Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 09:35 06/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, chỉnh trang HTKT tại khu vực "Không gian biểu diễn nghệ thuật, ẩm thực đường phố quận Tây Hồ"
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Tây Hồ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
565/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
06/12/2024 09:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng quận Tây Hồ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:33 06/12/2024
đến
10:00 16/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2024 (15/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần kiến trúc và Đầu tư xây dựng Hà Nội - HNVIEW; Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán .
2 Công ty Cổ phần đầu tư và thiết kế kiến trúc xây dựng Thăng Long; Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán .
3 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng và Quản lý dự án Lâm Giang Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngách 575/22, phố Kim Mã, phường Ngọc Khánh, quận Ba Đình, Hà Nội.
4 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng và Thương mại Nhật Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT P420 khu tập thể Ban vật giá Chính phủ, phường Cống Vị, quận Ba Đình, Hà Nội.
5 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng và Quản lý dự án Lâm Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngách 575/22, phố Kim Mã, phường Ngọc Khánh, quận Ba Đình, Hà Nội.
6 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng và Thương mại Nhật Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu P420 khu tập thể Ban vật giá Chính phủ, phường Cống Vị, quận Ba Đình, Hà Nội.
7 Nhà thầu trúng thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị thuộc dự án trên; Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu .

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực, Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
2
2
Máy xúc/đào: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực, Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1
3
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình: Có kiểm định còn hiệu lực, Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CHỈNH TRANG OCOP
2
Đào đất móng băng rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
5.409
m3
3
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2 x 4, mác 100
1.803
m3
4
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
12.295
m3
5
Đắp cát công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
0.041
100m3
6
Đổ bê tông nền, đá 2 x 4, mác 150
1.618
m3
7
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
0.019
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi 1km, đất cấp II
0.035
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ đất cấp II
0.035
100m3/1km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ đất cấp II
0.035
100m3/1km
11
Lát đá Granite màu đen bậc tam cấp, vữa XM mác 75
97.225
m2
12
Công tác ốp đá granite màu đen vào bồn hoa, vữa XM mác 75
5.69
m2
13
Trồng trúc quân tử
125
cây
14
Gia công phím đàn 2 mặt (Khung sắt hộp 25x25 kết hợp hộp 20x20 mặt nhôm hợp kim 3mm màu sắc chi tiết theo mẫu )
20.242
m2
15
Khung sắt hộp 20x20 kết cấu mặt alu màu vân gỗ (3mm)
119.046
m2
16
Led dán cây đàn xung quanh (2 mặt trong + ngoài)
132.448
md
17
Các phím đàn alu 3mm uốn nốt (các thanh chỉ) alu 3mm dán dẹt
1
bộ
18
Bộ chữ quảng cáo: (chữ inox lọng viền, chân inox gương vàng uốn nổi 6cm, mặt mica sáng đèn bên trong, hậu phí sau alu, đèn led sáng mặt chữ, khung hộp 20x20 kết cấu đỡ mặt sau
1
bộ
19
HẠNG MỤC: QUẢNG TRƯỜNG + SÂN KHẤU
20
Phá dỡ kết cấu bê tông
499.188
m3
21
Phá dỡ kết cấu gạch
1.329
m3
22
Tháo dỡ bó vỉa bồn hoa
391.27
m
23
Tháo dỡ di dời cột hoa trang trí
68
cột
24
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
93.18
m2
25
Tháo dỡ hàng rào lan can cột dây xích
4.504
tấn
26
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
29.443
m3
27
Tháo dỡ, di chuyển cột đèn tròn
23
cột
28
Xử lý phế thải rắn băng công nghệ nghiền (xay nghiền phế thải trước khi chôn lấp)
809.394
tấn
29
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km bằng ô tô
439.223
m3
30
Vận chuyển phế thải tiếp bằng ô tô
439.223
m3
31
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
0.166
100m3
32
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
3.24
m3
33
Khung móng M14x280x6
150
khung
34
Cung cấp và lắp đặt Êcu có đầu bịt và bu lông neo M14 mạ kẽm dài 280mm
600
cái
35
Gia công lan can
11.371
tấn
36
Sơn tĩnh điện màu trắng
11371
kg
37
Lắp dựng lan can
328.614
m2
38
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 150
14.937
m3
39
Lát phần lan can quanh hồ bằng đá Granite nhám mặt dày 50mm, vữa XM mác 75
149.37
m2
40
Sơn sắt thép bằng sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
93.18
m2
41
Đắp cát công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
0.124
100m3
42
Rải giấy dầu lớp cách ly
25.307
100m2
43
Đổ bê tông nền, đá 2 x 4, mác 150
253.069
m3
44
Thi công khe co sân, bãi, mặt đường bê tông
413.16
m
45
Lát nền sân quảng trường bằng đá Granite nhám mặt KT 400x400x50mm , vữa XM mác 75
2117.4
m2
46
Lát nền sân quảng trường bằng gạch gốm, vữa XM mác 75
193.72
m2
47
Lát nền sân quảng trường bằng đá Granite màu ghi đậm dày 20mm, vữa XM mác 75
219.57
m2
48
Lát đá bước dạo sân vườn màu ghi đậm KT 500x1000x50
13.5
m2
49
Rải giấy dầu lớp cách ly
6.673
100m2
50
Đổ bê tông nền, đá 2 x 4, mác 150
66.733
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng quận Tây Hồ như sau:

  • Có quan hệ với 231 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,24 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,60%, Xây lắp 50,44%, Tư vấn 32,02%, Phi tư vấn 3,50%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.098.998.346.812 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.980.441.845.024 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,65%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây