Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 16:44 09/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, khắc phục hệ thống cấp điện trạm bơm Đồng Rũi trên địa bàn xã Xuân Thu, huyện Sóc Sơn, T.P Hà Nội
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn dự phòng huyện Sóc Sơn năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sóc sơn, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:30 14/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
315/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/12/2024 16:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Thu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:06 09/12/2024
đến
11:30 14/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:30 14/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.200.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/12/2024 (14/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần ĐTXD năng lương ̣ Đông Á Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 5, ngõ 2, phố Nguyêñ Đỏng Chi, tổ dân phố 2, phườ ng Cầu Diên, ̃ quân ̣Nam Từ Liêm, Hà Nội
2 Công ty cổ phần TV và XD Tuấn Nhật Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 17, ngách 18/31, ngõ 31 phố Yên lô,̣ tổ 10, Yên Nghia, ̃ Hà Đông, Hà Nôi ̣
3 Công ty TNHH đầu tư và phát triển Huyền Nam Anh Tư vấn lập E-HSMT Xã Xuân Thu, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội, Xã Xuân Thu, Huyện Sóc sơn, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH thương mại đầu tư và xây dựng Minh Khang Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm 4, thôn Xuân Tảo, xã Xuân Giang, huyên ̣Sóc Sơn, TP Hà Nôi ̣
5 Công ty TNHH đầu tư và phát triển Huyền Nam Anh Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Xuân Thu, huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội, Xã Xuân Thu, Huyện Sóc sơn, Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH thương mại đầu tư và xây dựng Minh Khang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm 4, thôn Xuân Tảo, xã Xuân Giang, huyên ̣Sóc Sơn, TP Hà Nôi ̣
7 Công ty cổ phần tư vấn xây lắp và thương mại HC Việt Nam Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 221, thôn Đản Dị, Xã Uy Nỗ, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy đầm cóc
1
3
Máy hàn nhiệt
1
4
Ô tô tự đổ
1
5
Máy đầm dùi, đầm bàn
1
6
Máy khoan bê tông
1
7
Máy ép đầu cốt
1
8
Ô tô có cần cẩu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cột bê tông ly tâm
2
Cột bê tông ly tâm LT10/5.0/190
3
cột
3
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤10,5m, hoàn toàn bằng thủ công
3
cột
4
Vận chuyển cột bê tông bằng thủ công, cự ly vận chuyển <= 500m
2.55
tấn
5
Bốc dỡ cột bê tông bằng thủ công
2.55
tấn
6
Cột bê tông ly tâm LT8,5/5.0/190
9
cột
7
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤10,5m, hoàn toàn bằng thủ công
9
cột
8
Vận chuyển cột bê tông bằng thủ công, cự ly vận chuyển <= 500m
6.39
tấn
9
Bốc dỡ cột bê tông bằng thủ công
6.39
tấn
10
Dây dẫn đường trục lắp mới
11
Cáp vặn xoắn ruột nhôm ABC 4x120mm2
562
m
12
Lắp đặt cáp vặn xoắn, loại cáp ≤4x120mm2
0.562
km/dây
13
Xà thép, phụ kiện
14
Xà kèm hạ thế cột ly tâm đơn XK-1
9
bộ
15
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà ≤15kg; loại cột néo
9
bộ
16
Xà kèm hạ thế cột ly tâm đôi XK-2
2
bộ
17
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà 15kg; loại cột đúp
2
bộ
18
Xà néo cột Pi X-II
1
bộ
19
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà 50kg; loại cột hình ∏;A
1
bộ
20
Xà kèm cột ly tâm đơn XK-1*
1
bộ
21
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà ≤15kg; loại cột néo
1
bộ
22
Kèm treo tường XK-TT
1
bộ
23
Tắc kê nở 3 cánh M12x100
2
bộ
24
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà ≤15kg
1
bộ
25
Kẹp ngừng cáp KH 4x120
18
cái
26
Kẹp treo cáp KT 4x120
5
cái
27
Đầu cốt xử lý đồng nhôm AM-120
8
cái
28
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤120mm2
0.8
10 đầu cốt
29
Tấm treo cáp
1
cái
30
Đai thép không gỉ
13
mét
31
Khóa đai
13
cái
32
Băng dính điện
2
cuộn
33
Tiếp địa lặp lại (2 bộ)
34
Tiếp địa lặp lại (dây nối đất, cờ tiếp địa, bu lông)
2
bộ
35
Cọc tiếp địa L630x63x6, L=2500mm
2
cọc
36
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất III
0.2
10 cọc
37
Lắp đặt tiếp địa cột điện; kích thước ≤ Ø10 (≤ 25x3) mm
0.1356
100kg
38
Cáp hạ áp 0,6/1(1,2)kV-Ruột đồng-1x50mm2-Không lớp giáp bảo vệ
4
m
39
Lắp đặt Cáp hạ áp 0,6/1(1,2)kV-Ruột đồng-1x50mm2
4
m
40
Đầu cốt M50
2
cái
41
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤50mm2
0.2
10 đầu cốt
42
Ghíp bọc cáp vặn xoắn IPC 120-120 (35-120/6-120) 2 bu lông (bắt tiếp địa)
2
quả
43
Phần hòm công tơ
44
Cáp hạ áp 0,6/1(1,2)kV-Ruột đồng-4x70mm2-Không lớp giáp bảo vệ
6
m
45
Lắp đặt dây đồng xuống thiết bị, tiết diện dây ≤ 95mm2 (Lắp đặt cáp nguồn hòm công tơ 3 pha 4x70)
6
m
46
Ghíp bọc cáp vặn xoắn IPC 120-120 (35-120/6-120) 2 bu lông (đấu dây nguồn hòm công tơ, đèn chiếu sáng)
5
quả
47
Đầu cốt M70
4
cái
48
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤70mm2
0.4
10 đầu cốt
49
Ống co ngót hạ thế D30
4
m
50
Hòm công tơ 3 pha (trọn bộ có ATM)
1
hòm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây