Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 12:07 19/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng kết hợp trung tâm học tập cộng đồng số 2 phường Hai Bà Trưng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng kết hợp trung tâm học tập cộng đồng số 2 phường Hai Bà Trưng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Phường Hai Bà Trưng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
33/QĐ - BQLDA
Ngày phê duyệt
19/01/2026 12:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý Dự án đầu tư - hạ tầng phường Hai Bà Trưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:06 19/01/2026
đến
09:00 04/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
109.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/02/2026 (04/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN GTDGROUP Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 44B phố Tăng Bạt Hổ - - Phường Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 87, ngõ 67 Thái Thịnh - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN VINA SLC Tư vấn thẩm định giá Số nhà 30, Khu A tập thể Xây lắp 4, tổ dân phố số 15 - Phường Phúc Diễn - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ Tư vấn lập E-HSMT Số 2 - 4, phố Đội Nhân - - Phường Ngọc Hà - Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH CCI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 3, ngách 1, ngõ 2 Đại Từ - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2 - 4, phố Đội Nhân - - Phường Ngọc Hà - Thành phố Hà Nội
7 Công ty TNHH CCI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 3, ngách 1, ngõ 2 Đại Từ - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:46 28/01/2026 09:00 28/01/2026 09:00 04/02/2026 09:00 28/01/2026 09:00 04/02/2026 không có nhà thầu nào tham dự nên Chủ đầu tư gia hạn thời gian

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
THIẾT BỊ TẠI PHÒNG ĐÀI
Theo chi tiết
THIẾT BỊ TẠI PHÒNG ĐÀI
2
Thiết bị quản lý, lưu trữ thông tin và sản xuất chương trình phát thanh
1
Bộ
Thiết bị quản lý, lưu trữ thông tin và sản xuất chương trình phát thanh
3
Bàn trộn âm thanh
1
Bộ
Bàn trộn âm thanh
4
Micro thu âm + chân đế
1
Bộ
Micro thu âm + chân đế
5
Loa kiểm tra phòng máy (tăng âm+loa)
1
Bộ
Loa kiểm tra phòng máy (tăng âm+loa)
6
Máy ghi âm
1
Chiếc
Máy ghi âm
7
Bàn ghế làm việc
1
Bộ
Bàn ghế làm việc
8
Hệ thống chống sét phòng đài
1
Hệ thống
Hệ thống chống sét phòng đài
9
Tủ để thiết bị
1
Chiếc
Tủ để thiết bị
10
Linh phụ kiện lắp đặt toàn bộ hệ thống trong phòng máy trung tâm
1
Bộ
Linh phụ kiện lắp đặt toàn bộ hệ thống trong phòng máy trung tâm
11
THIẾT BỊ TẠI CỤM LOA
Theo chi tiết
THIẾT BỊ TẠI CỤM LOA
12
Cụm thu truyền thanh ứng dụng CNTT-VT
1
Bộ
Cụm thu truyền thanh ứng dụng CNTT-VT
13
SIM data 4G + Thuê bao phí dịch vụ mạng 36 tháng
1
Bộ
SIM data 4G + Thuê bao phí dịch vụ mạng 36 tháng
14
Loa nén 30W
1
Chiếc
Loa nén 30W
15
Thiết bị PCCC
Theo chi tiết
Thiết bị PCCC
16
Tủ trung tâm báo cháy 10 kênh
1
cái
Tủ trung tâm báo cháy 10 kênh
17
Bình chữa cháy ABC 8kg
36
bình
Bình chữa cháy ABC 8kg
18
II. Xây lắp
II. Xây lắp
19
HẠNG MỤC: PHÁ DỠ
HẠNG MỤC: PHÁ DỠ
20
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
144.3506
m3
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
21
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
29.8395
m3
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
22
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
66.418
m2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
174.1901
m3
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
24
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
174.1901
m3
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
25
Xử lý chất thải rắn
174.1901
m3
Xử lý chất thải rắn
26
Kết cấu
Kết cấu
27
Thuê văng chống H250 (TLR: 72,4km/m) (báo gồm phí lắp đặt và vận chuyển tạm tính 2 tháng)
5502.4
kg
Thuê văng chống H250 (TLR: 72,4km/m) (báo gồm phí lắp đặt và vận chuyển tạm tính 2 tháng)
28
Thuê văng chống thép ống D110x4,5mm: 95m; U200x80x7,5mm, 15m (báo gồm phí lắp đặt và vận chuyển tạm tính 2 tháng)
1583.0192
kg
Thuê văng chống thép ống D110x4,5mm: 95m; U200x80x7,5mm, 15m (báo gồm phí lắp đặt và vận chuyển tạm tính 2 tháng)
29
Thuê văng cừ thép C200x50x5mm (tạm tính 2 tháng)
1020
md
Thuê văng cừ thép C200x50x5mm (tạm tính 2 tháng)
30
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực
10.2
100m
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực
31
Nhổ cọc thép hình, cọc thép ống bằng cần cẩu 25T, trên cạn
10.2
100m cọc
Nhổ cọc thép hình, cọc thép ống bằng cần cẩu 25T, trên cạn
32
Khoan dẫn phục vụ đóng, ép cọc bằng máy khoan xoay
168
m
Khoan dẫn phục vụ đóng, ép cọc bằng máy khoan xoay
33
Cọc dẫn
1
cái
Cọc dẫn
34
Ép âm cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp III
0.265
100m
Ép âm cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp III
35
Ép cọc bê tông cốt thép (phần ngập đất), chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp III
9.911
100m
Ép cọc bê tông cốt thép (phần ngập đất), chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp III
36
Ép cọc bê tông cốt thép (phần không ngập đất), chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp II
0.009
100m
Ép cọc bê tông cốt thép (phần không ngập đất), chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp II
37
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 25x25cm
110
mối nối
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 25x25cm
38
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
1.7188
m3
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
39
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
1.7188
m3
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
40
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
1.7188
m3
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
41
Xử lý chất thải rắn
1.7188
m3
Xử lý chất thải rắn
42
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
5.8057
m3
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
43
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp III
2.1985
m3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp III
44
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.7204
100m3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
45
Đắp đất hoàn trả hố móng công trình
0.2668
100m3
Đắp đất hoàn trả hố móng công trình
46
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.5336
100m3
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.5336
100m3/1km
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.5336
100m3/1km
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
49
Xử lý đất các loại
53.36
m3
Xử lý đất các loại
50
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lót móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.091
100m2
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lót móng cột, móng vuông, chữ nhật

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây