Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 10:21 22/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa cổng, dậu; chống thấm dột, sửa chữa công trình vệ sinh nhà 4 tầng; trang thiết bị phòng truyền thống
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn Ngân sách tỉnh. Dự án đã được UBND tỉnh bố trí 1.254,8 triệu đồng tại Quyết định số 2739/QĐ-UBND
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 966/QĐ-SGDĐT
Ngày phê duyệt
22/11/2024 10:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giáo dục và Đào tạo Thái Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:12 22/11/2024
đến
09:00 01/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/12/2024 (01/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dưṇ g và kinh doanh thương maị TH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Điạ chỉ: Xóm 13, thôn Tường An, xa ̃ Tân Hòa, huyêṇ Vũ Thư, tỉnh Thái Bình
2 Công ty TNHH Hañ g Điṇ h giá và Kiểm toán Châu Á Tư vấn thẩm định giá Địa chỉ: Tầng 1, Tòa CT2-D2, cuṃ chung cư VOV, khu đất đài phát thanh, phát sóng Mê ̃ Trì, phường Mê ̃ Trì, quâṇ Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nôị
3 Công ty cổ phần quản lý dự án VTA Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Địa chỉ: Số 17, ngõ 99/26 phố Định Công Hạ, phường Định Công, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Kiến trúc và Xây dưṇ g Bắc Âu Tư vấn thẩm định E-HSMT Địa chỉ: Số nhà 54, đường Bùi Thi ̣Xuân, khu Petro Thăng Long, phường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
5 Công ty cổ phần quản lý dự án VTA Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Địa chỉ: Số 17, ngõ 99/26 phố Định Công Hạ, phường Định Công, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH Kiến trúc và Xây dưṇ g Bắc Âu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Địa chỉ: Số nhà 54, đường Bùi Thi ̣Xuân, khu Petro Thăng Long, phường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu gạch đá
9.805
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
2
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤1000m, đất cấp III
0.242
100m³
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
3
Vận chuyển đất 4km tiếp theo, cự ly vận chuyển ≤5km, đất cấp III
0.242
100m³/km
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
4
Tháo dỡ mái tôn
653
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
5
Tháo dỡ kết cấu sắt thép
5.002
tấn
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
6
Công vệ sinh sê nô mái
10
công
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
7
Tháo dỡ hệ thống điện, đường ống cấp thoát nước, kim thu sét, dây dẫn sét hiện trạng
20
công
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Bệ xí
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
9
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Chậu tiểu
11
bộ
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Chậu rửa
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Bồn tắm
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
12
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, …)
32
bộ
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
13
Tháo dỡ trần nhựa
63.173
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
14
Tháo dỡ cửa
18.168
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
15
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ đơn
30
m
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
16
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ kép
35
m
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
17
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5.909
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
18
Tháo dỡ gạch ốp tường
223.193
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
19
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
64.713
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
20
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22, chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
0.154
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
21
Quét 1 lớp nhựa bitum và dán 1 lớp giấy dầu
77.71
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
22
Lát nền gạch ceramic chống trơn 300x300mm, vữa XM mác 75
65.257
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
23
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
11.55
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
24
Ốp tường, trụ, cột, gạch ceramic 300x600mm
241.619
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
25
Thi công trần bằng tấm nhựa
63.827
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
26
Bàn đá chậu rửa (đã bao gồm phụ kiện giá đỡ bàn bằng inox)
6.522
m2
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
27
Vách ngăn vệ sinh bằng tấm compact HPL dày 12cm (đã bao gồm phụ kiện)
33.475
m2
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
28
Sản xuất cửa đi nhôm kính 1 cánh mở quay, hệ Xingfa FV-55, cửa đi thanh chịu lực dày 2mm, kính dán an toàn dày 6,38mn (phụ kiện Kinglong đồng bộ) (hoặc tương đương)
20.24
m2
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
29
Lắp dựng các loại cửa khung sắt, khung nhôm
20.24
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
30
Cạo rỉ các kết cấu thép
209.952
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
31
Gia công xà gồ thép hộp 80x40x4 (10% xà gồ cũ bị hỏng, thay thế mới)
0.464
tấn
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
233.28
1m²
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
33
Lắp dựng xà gồ thép
0.464
tấn
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
34
Lợp mái, che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
6.53
100m²
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
35
Tấm ngắt nước B400 dày 0,45mm
118
m
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
36
Ke chống bão (30cm/1c dọc theo xà gồ)
3240
cái
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
37
Gia công cửa gió trên mái bằng inox
0.364
tấn
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
38
Lắp dựng cửa gió
11.438
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
39
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn các loại
296.424
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
40
Bọc nhung lại sân khấu hội trường tầng 3
38.64
m2
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
41
Kéo rải dây chống sét bằng thép, đường kính 10mm theo tường, cột và mái nhà
304
m
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
42
Gia công kim thu sét bằng thép tròn bọc đồng D20 dài 900mm
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
43
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - đèn sát trần có chụp D200
17
bộ
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
44
Lắp đặt ống đồng dẫn ga các loại, đoạn ống dài 2m, đường kính ống 6,4mm
0.06
100m
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
45
Lắp đặt ống đồng dẫn ga các loại, đoạn ống dài 2m, đường kính ống 15,9mm
0.06
100m
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
46
Bảo ôn ống đồng, bằng ống cách nhiệt xốp, đường kính ống 6,4mm
0.06
100m
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
47
Bảo ôn ống đồng, bằng ống cách nhiệt xốp, đường kính ống 15,9mm
0.06
100m
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
48
Lắp đặt ống nước ngưng UPVC miệng bát đoạn ống dài 6m, đường kính ống 21mm
0.2
100m
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
49
Giá đỡ giàn nóng điều hòa không khí 12000BTU, con son thép V40*4 (hoàn thiện sơn chống rỉ, sơn nhũ bạc)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày
50
Lắp đặt aptomat 1 pha, cường độ dòng điện 16A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Đường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
25 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây