Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 21:20 18/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, di dời các nhà xe thuộc Công an thành phố Tây Ninh
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương Thành phố cấp năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
158/QĐ-CATP
Ngày phê duyệt
17/11/2023 21:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an Thành phố Tây Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:18 18/11/2023
đến
08:00 28/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2023 (27/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thế Chánh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Tư vấn - Xây dựng An Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công An Thành phố Tây Ninh; Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công Ty TNHH MTV Dương Hoàng Nam. Tư vấn lập E-HSMT
5 Công an Thành phố Tây Ninh. Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công Ty TNHH MTV Dương Hoàng Nam. Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công an Thành phố Tây Ninh. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 16 t.Đính kèm chứng nhận đăng ký; đăng kiểm hoặc đã được kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực (tính đến thời điểm đóng thầu) theo Thông tư 89/2015/TT-BGTVT ngày 31 tháng 12 năm 2015.
1
2
Kích thủy lực. (có hóa đơn theo quy định của Bộ Tài chính để chứng minh)
3
3
Máy cắt bê tông. (có hóa đơn theo quy định của Bộ Tài chính để chứng minh)
1
4
Máy cắt uốn thép. (có hóa đơn theo quy định của Bộ Tài chính để chứng minh)
1
5
Máy hàn.(có hóa đơn theo quy định của Bộ Tài chính để chứng minh)
3
6
Máy trộn bê tông. (có hóa đơn theo quy định của Bộ Tài chính để chứng minh)
1
7
Máy khoan bê tông.(có hóa đơn theo quy định của Bộ Tài chính để chứng minh)
2
8
Máy đầm bê tông.(có hóa đơn theo quy định của Bộ Tài chính để chứng minh)
1
9
Tời điện.(có hóa đơn theo quy định của Bộ Tài chính để chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nút nhựa bịt đầu 30x60
20
cái
2
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.635
100m2
3
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 1 nước phủ
81.644
1m2
4
Vệ sinh 50% lớp sơn trên bề mặt kim loại
40.822
m2
5
HẠNG MỤC: NHÀ ĐỂ XE Ô TÔ ĐỘI CSGT, TT
6
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
343.4
m2
7
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
2.017
tấn
8
Vận chuyển đến vị trí mới
1
bộ
9
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.152
m3
10
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 6cm
0.384
100m
11
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
2
m3
12
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.064
100m2
13
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
0.4
m3
14
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.8
m3
15
Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.051
100m2
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện <=0,1m2, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.256
m3
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.151
tấn
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.057
tấn
19
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.344
m3
20
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.09
tấn
21
Gia công, giằng G1, bản mã đế
0.327
tấn
22
Lắp dựng xà gồ thép
0.765
tấn
23
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.9
100m2
24
Máng xối tôn
29
m
25
Ống nhựa phi 90 thoát nước máng xối
40
m
26
Tôn úp nóc
29
m
27
Nút nhựa bịt đầu 40x80
40
cái
28
Sơn sắt thép 1 nước phủ
181.806
1m2
29
Vệ simh 50% lớp sơn trên bề mặt kim loại
90.903
m2
30
HẠNG MỤC: NHÀ VÒM ĐỂ XE Ô TÔ
31
Tháo dỡ mái POLI bằng thủ công, chiều cao <= 6m
164.4
m2
32
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
1.106
tấn
33
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.344
m3
34
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 6cm
0.28
100m
35
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
3.36
m3
36
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.056
100m2
37
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
0.672
m3
38
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.344
m3
39
Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.045
100m2
40
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện <=0,1m2, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.336
m3
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.064
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.037
tấn
43
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
2.352
m3
44
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.359
tấn
45
Gia công bản mã đế
0.045
tấn
46
lắp dặt Máng xối tôn
27.4
m
47
Ống nhựa phi 90 thoát nước máng xối
17.5
m
48
Gia công xà gồ thép
0.578
tấn
49
Lắp dựng xà gồ thép
0.601
tấn
50
Nút nhựa bịt đầu 40x80
16
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DƯƠNG HOÀNG NAM như sau:

  • Có quan hệ với 307 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,29%, Xây lắp 76,32%, Tư vấn 6,39%, Phi tư vấn 11,78%, Hỗn hợp 0,11%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.629.495.193.611 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.475.329.899.711 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,86%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây