Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 19:00 16/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa tuyến đường giao thông nội đồng Lạc An 69 (đoạn từ đất ông Tiên đến cuối tuyến giáp đường Lạc An 60)
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp Nông nghiệp - Thủy lợi năm 2022của Phòng Kinh tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 23/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
42/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
16/11/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế huyện Bắc Tân Uyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:59 16/11/2022
đến
07:30 23/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 23/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2022 (23/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Võ Gia. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 61, đường D2, khu phố 1, P. Phú Tân, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Đầu tư xây dựng Phú Thành. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 82, đường TCH03, khu phố 10, P. Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP. Hồ Chí Minh.
3 Phòng Quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên. Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố 2, thị trấn Tân Thành, Huyện Bắc Tân Uyên, tỉnh Bình Dương
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Võ Gia. Tư vấn lập E-HSMT Số 61, đường D2, khu phố 1, P. Phú Tân, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
5 Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Bình Dương City. Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 324, đường 30/4, khu Phố 19, Tổ 3, P. Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Võ Gia. Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 61, đường D2, khu phố 1, P. Phú Tân, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.
7 Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Bình Dương City. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 324, đường 30/4, khu phố 19, Tổ 3, P. Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 40cm
20
cây
2
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 50cm
20
gốc cây
3
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
32.5
100m2
4
Vét hữu cơ
5.36
100m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.795
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
6.155
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
18.465
100m3/1km
8
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
10.7
100m3
9
Cung cấp sỏi đỏ (Đơn giá theo công bố giá số 3502/CBG-SXD ngày 29/10/2021 của Sở xây dựng Tỉnh Bình Dương)
1519.39
m3
10
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.191
100m3
11
Cung cấp sỏi đỏ (Đơn giá theo công bố giá số 3502/CBG-SXD ngày 29/10/2021 của Sở xây dựng Tỉnh Bình Dương).
26.55
m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3.25
100m3
13
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm
1
cái
14
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
10
cái
15
Sơn biển báo, cột biển báo bằng thép - 3 nước
9.41
m2
16
Trồng cột mốc, biển báo các loại bằng thủ công
11
1cái
17
Phát quang cây cỏ bằng thủ công (Theo Đơn giá 2787/QĐ-UBND ngày 12/10/2017)
0.8
km
18
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
20
100m2
19
Đào bỏ lớp mặt đường hư hòng
1
100m3
20
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
3
100m3
21
Cung cấp sỏi đỏ (Đơn giá theo công bố giá số 3502/CBG-SXD ngày 29/10/2021 của Sở xây dựng Tỉnh Bình Dương)
426
m3
22
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2
100m3
23
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 60km
1043.994
10m3/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây