Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 17:15 17/10/2021
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà tránh lũ thôn Ta Cu, xã Húc, huyện Hướng Hóa
Gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà tránh lũ thôn Ta Cu, xã Húc, huyện Hướng Hóa
Nguồn vốn
Nguồn theo Quyết định số 92/QD-MTTQ-BCT ngày 17/6/2021 của Ban cứu trợ- UBMTTQVN tỉnh Quảng Trị
Phạm vi
Ngoài phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/10/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

* Nhà tránh lũ:

- Quy mô: Xây dựng mới khối nhà 01 tầng, cao 6,8 m. Tổng diện xây dựng 213m2.

- Giải pháp kết cấu: Công trình sử dụng hệ móng đơn bê tông cốt thép (BTCT) cấp độ bền B20 (M250). Phần thân sử dụng hệ khung, dầm, sàn BTCT B20 chịu lực chính. Sử dụng cốt thép D6, D8 loại AI (Rs=2300kG/cm2); thép D>=10 loại AII (Ra=2800kG/cm2);

- Giải pháp hoàn thiện: Sàn lát gạch granite KT 600x600. Tường trong, tường ngoài nhà xây gạch dày 15÷20 cm, sơn 03 nước. Bậc cấp lát đá granit tự nhiên. Phần mái: Lợp tôn sóng giả ngói dày 0,42 mm, xà gồ thép hộp mạ kẽm KT40x80x1,2mm, ke chống bão thép bọc nhựa. Cửa đi, cửa sổ, vách kính dùng cửa khung nhôm dày 2mm, kính trắng cường lực dày 8mm. Nhà vệ sinh: Nền lát gch ceramic chống trượt KT300x300; tường ốp gạch ceramic KT 300x600 cao 2,5m, trần nhà vệ sinh đóng trần tôn lạnh dày 0,3mm, xà gồ thép hộp mạ kẽm 30x60x1,2mm.

- Giải pháp cấp điện: Nguồn điện được đấu nối từ hệ thống cấp điện sẳn có trong khu vực vào tủ điện tổng bằng cáp CXV/XLPE 2x6mm2. Cấp điện tới các thiết bị điện bằng dây Cu/PVC 2x2,5mm2, 2x1,5mm2 luồn trong ống nhựa bảo vệ đi ngầm trong tường, trần.

- Giải pháp cấp, thoát nước: Nguồn nước được lấy từ giếng khoan dẫn lên 02 bồn chứa nước đặt ở mái dung tích 1,5m3 bằng ống PPR đường kính D32; Từ bồn chứa, nước được cấp đến các khu vực sử dụng ở các tầng bằng ống PPR đường kính (32÷20)mm. Thoát nước nước rửa khu vệ sinh sử dụng ống nhựa Upvc.

* San nền, kè chắn đất, sân bê tông:

- San nền diện tích 447m2, san đất cấp 3, đất đắp cao trung bình 0,9m, dự kiến lấy đất trong khu vực cách công trình khoảng 6km.

- Tổng diện tích 97 m2, bê tông M100 dày 10cm.

- Kè chắn đất đá hộc M100, chiều dài 65m; đoạn A-B cao 55cm; đoạn B-C chiều cao trung bình kè (TB) 55cm đến 1,8m; đoạn C-D cao TB 1,8m đến 0,95m; đoạn D-E cao TB từ 1,15m đến 4m; đoạn E-F TB 4m đến 1,2m; đoạn F-G cao 1,2m;


Tham dự thầu

Hình thức
Không qua mạng
Thời gian bán HSYC từ
17:30 17/10/2021
đến
08:00 23/10/2021
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán

Mở thầu

Mở thầu vào
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 5 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 203

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây