Thông báo mời thầu

THI CÔNG XÂY LẮP

Tìm thấy: 10:03 17/10/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
SỬA CHỮA XƯỞNG BẢO DƯỠNG KỸ THUẬT CTY TRỰC THĂNG MIỀN NAM
Tên gói thầu
THI CÔNG XÂY LẮP
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
VỐN TỔNG CTY CÓ TẠI CTY TRỰC THĂNG MIỀN NAM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 27/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1892/QĐ-TCT
Ngày phê duyệt
13/10/2022 09:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tổng công ty Trực thăng Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:02 17/10/2022
đến
10:30 27/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 27/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/10/2022 (24/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM Á Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 35-Lô H9, đường 3/2, Phường 8, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam - - - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ KIỂM ĐỊNH D.I.C (TÊN CŨ: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ SÁNG TẠO KHÔNG GIAN D.I.C) Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 45/12 Huyền Trân Công Chúa, Phường 8, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam - - - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 TỔNG CÔNG TY TRỰC THĂNG VIỆT NAM - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 172, Đường Trường Chinh - Phường Khương Thượng - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO Tư vấn lập E-HSMT C10 Khu nhà ở Rio Vista, 72 Dương Đình Hội - 7014521 - 70145 - TP. Hồ Chí Minh
5 TỔNG CÔNG TY TRỰC THĂNG VIỆT NAM - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 172, Đường Trường Chinh - Phường Khương Thượng - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO Tư vấn đánh giá E-HSDT C10 Khu nhà ở Rio Vista, 72 Dương Đình Hội - 7014521 - 70145 - TP. Hồ Chí Minh
7 TỔNG CÔNG TY TRỰC THĂNG VIỆT NAM - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 172, Đường Trường Chinh - Phường Khương Thượng - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Xưởng bảo dưỡng
2
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m (2 tháng thi công: VL*2)
17.448
100m2
3
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
5.455
100m2
4
Lắp dựng dàn giáo trong, mỗi 1,2m chiều cao tăng thêm
9.040
100m2
5
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
35.000
m2
6
Tháo dỡ ván sàn gỗ
28.000
m2
7
Tháo dỡ gạch ốp tường
107.790
m2
8
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
8.252
m3
9
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
203.730
m2
10
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
18.378
m3
11
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
5.319
m3
12
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.238
m3
13
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
219.210
m2
14
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4.000
bộ
15
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
3.000
bộ
16
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
5.000
bộ
17
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
3.000
bộ
18
Tháo dỡ thiết bị chiếu sáng (NC bậc 3,5/7)
10.000
công
19
Tháo dỡ trần
354.100
m2
20
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m (xà gồ trần)
2.272
m3
21
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
568.018
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
817.021
m2
23
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
52.583
m3
24
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.526
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
2.629
100m3/km
26
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, ô văng
0.060
100m2
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô, ô văng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.004
tấn
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô, ô văng, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.033
tấn
29
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=15cm
4.000
lỗ khoan
30
Cấy thép vào lỗ khoan bằng sika liên kết
4.000
cái
31
Bê tông lanh tô, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.336
m3
32
Đục nhám mặt bê tông
2245.815
m2
33
Quét phụ gia liên kết bê tông nền cũ và bê tông nền mới
2245.815
m2
34
Bê tông sản xuất qua dây chuyền trạm trộn tại hiện trường hoặc vữa bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
141.652
m3
35
Cung cấp và lắp đặt lưới thép d4 @200 nền nhà xưởng
2245.815
m2
36
Xoa mặt bê tông bằng máy chuyên dùng
2245.815
m2
37
Đánh mặt nền bê tông bằng lớp Hidener
2090.000
m2
38
Tấm cao su chống mỏi, trượt dày 20mm sàn rửa
16.425
m2
39
Tấm đan sàn rửa bằng sắt mạ kẽm chống gỉ
34.000
cái
40
Thi công khe co giãn sân, bãi, mặt đường bê tông
740.600
m
41
Cung cấp xà gồ mạ kẽm thép hộp 40x80x1,4
459.400
md
42
Cung cấp xà gồ mạ kẽm thép hộp 50x100x1,8
49.000
md
43
Lắp dựng xà gồ thép
1.373
tấn
44
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
19.569
m3
45
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
13.230
m3
46
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
57.510
m2
47
Trát tường trong chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
233.954
m2
48
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
203.730
m2
49
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
203.730
m2
50
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
43.500
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY TRỰC THĂNG VIỆT NAM - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN như sau:

  • Có quan hệ với 219 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,32 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,29%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 2,94%, Phi tư vấn 11,77%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 374.047.366.054 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 349.214.357.423 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "THI CÔNG XÂY LẮP". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "THI CÔNG XÂY LẮP" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây