Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:38 31/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
“Sửa chữa ký túc xá sinh viên H3” của Trường Đại học Văn hóa Hà Nội
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
“Sửa chữa ký túc xá sinh viên H3” của Trường Đại học Văn hóa Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
642/QĐ-ĐHVHHN
Ngày phê duyệt
31/07/2026 08:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG ĐẠI HỌC VĂN HÓA HÀ NỘI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:36 31/07/2026
đến
10:00 10/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2026 (08/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TỔNG HỢP HÀ NỘI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 05 Trần Đại Nghĩa - - Phường Bạch Mai - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÀ NỘI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà số 32, ngõ 22, phố Tạ Quang Bửu - - Phường Bạch Mai - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - DỊCH VỤ VỀ TÀI SẢN - BẤT ĐỘNG SẢN DATC Tư vấn thẩm định giá Số 1 Lương Yên - - Phường Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TỔNG HỢP HÀ NỘI Tư vấn lập E-HSMT Số 05 Trần Đại Nghĩa - - Phường Bạch Mai - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HA Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô số 10 Khu phố An Sinh, O16-CT2 Khu đô thị mới Tây Hồ Tây, ngõ 208 đường Trần Cung - - Phường Xuân Đỉnh - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TỔNG HỢP HÀ NỘI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 05 Trần Đại Nghĩa - - Phường Bạch Mai - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô số 10 Khu phố An Sinh, O16-CT2 Khu đô thị mới Tây Hồ Tây, ngõ 208 đường Trần Cung - - Phường Xuân Đỉnh - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải ≤ 5T (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực, khả năng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay - Công suất ≥ 500 W, còn hoạt động tốt - Sẵn sàng huy động cho gói thầu. (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy hàn điện - Công suất ≥ 22KW, còn hoạt động tốt - Sẵn sàng huy động cho gói thầu. (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
2
4
Máy trộn bê tông - Dung tích thùng trộn 180 – 250L, còn hoạt động tốt - Sẵn sàng huy động cho gói thầu. (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
2
5
Máy trộn vữa - Dung tích thùng trộn 180 – 250L, còn hoạt động tốt - Sẵn sàng huy động cho gói thầu. (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
6
Máy tời điện - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥1300 W - Sẵn sàng huy động cho gói thầu. (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
7
Máy cắt gạch đá - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥1200 W - Sẵn sàng huy động cho gói thầu. (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
8
Máy cắt bê tông - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 3KW - Sẵn sàng huy động cho gói thầu. (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ
2
Cải tạo
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
434.1914
m2
4
Phá lớp vữa trát trần
101.48
m2
5
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
277.077
m2
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
256.695
m2
7
Tháo dỡ khuôn cửa
826.75
m
8
Tháo dỡ song sắt cửa
48.94
m2
9
Cạo bỏ lớp gỉ song sắt cửa
28.177
m2
10
Phá dỡ ô văng
1.4488
m3
11
Tháo dỡ trần
617.4722
m2
12
Tháo dỡ đường ống, thiết bị điện
20
công
13
Tháo dỡ lồng sắt, ô văng thép trên mái
10
công
14
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
54.462
m3
15
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
54.462
m3
16
Vận chuyển phế thải tiếp 20km bằng ô tô - 5,0T
54.462
m3
17
Sơn, trát, chống thấm
18
Trát tường ngoài chiều dày 1,5cm bằng vữa thông thường, vữa XM M75
1.748
m2
19
Trát tường trong chiều dày 1,5cm bằng vữa thông thường, vữa XM M75
434.1914
m2
20
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
101.48
m2
21
Sơn dầm, trần cột, ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1.748
1m2
22
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
2272.437
1m2
23
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 600x600 vữa XM M75, PCB30
277.077
m2
24
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
277.077
m2
25
Quét dung dịch chống thấm ban công, logia
140.497
m2
26
Cung cấp lắp đặt dây phơi ban công
24
bộ
27
Cửa
28
Cung cấp cửa đi 2 cánh mở quay, khung nhôm định hình hệ Xingfa, kính dán mờ an toàn dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ, nhôm sơn tĩnh điện dày 1,4-2mm
2.66
m2
29
Cung cấp cửa đi 1 cánh mở quay, khung nhôm định hình hệ Xingfa, kính dán mờ an toàn dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ, nhôm sơn tĩnh điện dày 1,4-2mm
161.523
m2
30
Cung cấp cửa sổ 2 cánh mở lùa, khung nhôm định hình hệ Xingfa, kính dán mờ an toàn dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ, nhôm sơn tĩnh điện dày 1,2-1,4mm
39.1
m2
31
Cung cấp cửa sổ 1 cánh mở lật, khung nhôm định hình hệ Xingfa, kính dán mờ an toàn dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ, nhôm sơn tĩnh điện dày 1,2-1,4mm
11.76
m2
32
Lắp dựng cửa
215.043
m2
33
Lắp dựng hoa sắt cửa
50.86
m2
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
32.5999
m2
35
Lan can
36
Gia công lan can
0.1888
tấn
37
Lắp dựng lan can sắt
12.844
m2
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
14.8608
m2
39
Trần
40
Thi công trần thả bằng tấm thạch cao 600x600mm2
636.18
m2
41
Nhà vệ sinh
42
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
52.1926
m2
43
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
34.8691
m3
44
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
129.89
m2
45
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
1
bộ
46
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
25
bộ
47
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
50
bộ
48
Tháo dỡ gạch ốp tường
432.9354
m2
49
Tháo dỡ trần
74.944
m2
50
Vận chuyển thiết bị vệ sinh tháo dỡ
10
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây