Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 18:48 16/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nạo vét, khai thông dòng chảy và gia cố bờ đập tuyến mương thoát nước Rạch Mọi, xã Thường Tân
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp Nông nghiệp - Thủy lợi năm 2022 của Phòng Kinh tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 23/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
41/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
16/11/2022 18:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế huyện Bắc Tân Uyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:47 16/11/2022
đến
07:30 23/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 23/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2022 (23/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Võ Gia. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 61, đường D2, khu phố 1, P. Phú Tân, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Đầu tư xây dựng Phú Thành Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 82, đường TCH03, khu phố 10, P. Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP. Hồ Chí Minh
3 Phòng quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố 2, thị trấn Tân Thành, huyện Bắc Tân Uyên, tỉnh Bình Dương
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Võ Gia Tư vấn lập E-HSMT Số 61, đường D2, khu phố 1, P. Phú Tân, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
5 Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Bình Dương City Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 324, đường 30/4, khu Phố 19, Tổ 3, P. Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Võ Gia Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 61, đường D2, khu phố 1, P. Phú Tân, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
7 Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Bình Dương City Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 324, đường 30/4, khu phố 19, Tổ 3, P. Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) Fi 8-10 cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp II
52.5
100m
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 200
3.257
m3
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.4659
tấn
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300
10.571
m3
5
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1807
100m2
6
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.2562
100m2
7
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m, đường kính <=1000mm
3
đoạn ống
8
Đắp đất thân đập
1.0907
100m3
9
Cung cấp sỏi đỏ (Đơn giá theo công bố giá số 2795/CBG-SXD ngày 14/07/2022 của Sở xây dựng Tỉnh Bình Dương)
151.7136
m3
10
Vận chuyển bằng thủ công 150m từ nơi đổ đến vị trí thi công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Đất các loại
151.7136
m3
11
Vận chuyển bằng thủ công 150m từ nơi đổ đến vị trí thi công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Đất các loại
2123.9902
m3
12
Đóng đất vào bao để ngăn dòng nước
12.768
tấn
13
Cung cấp đất chọn lọc (Đơn giá theo công bố giá số 2795/CBG-SXD ngày 14/07/2022 của Sở xây dựng Tỉnh Bình Dương)
14.045
m3
14
Vận chuyển bằng thủ công 150m từ nơi đổ đến vị trí thi công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Đất các loại
14.045
m3
15
Vận chuyển bằng thủ công 150m từ nơi đổ đến vị trí thi công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Đất các loại
196.63
m3
16
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
9.8
m3
17
Xây đá hộc, xây mái dốc thẳng, vữa XM mác 100
13.12
m3
18
Xếp đá hộc, xây nút hầm, vữa XM mác 100
4.425
m3
19
Làm và thả rọ đá, loại rọ 2x1x0,5 m trên cạn
6
rọ
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1416
tấn
21
Gia công van điều tiết
0.105
tấn
22
Lắp đặt van điều tiết
0.105
tấn
23
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 10km
8.9687
10m3/1km
24
Vận chuyển đá hộc bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 10km
25.2152
10m3/1km
25
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sỏi, đá dăm các loại
10.8057
m3
26
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Sỏi, đá dăm các loại
151.2798
m3
27
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Đá hộc
30.3798
m3
28
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Đá hộc
425.3172
m3
29
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Cọc gỗ, cừ tràm
55.125
100 cây
30
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Cọc gỗ, cừ tràm
643.125
100 cây
31
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Cát các loại
22.9021
m3
32
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Cát các loại
320.6294
m3
33
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sắt thép các loại
0.7276
tấn
34
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sắt thép các loại
10.1864
tấn
35
Phát rừng tạo mặt bằng bằng thủ công. Phát rừng loại III, mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : > 5 cây
99.6
100m2
36
Vận chuyển bằng thủ công 150m đến vị trí tập kết, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Cọc gỗ, cừ tràm
4.98
100 cây
37
Vận chuyển bằng thủ công 150m đến vị trí tập kết, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Cọc gỗ, cừ tràm
69.72
100 cây
38
Bốc lên bằng thủ công - tre, cây chống
4.98
100 cây
39
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
43.9796
m3
40
Bốc xuống bằng thủ công - tre, cây chống
4.98
100 cây
41
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp II
41.6635
100m3
42
Đắp đất nạo vét 2 bờ 50%
20.8318
100m3
43
Vận chuyển bằng thủ công 150m đến vị trí tập kết, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Đất các loại
2083.175
m3
44
Vận chuyển bằng thủ công 150m đến vị trí tập kết, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Đất các loại
29164.45
m3
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
20.8318
100m3
46
Tấm chống lầy (Đơn giá theo công bố giá số 2795/CBG-SXD ngày 14/07/2022 của Sở xây dựng Tỉnh Bình Dương)
1582.56
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 116

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây