Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 23:49 29/03/2020
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng cấp nước đô thị, thị trấn Bát Xát - Nâng công suất nhà máy nước Bát Xát từ 1000m3/ngđ lên 5000m3/ngđ (Giai đoạn I)
Gói thầu
Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mở rộng cấp nước đô thị, thị trấn Bát Xát - Nâng công suất nhà máy nước Bát Xát từ 1000m3/ngđ lên 5000m3/ngđ (Giai đoạn I)
Nguồn vốn
Vốn khấu hao - vốn vay tín dụng
Phạm vi
Ngoài phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/04/2020

Nội dung chính

1. Nội dung chính:

- Cải tạo đập đầu mối thu nước

- Xây dựng mới tuyến ống nước thô D300mm

- Xây dựng khu xử lý:

+ Cải tạo bể lắng đứng thành bể lắng La men

+ Xây dựng bể lọc nhanh

+ Xây dựng bể chứa nước sạch dung tích 500m3

+ Xây dựng bể chứa bùn.

+ Xây dựng nhà quản lý, điều hành.

+ Cổng, hàng rào, sân đường nội bộ.

+ Xây dựng tuyến ống nước sạch.

+ Lắp đặt thiết bị, công nghệ dây truyền xử lý.

2. Giá gói thầu : 39.876.954.475 đồng (Ba mươi chín tỷ, tám trăm bảy mươi bảy mươi sáu triệu, chín trăm năm mươi bốn nghìn, bốn trăm bảy mươi lăm đồng) đã bao gồm thuế VAT và chi phí dự phòng

3. Giá bán 1 bộ hồ sơ mời thầu: 2.000.000 đồng (Hai triệu đồng chẵn)

4. Bảo đảm dự thầu : 797.000.000 đồng (Bảy trăm chín mươi bảy triệu đồng chẵn)


Tham dự thầu

Hình thức
Không qua mạng
Thời gian bán HSYC từ
09:00 02/04/2020
đến
09:00 23/04/2020
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán

Mở thầu

Mở thầu vào
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 5 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 141

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây