Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 17:03 28/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nghĩa trang liệt sỹ xã Trung Sơn. Hạng mục: Nâng cấp tường rào, cổng NTLS; Nâng cấp nền mộ, đường nội bộ, lát bằng gạch Terazo
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thực hiện pháp lệnh người có công năm 2024.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
376/QĐ-PLĐTBXH
Ngày phê duyệt
26/11/2024 16:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng lao động và thương binh xã hội huyện Triệu Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:50 28/11/2024
đến
08:00 05/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2024 (05/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ Tư vấn lập E-HSMT Số 240 Quốc lộ 9 - Phường 3 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TIỀM LONG QUẢNG TRỊ Tư vấn thẩm định E-HSMT 172 Tôn Thất Thuyết - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 240 Quốc lộ 9 - Phường 3 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TIỀM LONG QUẢNG TRỊ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 172 Tôn Thất Thuyết - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị- Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp, quyết định thành lập hoặc tài liệu có giá trị tương đương do cơ quan có thẩm quyền của nước mà nhà thầu đang hoạt động cấp; Chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng phù hợp với công trình (nếu có)

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải ≤5T - Hoạt động tốt; Có giấy đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực. - Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
2
Máy đào dung tích gàu ≤0,25m3 - Hoạt động tốt; Có giấy đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực. - Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
3
Máy ủi công suất ≤40CV - Hoạt động tốt; Có giấy đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực. - Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
4
Máy cắt gạch đá - Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
5
Máy trộn bê tông - Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
6
Máy mài cầm tay - Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
7
Máy khoan đục bê tông - Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ cổng, tường rào hiện trạng đoạn A-B (L=33,0m)
2
Tháo dỡ cánh cổng cũ bằng thủ công
7.815
m2
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
10.1947
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
4.036
m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.522
m3
6
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
15.7527
m3
7
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
15.7527
m3
8
Vận chuyển phế thải tiếp 5km bằng ô tô - 7,0T
15.7527
m3
9
Phá dỡ tường rào hiện trạng đoạn AD, BC (L=77,8m)
10
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
11.1648
m3
11
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.2448
m3
12
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.334
m3
13
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
14.7436
m3
14
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
14.7436
m3
15
Vận chuyển phế thải tiếp 5km bằng ô tô - 7,0T
14.7436
m3
16
Xây mới cổng chính
17
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
3.28
1m3
18
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.328
m3
19
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0192
100m2
20
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
0.643
m3
21
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.1139
100m2
22
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.6263
m3
23
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1411
100m2
24
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.0438
m3
25
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.229
100m2
26
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
2.29
m3
27
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông gạch vỡ, M75, XM PCB40
10.0645
m3
28
Xây cột, trụ bằng gạch đặc không nung 5x10x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
4.8392
m3
29
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 5x10x20cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.15
m3
30
Lấp móng + san đất đào
3.28
m3
31
Lắp dựng cốt thép, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1542
tấn
32
Lắp dựng cốt thép, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.1087
tấn
33
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40 có treo hồ XM
10.208
m2
34
Trát trần, vữa XM M75, PCB40 có treo hồ XM
21.42
m2
35
Dán ngói mũi hài trên mái nghiêng, ngói 85viên/m2, vữa XM M75, PCB40
30.66
m2
36
Gia công sản xuất đầu đao trên mái KT 1100x550mm theo chi tiết thiết kế
8
cái
37
Gia công sản xuất kìm nóc trên mái KT 1250x650mm theo chi tiết thiết kế
4
cái
38
Gia công sản xuất họa tiết cổ góc mái KT 650x650mm theo chi tiết thiết kế (khoán gọn)
1.2675
m2
39
Gia công sản xuất mặt nguyệt trên mái KT 2400x1200mm theo chi tiết thiết kế
0.405
m2
40
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đặc không nung 5x10x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.4101
m3
41
Trát bờ nóc, bờ chảy mái cổng, vữa XM M75, PCB40
11.01
m2
42
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
43.2
m
43
Trát trụ cột, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
28.745
m2
44
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
0.36
m2
45
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
180.32
m
46
Trát đắp ụ tròn D400, vữa XM M75, PCB40
0.5024
m2
47
Trát vẩy trang trí trụ, vữa XM cát mịn M75, vữa XM M75, PCB40
2.1
m2
48
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
88.198
m2
49
Gia công, lắp đặt chữ nổi bằng Inox 304 màu vàng cao 300 theo chi tiết thiết kế : NGHĨA TRANG LIỆT SĨ XÃ TRUNG SƠN
26
chữ
50
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.7656
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây