Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:46 08/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp khối nội trú 20 phòng ở của học sinh Trường Phổ thông Dân tộc nội trú THCS và THPT huyện Phước Sơn (Trước đây là Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Phước Sơn)
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 17/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1668/QĐ-SGDĐT
Ngày phê duyệt
08/08/2024 14:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Quảng Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:44 08/08/2024
đến
15:00 17/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 17/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
49.747.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi chín triệu bảy trăm bốn mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2024 (15/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thiết kế xây dựng Hàn Giang Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán K306/H10/02 - đường Nguyễn Công Hoan - tổ 8A, phường Hoà An, quận Cẩm Lệ - thành phố Đà Nẵng
2 Công ty cổ phần Kỹ thuật Xây dựng Quảng Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 152 Trần Quý Cáp, Tp Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
3 Sở Xây dựng Quảng Nam Tư vấn thẩm định giá 10 Trần Quý Cáp, Tp Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường Tư vấn lập E-HSMT 60 Phan Bá Phiến, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
5 Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Quảng Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT 08 - Trần Phú, TP. Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường Tư vấn đánh giá E-HSDT 60 Phan Bá Phiến, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
7 Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Quảng Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 08 - Trần Phú, TP. Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
8 Công ty TNHH Tư vấn và kỹ thuật xây dựng Hoàng Huy Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tổ 3, thôn Long Hội, xã Bình Chánh, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cáp Cu/xlpe/pvc 3(1x16)mm2
10
m
2
Dây E (1x16)mm2
10
m
3
Cáp Cu/pvc /pvc (3x4)mm2
30
m
4
Cáp Cu/pvc 2(1x4)mm2
350
m
5
Dây E (1x4)mm2
350
m
6
Cáp Cu/pvc 2(1x2,5)mm2
600
m
7
Dây E (1x1,5)mm2
600
m
8
Cáp Cu/pvc 2(1x1,5)mm2
1000
m
9
Máng Trunking 150x70
85
m
10
Ống nhựa xoắn HDPE D50/40
0.5
100 m
11
Ống nhựa xoắn HDPE D40/30
0.1
100 m
12
Ống nhựa thành cứng SP D16 (đi nổi)
880
m
13
Ống nhựa thành cứng SP D16 (đi âm tường)
120
m
14
Ống nhựa thành cứng SP D25
30
m
15
Ống nhựa thành cứng SP D20 (đi nổi)
650
m
16
Ống nhựa thành cứng SP D20 (đi âm)
300
m
17
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤40cm2
120
hộp
18
Cáp đồng trục Cu/PVC 16mm2
10
m
19
Ống nhựa thành cứng SP D25
10
m
20
Khoan cọc tiếp địa D16 L= 2,4m
3
cọc
21
Băng đồng tiếp địa 25x3
5
m
22
Hộp kiểm tra điện trở
1
hộp
23
Bộ kẹp tiếp đất bằng đồng đặc chủng
3
cái
24
Tủ điện điều khiển tầng 1 (TĐ-1) KT 500x600x250, dày 1,2mm, cửa 2 lớp
1
hộp
25
Automat MCCB 3P 100A 10KA
1
cái
26
Automat MCB 3P 50A 10KA
1
cái
27
Automat MCB 3P 16A 6KA
1
cái
28
Automat MCB 2P 32A 6KA
1
cái
29
Automat MCB 2P 20A 6KA
11
cái
30
Automat MCB 1P 10A 6KA
1
cái
31
Tủ điện điều khiển tầng 1 (TĐ-2) KT 400x500x200, dày 1,2mm, cửa 2 lớp
1
hộp
32
Automat MCB 3P 50A 10KA
1
cái
33
Automat MCB 2P 32A 6KA
1
cái
34
Automat MCB 2P 20A 6KA
10
cái
35
Automat MCB 1P 10A 6KA
1
cái
36
Tủ điện chứa 6 modunle,mặt đế kim loại
20
hộp
37
Automat MCB 2P 20A 6KA
20
cái
38
Automat MCB 1P 16A 6KA
20
cái
39
Automat MCB 1P 10A 6KA
20
cái
40
Automat MCB 1P 16A 6KA
20
cái
41
Lắp đặt đèn thoát hiểm (chỉ 1 hướng )220v-3W
1.6
5 đèn
42
Dây điện 2x1,5mm2
85
m
43
Ống nhựa thành cứng SP20
85
m
44
HỆ THỐNG CHỐNG SÉT
45
Gia công kim thu sét - Chiều dài kim 0,6m
10
cái
46
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 0,6m
10
cái
47
Cọc tiếp địa thép góc 63x63x6 L=2500m
8
cọc
48
Dây tiếp địa D14, liên kết cọc tiếp địa
65
m
49
Dây dẫn sét D14, từ hộp điện trở đến cọc tiếp địa
10
m
50
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=10mm
64
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI CƯỜNG như sau:

  • Có quan hệ với 354 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,12 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,90%, Xây lắp 70,13%, Tư vấn 19,05%, Phi tư vấn 6,92%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 547.417.827.466 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 465.296.584.950 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,00%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây