựa)
34
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <= 34 mm
120
m
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <= 34 mm
35
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
39
tủ
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
36
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, CB điện 6A
39
cái
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, CB điện 6A
37
Lắp đặt ổ cắm ba
39
cái
Lắp đặt ổ cắm ba
38
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <=1m, sâu <=1m, đất cấp II
7.28
m3
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <=1m, sâu <=1m, đất cấp II
39
Lắp đặt ổ cắm bốn
39
cái
Lắp đặt ổ cắm bốn
40
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kinh <=27mm (ống PVC D25)
50
m
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kinh <=27mm (ống PVC D25)
41
Cáp mạng CAT 6
946
m
Cáp mạng CAT 6
42
Đầu mạng RJ45 CAT6
200
đầu mạng
Đầu mạng RJ45 CAT6
43
Lắp đặt thiết bị của Hệ thống Camera. Loại thiết bị: Camera
40
thiết bị
Lắp đặt thiết bị của Hệ thống Camera. Loại thiết bị: Camera
44
Kiểm tra và hiệu chỉnh hệ thống camera. Loại camera
40
hệ thống
Kiểm tra và hiệu chỉnh hệ thống camera. Loại camera
45
Bấm đầu RJ 45
200
đầu
Bấm đầu RJ 45
46
Lắp đặt dây cáp đồng UTP UTP CAT 6 < 25 đôi
94.6
10m
Lắp đặt dây cáp đồng UTP UTP CAT 6 < 25 đôi
47
Cài đặt thiết bị chuyển mạch loại nhỏ (SOHO), loại trung bình (SMB) và tương đương
39
thiết bị
Cài đặt thiết bị chuyển mạch loại nhỏ (SOHO), loại trung bình (SMB) và tương đương
48
Cọc tiếp địa
39
cọc
Cọc tiếp địa
49
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất II
3.9
10 cọc
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất II
50
Kéo rải dây tiếp địa bằng hàn điện; đường kính dây tiếp địa D ≤12mm
30
10m
Kéo rải dây tiếp địa bằng hàn điện; đường kính dây tiếp địa D ≤12mm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây