Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và thiết bị

Tìm thấy: 16:16 28/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa Hội trường và khối Mặt trận xã
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, sửa chữa Hội trường và khối Mặt trận xã
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bom Bo, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
16:30 08/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
18/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
28/04/2026 15:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ BOM BO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:50 28/04/2026
đến
16:30 08/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 08/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
47.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2026 (06/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn Anh Minh VN. Tư vấn lập E-HSMT Địa chỉ: Số 41/84/14 tổ 61, khu phố 7, Phường Phú Lợi, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu F16 Tư vấn thẩm định E-HSMT Địa chỉ: Số 310/57 Đường Phạm Văn Chiêu, Phường Thông Tây Hội, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam;
3 Công ty TNHH tư vấn Anh Minh VN. Tư vấn đánh giá E-HSDT Địa chỉ: Số 41/84/14 tổ 61, khu phố 7, Phường Phú Lợi, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu F16 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Địa chỉ: Số 310/57 Đường Phạm Văn Chiêu, Phường Thông Tây Hội, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam;

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Lắp đặt tủ điện
1
cái
Lắp đặt tủ điện
2
Loa siêu trầm
2
cái
Loa siêu trầm
3
Loa Thùng monitor kiểm âm
2
cái
Loa Thùng monitor kiểm âm
4
Giá treo loa
2
cái
Giá treo loa
5
Bộ khuếch đại công suất âm tần cho loa line array
1
cái
Bộ khuếch đại công suất âm tần cho loa line array
6
Bộ khuếch đại công suất âm tần cho loa siêu trầm
1
cái
Bộ khuếch đại công suất âm tần cho loa siêu trầm
7
Bộ xử lý tín hiệu âm thanh
1
cái
Bộ xử lý tín hiệu âm thanh
8
Micro không dây
2
Bộ
Micro không dây
9
Micro chủ tọa không dây
1
chiếc
Micro chủ tọa không dây
10
Micro đại biểu không dây
5
cái
Micro đại biểu không dây
11
Bộ Trung Tâm Hội Thảo Không Dây
1
bộ
Bộ Trung Tâm Hội Thảo Không Dây
12
Bàn trộn âm
1
cái
Bàn trộn âm
13
Bộ điều khiển nguồn điện sân khấu
1
cái
Bộ điều khiển nguồn điện sân khấu
14
Dây loa chuyên dụng 2x1.5 bọc chống nhiễu
250
m
Dây loa chuyên dụng 2x1.5 bọc chống nhiễu
15
Dây loa chuyên dụng 4x1.5 bọc chống nhiễu
100
m
Dây loa chuyên dụng 4x1.5 bọc chống nhiễu
16
Dây và jack tín hiệu canon
16
Sợi
Dây và jack tín hiệu canon
17
Cable Line Âm Thanh
1
sợi
Cable Line Âm Thanh
18
Giắc Neutrik
20
cái
Giắc Neutrik
19
Ba lăng xích
2
bộ
Ba lăng xích
20
Tủ rack 16U có ngăn mixer
1
chiếc
Tủ rack 16U có ngăn mixer
21
Đèn chuyển động quay trên sân khấu
6
cái
Đèn chuyển động quay trên sân khấu
22
Đèn LED tạo hiệu ứng màu trên sân khấu
10
cái
Đèn LED tạo hiệu ứng màu trên sân khấu
23
Đèn LED tạo hiệu ứng màu trên sân khấu
8
cái
Đèn LED tạo hiệu ứng màu trên sân khấu
24
Bảng điều khiển đèn
1
cái
Bảng điều khiển đèn
25
Dây cáp tín hiệu, dùng để điều khiển tín hiệu đèn
100
m
Dây cáp tín hiệu, dùng để điều khiển tín hiệu đèn
26
Khung treo đèn hợp kim
13
m
Khung treo đèn hợp kim
27
Chi phí nhân công lắp đặt, vận chuyển
1
gói
Chi phí nhân công lắp đặt, vận chuyển
28
Sửa chữa Bàn ghế chủ tọa
1
bộ
Sửa chữa Bàn ghế chủ tọa
29
Khăn trải bàn chủ tọa
1
cái
Khăn trải bàn chủ tọa
30
Bàn đại biểu
7
cái
Bàn đại biểu
31
Khăn trải bàn đại biểu
7
cái
Khăn trải bàn đại biểu
32
Bàn hội trường
51
cái
Bàn hội trường
33
Ghế hội trường
102
cái
Ghế hội trường
34
Sửa chữa Bàn ghế hội trường có sẵn
26
bộ
Sửa chữa Bàn ghế hội trường có sẵn
35
Bảng khẩu hiệu
1
bộ
Bảng khẩu hiệu
36
Bộ cờ đỏ sao vàng bằng mica
1
bộ
Bộ cờ đỏ sao vàng bằng mica
37
Bảng khẩu hiệu 2 bên cánh gà
1
Bộ
Bảng khẩu hiệu 2 bên cánh gà
38
Bục phát biểu
1
cái
Bục phát biểu
39
Máy lạnh treo tường
6
cái
Máy lạnh treo tường
40
Thi công lắp đặt máy lạnh (nhân công và các phụ kiện khác)
6
cái
Thi công lắp đặt máy lạnh (nhân công và các phụ kiện khác)
41
Rèm cửa
44
m2
Rèm cửa
42
Dán decal cửa kính
27.9
m2
Dán decal cửa kính
43
Vệ sinh, bơm gas máy lạnh tủ đứng
6
cái
Vệ sinh, bơm gas máy lạnh tủ đứng
44
Máy lạnh treo tường
2
cái
Máy lạnh treo tường
45
Máy lạnh treo tường
1
cái
Máy lạnh treo tường
46
Thi công lắp đặt máy lạnh (nhân công và các phụ kiện khác)
3
cái
Thi công lắp đặt máy lạnh (nhân công và các phụ kiện khác)
47
Cây nước nóng lạnh
1
bộ
Cây nước nóng lạnh
48
Tủ Đông
1
cái
Tủ Đông
49
Tủ mát
1
cái
Tủ mát
50
Bàn ăn
4
bộ
Bàn ăn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây