Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 21:48 03/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Tiểu học và THCS Trung Giang; Hạng mục: Sửa chữa nhà học 2 tầng, 6 phòng chức năng và phòng bộ môn
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2024 - chi thường xuyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gio Linh, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 08/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
85/QĐ-TrTH&THCS
Ngày phê duyệt
28/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu Học & THCS Trưng Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:45 03/06/2024
đến
10:00 08/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 08/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/06/2024 (06/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Hancotri Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TP Đông hà, tỉnh Quảng Trị
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quảng Trị Tư vấn lập E-HSMT số 47, đường Trần Hưng Đạo, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
3 Tổ thẩm định trường Tiểu học & THCS Trung Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Trung Giang, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quảng Trị Tư vấn đánh giá E-HSDT số 47, đường Trần Hưng Đạo, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
5 Tổ thẩm định trường Tiểu học & THCS Trung Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Trung Giang, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị
6 Công ty cổ phần Kiến Trúc Xanh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 22 Nguyễn Trãi, Đong hà, Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ loại 5 tấn trở lên
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤50m
6.06
100m2
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
2.1943
100m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
450.2152
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
600.35
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
696.892
m2
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
8.1068
m3
7
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
5.9224
m2
8
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
30.0175
m2
9
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
442.9752
m2
10
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600*600, vữa XM M75, PCB40
444.0224
m2
11
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
702.8144
m2
12
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
600.35
m2
13
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
450.2152
m2
14
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
12.727
m2
15
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
12.727
m2
16
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
12.727
m2
17
Tháo dỡ các kết cấu thép - xà, dầm, giằng
1.0926
tấn
18
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
3.5913
100m2
19
Gia công xà gồ thép
1.8783
tấn
20
Lắp dựng xà gồ thép
1.8783
tấn
21
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
20.64
1m2
22
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ tôn dày 0,45ly
4.077
100m2
23
Ke chống bảo 3 cái/1m
1188
cái
24
Vận chuyển Tấm lợp các loại lên cao bằng vận thăng lồng
4.077
100m2
25
Gia công kim thu sét - Chiều dài kim 0,8m
6
cái
26
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1m
6
cái
27
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=12mm
65
m
28
Chân bật thép tròn D12
10
kg
29
Ống gốm trang trí (Luồn kim thu sét)
6
Cái
30
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính 15mm
26
m
31
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
119.604
m2
32
Tháo dỡ khuôn cửa
120
m
33
Gia công hệ khung dàn
0.1198
tấn
34
Lắp dựng vách khung sắt trong nhà (bao gồm vật liệu phụ)
19.951
m2
35
Lắp dựng tấm Alu trong nhà vào khung thép hộp (VÂN GỔ)
47.002
m2
36
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
21.12
m2
37
Cửa sổ mở quay, ô thoáng cố định sử dụng khung nhôm Vixingfa hệ 55, phụ kiện đồng bộ 3H, kính cường lực 8mm hoặc tương đương (màu vân gỗ)
24.36
m2
38
Vách kính cố định sử dụng khung nhôm Vixingfa hệ 55, kính cường lực dày 8mm hoặc tương đương
23.64
m2
39
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.2625
tấn
40
Cạo rỉ các kết cấu thép
2.1009
m2
41
Lắp dựng hoa sắt cửa
85.5168
m2
42
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
58.386
1m2
43
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - gỗ
164.6928
m2
44
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
164.6928
m2
45
Vật liệu phụ và nhân công sửa chữa 2 bộ cửa kéo
1
bộ
46
Nhân công vệ sinh và đi lại toàn bộ Silicon vách kính
1
Toàn bộ
47
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - bê tông
26.3884
m2
48
Phá lớp vữa trát Granito bậc cấp:
40.86
m2
49
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
40.86
m2
50
Vận chuyển các loại vật liệu rời l
20.3977
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây