Thông báo mời thầu

thi công xây lắp

Tìm thấy: 16:14 10/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường GTNĐ xóm Cuôi, xã Bình Sơn, huyện Kim Bôi
Tên gói thầu
thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 4892/QĐ-UBND ngày 23/8/2024 của UBND huyện Kim Bôi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Bôi, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 17/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
337/QĐ-PDT
Ngày phê duyệt
17/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng dân tộc huyện Kim Bôi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:11 10/10/2024
đến
11:00 17/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 17/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/10/2024 (14/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH HG Việt Cường Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thị trấn Bo, huyện Kim Bôi, tỉnh Hòa Bình
2 Công ty TNHH Long Tiến Đạt Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 01, đường Ngô Sỹ Liên, tổ 15, phường Phương Lâm, TP Hòa Bình
3 Công ty TNHH Nam Long Hòa Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02, ngõ 6, đường Trần Quốc Toản, tổ 4, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
4 Công ty TNHH Long Tiến Đạt Hòa Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01, đường Ngô Sỹ Liên, tổ 15, phường Phương Lâm, TP Hòa Bình
5 Công ty TNHH Nam Long Hòa Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02, ngõ 6, đường Trần Quốc Toản, tổ 4, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu và thiết bị phải có đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
2
Máy trộn bê tông >=250lít
1
3
Máy cắt uốn thép >=5kW
1
4
Máy đầm dùi >=1,5kW
1
5
Máy đầm bàn >=1kW
1
6
Máy đào>=0,4m3
1
7
Máy đầm cóc>=60kg
1
8
Máy lu rung>=10T
1
9
Máy ủi>=60CV
1
10
Máy cắt khe MCD
1
11
Máy hàn >=5kw
1
12
Máy trộn vữa>=80l
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM M100 PCB40
19.5
m3
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt cầu, đá 1x2, mác 250 PCB40
5.82
m3
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn, đá 1x2, mác 200 PCB40
8.12
m3
4
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M100 PCB40
53.5
m2
5
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.1529
tấn
6
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.176
tấn
7
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu 16T, đường kính <= 10mm
0.1409
tấn
8
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1923
100m2
9
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn dầm cầu, dầm bản
40.6
m2
10
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
29
cấu kiện
11
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
21.6216
m3
12
Đắp cát móng cống bằng thủ công
3.2985
m3
13
Rải nilon lớp cách ly
0.6597
100m2
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 150 PCB40
21.0578
m3
15
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan chặn nước đá 1x2, mác 200 PCB40
4.872
m3
16
Ván khuôn thép. Ván khuôn mương nước
1.7879
100m2
17
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp tấm đan
0.2366
100m2
18
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.5788
tấn
19
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
1.125
m2
20
Lắp đặt tấm nắp cống bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
58
cấu kiện
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 500m, đất cấp 3
0.3142
100m3
22
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
23
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
21.8955
m3
24
Đào bóc phong hóa nền đường bằng máy đào, đất cấp 2
15.4175
100m3
25
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp 2
0.1581
100m3
26
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp 3
0.0889
100m3
27
Đào rãnh thoát nước đường máy đào, đất cấp 3
0.0539
100m3
28
Đào khuôn đường máy đào, đất cấp 3
0.0781
100m3
29
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,95
28.4835
100m3
30
Vận chuyển đất đất bằng ôtô, cự ly <= 1000m, đất cấp 2 (đất thải)
15.5756
100m3
31
San đất bãi thải bằng máy ủi
8.5425
100m3
32
Đào xúc đất máy đào, đất cấp 3
31.9367
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, cự ly <= 1000m, đất cấp 3 (đất đắp)
31.9367
100m3
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250 PCB40
556.9696
m3
35
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
3.1776
100m2
36
Rải giấy dầu lớp cách ly
34.585
100m2
37
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
4.8079
100m3
38
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
79.676
10m
39
Thi công khe co không có thanh truyền lực
736.67
m
40
Thi công khe giãn sân, bãi, mặt đường bê tông
60.09
m
41
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
42
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp 3
1.0709
100m3
43
Đắp đất móng cống bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.6696
100m3
44
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM M75 PCB40
29.41
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây