Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 12:52 08/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà ăn Trụ sở Đảng ủy-HĐND-UBND xã Xuân Dục
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 17/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
79/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/05/2024 13:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Xuân Dục
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:49 08/06/2024
đến
11:00 17/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 17/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/06/2024 (15/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường An Tảo, Tp Hưng Yên - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI HƯNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 119, đường Hải Thượng Lãn Ông - Phường Hiến Nam - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
3 Công ty cổ phần thẩm định giá - dịch vụ Nghĩa Hưng Tư vấn thẩm định giá Số 665, đường Hồng Hà, phường Chương Dương, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP Tư vấn lập E-HSMT Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường An Tảo, Tp Hưng Yên - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Phương Thông - Xã Phương Chiểu - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường An Tảo, Tp Hưng Yên - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Phương Thông - Xã Phương Chiểu - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
8 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÂN PHÁT Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Đội 11 Khu phố Xích Đằng - Phường Lam Sơn - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Ô tô tự đổ
1
3
Máy hàn
1
4
Máy cắt gạch, đá
2
5
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm bàn đầm bê tông
1
7
Máy đầm dùi đầm bê tông
1
8
Máy trộn vữa hoặc trộn bê tông
2
9
Máy kinh vĩ hoặc thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SXLD cửa sổ mở quay, mở trượt, khung nhôm hệ 55, độ dày thanh nhôm 1,4mm, kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm, phụ kiện kim khí đồng bộ (tương đương khung nhôm nhãn hiệu EUA hệ Xingfa, kính Việt Nhật, phụ kiện Kinlong), kính mờ +50.000đ/m2
0.9
m2
2
Gia công hoa sắt cửa bằng inox 304
0.6468
tấn
3
Lắp dựng hoa sắt cửa
30.6
m2
4
SXLD vách ngăn di động dày 65mm, khung nhôm định hình, bề mặt Melamine vân gỗ, bông giữa nhét bông thủy tinh, hệ thống ray treo nhôm
27.0072
m2
5
SXLD vách kính khung nhôm hệ (tương đương EU80), độ dày thanh nhôm 1,5-2,0mm, + cửa sổ hất, kính dày 10,38mm, phụ kiện đồng bộ
12.5955
m2
6
SXLĐ vách ngăn vệ sinh bằng tấm compact dày 12mm, chống nước chống ẩm, kèm phụ kiện
9.9701
m2
7
Phần giàn giáo
8
Lắp dựng dàn giáo ngoài, cao ≤16m
3.2076
100m2
9
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.9871
100m2
10
Phần điện, nước
11
Cung cấp, lắp đặt đèn led panel KT 600x600-48W (tương đương Rạng Đông P07 600x600/48W.PLUS)
27
bộ
12
Cung cấp, lắp đặt đèn led gắn tường 60W (tương đương Rạng Đông M66 1200/60W)
1
bộ
13
Đèn led dây ánh sáng vàng 20W/m (tương đương Phillips)
110
m
14
Cung cấp, lắp đặt quạt hút gió âm trần 31W (tương đương Tico TC-20AV4)
2
cái
15
Cung cấp, lắp đặt quạt trần 75w (tương đương Vinawind QT1400-N)
1
cái
16
Cung cấp, lắp đặt quạt trần 80w (tương đương quạt trần đèn Moutain Air 56YFT-7054)
8
cái
17
Ty treo quạt trần
9
cái
18
Cung cấp, lắp đặt quạt hút mùi gắn tường KT 350x350mm (tương đương Panasonic FV-30AL1)
2
cái
19
Cung cấp, lắp đặt ổ cắm đôi 2 chấu
22
cái
20
Cung cấp, lắp đặt ổ cắm đơn
1
cái
21
Cung cấp, lắp đặt tủ điện tổng KT 600x400x180mm
1
hộp
22
Cung cấp, lắp đặt aptomat khối 4 cực 22kA/60A
1
cái
23
Cung cấp, lắp đặt aptomat khối 4 cực 22kA/20A
4
cái
24
Cung cấp, lắp đặt aptomat 2P 6kA/40A
6
cái
25
Cung cấp, lắp đặt aptomat 2P 6kA/25A
2
cái
26
Cung cấp, lắp đặt aptomat 2P 6kA/20A
3
cái
27
Cung cấp, lắp đặt tủ Aptomat tép nhựa 9P
1
hộp
28
Cung cấp, lắp đặt tủ Aptomat tép nhựa 6P
2
hộp
29
Cung cấp, lắp đặt tủ Aptomat tép nhựa 4P
1
hộp
30
Cung cấp, lắp đặt công tắc 1 hạt
1
cái
31
Cung cấp, lắp đặt công tắc - 2 hạt
3
cái
32
Cung cấp, lắp đặt công tắc 3 hạt
3
cái
33
Cung cấp, lắp đặt công tắc 4 hạt
1
cái
34
Cung cấp, lắp đặt công tắc 5 hạt
4
cái
35
Cung cấp, lắp đặt đế âm tường
32
hộp
36
Dây cáp ngầm CXV/DSTA 3x16+1x10mm2
22
m
37
Dây cáp ngầm CXV/DSTA 4x6mm2
59.4
m
38
Dây cáp ngầm CXV/DSTA 2x6mm2
135
m
39
Kéo rải và lắp đặt cố định đường cáp ngầm. Trọng lượng cáp <= 2kg/m
0.22
100m
40
Kéo rải và lắp đặt cố định đường cáp ngầm. Trọng lượng cáp <= 1kg/m
1.944
100m
41
Cung cấp, lắp đặt dây dẫn CXV 2x4mm2
20.6
m
42
Cung cấp, lắp đặt dây dẫn CXV 2x2,5mm2
52.8
m
43
Cung cấp, lắp đặt dây dẫn CXV 2x1,5mm2
445.2
m
44
Cung cấp, lắp đặt dây dẫn CXV 3x2,5mm2
16.3
m
45
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn D25
33.9
m
46
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn D20
443.1
m
47
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE, ĐK 40/30mm
1.16
100m
48
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE, ĐK 50/40mm
0.548
100m
49
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE, ĐK 65/50mm
0.22
100m
50
Cung cấp, lắp đặt dây dẫn CXV 1x4mm2
3
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP như sau:

  • Có quan hệ với 164 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,87%, Xây lắp 87,64%, Tư vấn 4,27%, Phi tư vấn 0,22%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.276.660.926.263 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.158.544.311.719 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,60%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây