Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| Ngày đóng thầu | 09/08/2022 09:00 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã có kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Lý do | HS dự thầu không đáp ứng |
| Số hiệu văn bản | Quyết định 477/QĐ-VNPT-CMU-KTĐT |
| Ngày phê duyệt | 22/08/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 24/08/2022 02:49 |
| Đính kèm quyết định | 477-QĐ-VNPT-CMU-KTĐT - 35 trạm Remote Sector.pdf |
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Ra, kéo, cáp quang trong cống bể có sẵn, loại cáp 16FO | 0,33 | km cáp | Chương V, E-HSMT | ||
| 2 | Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo, loại cáp 16FO | 32,82 | km cáp | Chương V, E-HSMT | ||
| 3 | Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp 16FO | 22 | bộ ODF | Chương V, E-HSMT | ||
| 4 | Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp | 6 | bộ MS | Chương V, E-HSMT | ||
| 5 | Lắp phụ kiện treo cáp trên tuyến vào cột điện lực | 742 | cột | Chương V, E-HSMT | ||
| 6 | Lắp đặt hộp cáp quang vào cột không tiếp đất, cáp đi từ cột treo cáp | 4 | hộp | Chương V, E-HSMT | ||
| 7 | Chôn các điện cực tiếp đất, đóng trực tiếp điện cực chiều dài 1,5m xuống đất, kích thước điện cực 50x50x5 | 23 | điện cực | Chương V, E-HSMT | ||
| 8 | Lắp đặt dây đất cho cáp quang trên tuyến cột | 23 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 9 | Lắp đặt dây đất cho cáp quang ở điểm kết cuối cáp của trạm site remote | 4 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 10 | Lắp dựng cột bê tông tròn đơn loại 7,5m, không trang bị thu lôi, lắp dựng bằng thủ công | 8 | cột | Chương V, E-HSMT | ||
| 11 | Lắp dựng đà cản cột bê tông đơn | 8 | cột | Chương V, E-HSMT | ||
| 12 | Sơn đánh số tuyến cột treo cáp | 8 | cột | Chương V, E-HSMT | ||
| 13 | Đào móng cột bằng thủ công 1m, cấp đất III | 4,4 | công/m3 | Chương V, E-HSMT | ||
| 14 | Đào rãnh đường ống, đường cáp bằng thủ công | 1,449 | công/m3 | Chương V, E-HSMT | ||
| 15 | Đắp đất nền móng công trình | 5,849 | công/m3 | Chương V, E-HSMT | ||
| 16 | Vận chuyển thủ công cột bê tông, đà cản có cự ly vận chuyển | 3,864 | tấn | Chương V, E-HSMT | ||
| 17 | Vận chuyển thủ công cáp quang có cự ly vận chuyển | 6,63 | tấn | Chương V, E-HSMT | ||
| 18 | Cáp quang treo phi kim loại 16FO | 33.150 | m | Chương V, E-HSMT | ||
| 19 | Hộp cáp quang ngoài trời 24FO | 4 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 20 | Măng xông 24FO | 6 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 21 | ODF 16FO lắp rack 19" | 8 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 22 | ODF 48FO lắp rack 19" | 3 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 23 | Module Postef 96FO | 1 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 24 | Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo, loại cáp 16FO | 56,5 | km cáp | Chương V, E-HSMT | ||
| 25 | Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp 16FO | 34 | bộ ODF | Chương V, E-HSMT | ||
| 26 | Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp | 6 | bộ MS | Chương V, E-HSMT | ||
| 27 | Lắp phụ kiện treo cáp trên tuyến vào cột điện lực | 1.287 | cột | Chương V, E-HSMT | ||
| 28 | Lắp đặt hộp cáp quang vào cột không tiếp đất, cáp đi từ cột treo cáp | 17 | hộp | Chương V, E-HSMT | ||
| 29 | Chôn các điện cực tiếp đất, đóng trực tiếp điện cực chiều dài 1,5m xuống đất, kích thước điện cực 50x50x5 | 39 | điện cực | Chương V, E-HSMT | ||
| 30 | Lắp đặt dây đất cho cáp quang trên tuyến cột | 39 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 31 | Lắp đặt dây đất cho cáp quang ở điểm kết cuối cáp của trạm site remote | 17 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 32 | Lắp dựng cột bê tông tròn đơn loại 7,5m, không trang bị thu lôi, lắp dựng bằng thủ công | 35 | cột | Chương V, E-HSMT | ||
| 33 | Lắp dựng đà cản cột bê tông đơn | 35 | cột | Chương V, E-HSMT | ||
| 34 | Sơn đánh số tuyến cột treo cáp | 35 | cột | Chương V, E-HSMT | ||
| 35 | Đào móng cột bằng thủ công 1m, cấp đất III | 19,25 | công/m3 | Chương V, E-HSMT | ||
| 36 | Đào rãnh đường ống, đường cáp bằng thủ công | 2,457 | công/m3 | Chương V, E-HSMT | ||
| 37 | Đắp đất nền móng công trình | 21,707 | công/m3 | Chương V, E-HSMT | ||
| 38 | Vận chuyển thủ công cột bê tông, đà cản có cự ly vận chuyển | 16,905 | tấn | Chương V, E-HSMT | ||
| 39 | Vận chuyển thủ công cáp quang có cự ly vận chuyển | 11,3 | tấn | Chương V, E-HSMT | ||
| 40 | Cáp quang treo phi kim loại 16FO | 56.500 | m | Chương V, E-HSMT | ||
| 41 | Hộp cáp quang ngoài trời 24FO | 17 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 42 | Măng xông 24FO | 6 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 43 | ODF 16FO lắp rack 19" | 15 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 44 | Module Postef 96FO | 1 | bộ | Chương V, E-HSMT | ||
| 45 | Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo, loại cáp 16FO | 47,65 | km cáp | Chương V, E-HSMT | ||
| 46 | Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp 16FO | 32 | bộ ODF | Chương V, E-HSMT | ||
| 47 | Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp | 11 | bộ MS | Chương V, E-HSMT | ||
| 48 | Lắp phụ kiện treo cáp trên tuyến vào cột điện lực | 1.088 | cột | Chương V, E-HSMT | ||
| 49 | Lắp đặt hộp cáp quang vào cột không tiếp đất, cáp đi từ cột treo cáp | 14 | hộp | Chương V, E-HSMT | ||
| 50 | Chôn các điện cực tiếp đất, đóng trực tiếp điện cực chiều dài 1,5m xuống đất, kích thước điện cực 50x50x5 | 33 | điện cực | Chương V, E-HSMT |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một số người có vẻ không dễ chung sống, không dễ tiếp cận, nhưng một khi đã ở bên nhau thì rất thật lòng, có một số kẻ nhìn có vẻ hiền hòa, khéo léo, bạn bè tuy nhiều, nhưng mà muốn bày tỏ tình cảm chân thành với anh ta thì thật không dễ. "
Tùy Vũ Nhi An
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Chủ đầu tư: Viễn thông Cà Mau; địa chỉ: Số 02 đường Lưu Tấn Tài, Phường 5, thành phố Cà Mau ; Số điện thoại: 0293.383.0000 – fax 0293.383.6224 Bên mời thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Kiến Đạt; Địa chỉ: Đường Hải Thượng Lãn Ông, khóm 6, phường 6, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau; Số điện thoại: 0916 893 973 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Chủ đầu tư: Viễn thông Cà Mau; địa chỉ: Số 02 đường Lưu Tấn Tài, Phường 5, thành phố Cà Mau ; Số điện thoại: 0293.383.0000 – fax 0293.383.6224 Bên mời thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Kiến Đạt; Địa chỉ: Đường Hải Thượng Lãn Ông, khóm 6, phường 6, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau; Số điện thoại: 0916 893 973 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.