Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:53 04/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nghĩa trang Liệt sĩ Xuân Hòa - xã Trung Hải. Hạng mục: Thay mới mặt bia (80 mộ LS); nâng cấp nền mộ, vỉa hè lát bằng gạch Terrazzo, sửa 01 cổng NTLS do bị hư hỏng
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thực hiện người có công năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 09/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
313/QĐ-PLĐTBXH
Ngày phê duyệt
31/10/2024 14:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG LAO ĐỘNG - TB&XH HUYỆN GIO LINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:52 04/11/2024
đến
08:00 09/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 09/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/11/2024 (07/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn lập E-HSMT 240 QL9, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
2 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư An Hải Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố 5, Thị trấn Gio Linh, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị
3 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn đánh giá E-HSDT 240 QL9, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
4 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư An Hải Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố 5, Thị trấn Gio Linh, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥5T
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy mài cầm tay
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần tháo dỡ
2
Đào xúc đất- Cấp đất II+ bốc xếp vận chuyển phế thải ra bãi tập kết trước nghĩa trang bằng thủ công + bốc xếp vận chuyển phế thải đi đổ
14.3
1m3
3
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép + bốc xếp vận chuyển phế thải ra bãi tập kết trước nghĩa trang bằng thủ công + bốc xếp vận chuyển phế thải đi đổ
8.3
m3
4
Phá dỡ chân mộ + bốc xếp vận chuyển phế thải ra bãi tập kết trước nghĩa trang bằng thủ công + bốc xếp vận chuyển phế thải đi đổ
1.5887
m3
5
Tháo dỡ gạch ốp tường + VC đổ thải
3
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
1.9782
m2
7
Phần làm mới
8
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
2.1576
100m2
9
Bê tông nền M150, đá 1x2
13.586
m3
10
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M200, đá 2x4
25.75
m3
11
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75
83
m2
12
Lát gạch terrazzo KT400x400x30, vữa XM M75
77.76
m2
13
Nâng cấp phần mộ
14
Trát granitô nâng chân mộ vữa lót vữa XM cát mịn M75
27.3424
m2
15
Đánh sạch phần vỏ mộ bằng máy mài, quét sơn dầu phủ Bóng Nano 2k chống rêu mốc (tỷ lệ 8m2/lít)
177.6236
m2
16
Bia mộ KT 39x30x6cm
17
Đá nguyên khối
0.5616
m3
18
Trang trí hoa văn
9.36
m2
19
Chạm khắc các loại chữ cổ trên bia, phiến đá
9.36
m2
20
Lắp các loại CKBT đúc sẵn
80
1 cấu kiện
21
Đá trắng nhỏ đổ bổ sung vào mộ
20
kg
22
Phần xây, sửa bồn hoa
23
Xây bồn hoa bằng gạch bê tông 15x20x30cm - Chiều dày 15cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50
1.5312
m3
24
Trát bồn hoa dày 1cm, vữa XM M75
11.368
m2
25
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,05m2, vữa XM M75
14.136
m2
26
Cột đèn:
27
Lắp Đèn cao áp ở độ cao ≤12m
2
bộ
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1.9782
1m2
29
Lắp đặt đèn chùm loại 4-5 bóng
2
bộ
30
Hàng rào:
31
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
295.04
m2
32
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
295.04
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây