Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 17:32 07/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã, nguồn vốn đấu giá đất khu dân cư tập trung ngân sách tỉnh cấp bổ sung cho ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Trực, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:35 16/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 245/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/11/2024 12:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nam Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:30 07/11/2024
đến
17:35 16/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:35 16/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/11/2024 (14/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG THỊNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Nam Trực, Xã Nam Tiến, Huyện Nam Trực, Tỉnh Nam Định, Việt Nam - Xã Nam Tiến - Huyện Nam Trực - Tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG Tư vấn lập E-HSMT Số 18/58 Đường Trần Thánh Tông - Phường Quang Trung - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÁI BÌNH DƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 142 đường Hàn Thuyên - Phường Vị Xuyên - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18/58 Đường Trần Thánh Tông - Phường Quang Trung - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÁI BÌNH DƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 142 đường Hàn Thuyên - Phường Vị Xuyên - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa
1
2
Máy hàn sắt thép
1
3
Máy khoan bê tông các loại
2
4
Máy cắt gạch đá
1
5
Máy tời điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển phế thải đổ đi
10.2256
m3
2
Cung cấp thi công xây tường thẳng bằng gạch BT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
10.2256
m3
3
Thi công phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
14.14
m2
4
Cung cấp, thi công trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
128.926
m2
5
Cung cấp, thi công sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
44.618
m2
6
Cung cấp, thi công quét nước xi măng 2 nước
84.308
m2
7
Vận chuyển phế thải đổ đi
0.2828
m3
8
3./. CHỐNG THẤM MÁI
9
Thi công phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
544.86
m2
10
Thi công vệ sinh sàn mái sau khi phá dỡ nền trước khi thi công chống thấm
544.86
m2
11
Cung cấp, thi công quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
593.756
m2
12
Cung cấp, thi công láng nền sàn không đánh mầu dày 3cm, vữa XM M75
544.86
m2
13
Vận chuyển phế thải đổ đi
16.3458
m3
14
Vận chuyển Cát các loại, than xỉ lên cao
35.06
m3
15
Vận chuyển Gạch xây các loại lên cao
15.5814
tấn
16
Vận chuyển Xi măng lên cao
8.0724
tấn
17
4./. THAY THẾ NỀN GẠCH VỠ
18
Thi công phá dỡ nền gạch lát nền (400*400)mm
98
m2
19
Cung cấp, thi công lát nền, sàn tiết diện ceramic 400x400, vữa XM M75
98
m2
20
Vận chuyển phế thải đổ đi
3.92
m3
21
5./. HỆ THỐNG SƠN TRỤ SỞ
22
Thi công cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
5179.8812
m2
23
Thi công cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
1662.068
m2
24
Cung cấp, thi công sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
4165.3098
m2
25
Cung cấp, thi công sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2676.6394
m2
26
Cung cấp, thi công lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong
4.7496
100m2
27
Cung cấp, thi công lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
14.3551
100m2
28
Nhân công kê dọn hoàn trả đồ, thiết bị + vệ sinh che chắn cửa + bạt che chắn đồ trong quá trình thi công
1
khoản
29
Cung cấp, lắp đặt Quốc huy thay mới bằng inox vàng D1200
1
cái
30
Cung cấp, lắp đặt bộ chữ Inox vàng "ĐẢNG ỦY - HĐND - UBND XÃ NAM HỒNG"
23
chữ
31
6./. VỆ SINH ĐÁNH BÓNG LẠI TAM CẤP, CẦU THANG:
32
Thi công vệ sinh rêu mốc bậc tam cấp + cầu thang
138.7924
m2
33
Cung cấp, thi công sơn phủ bóng 2K
138.7924
m2
34
II/. CẢI TẠO NHÀ LÀM VIỆC CÔNG AN VÀ PHỤ TRỢ
35
1./. NHÀ LÀM VIỆC CÔNG AN XÃ
36
Thi công cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
197.5861
m2
37
Cung cấp, thi công cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
23.1162
m2
38
Cung cấp, thi công sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
220.7023
m2
39
Thi công cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
60.0912
m2
40
Thi công cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
153.525
m2
41
Cung cấp, thi công sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
153.525
m2
42
2./. CỔNG VÀO - RÀO THOÁNG
43
Thi công cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
182.6774
m2
44
Thi công cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
74.235
m2
45
Cung cấp, thi công sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
182.6774
m2
46
Cung cấp, thi công sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
74.235
m2
47
3./. TƯỜNG BAO ĐẶC
48
Thi công cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1101.6534
m2
49
Cung cấp, thi công quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
1101.6534
m2
50
I/. CẢI TẠO NHÀ LÀM VIỆC 3 TẦNG

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây