Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:54 28/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng cơ bản lưới điện khu vực Thị xã Bình Long năm 2025
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầuGói thầu: Thi công xây lắp; Mua sắm VTTB; Giám sát; Kiểm toánCông trình Xây dựng cơ bản lưới điện khu vực thị xã Bình Long năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốnvay tíndụng thương mạivà vốn KHCB củaTổng côngty Điệnlực miền Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Bình Long, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500102533_2503280956
Ngày phê duyệt
28/03/2025 14:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Điện lực Bình Phước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:52 28/03/2025
đến
09:00 08/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/04/2025 (06/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Điện lực Bình Phước, Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
2 Công ty TNHH Tư vấn hạ tầng Điện và Viễn Thông P.T.I.C Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 511 Nguyễn Tất Thành, phường Tam Thuận, Q. Thanh Khê, TP. Đà Nẵng;
3 Công ty Điện lực Bình Phước, Tư vấn thẩm định giá số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
4 Công ty Điện lực Bình Phước, Tư vấn lập E-HSMT số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
5 Công ty Điện lực Bình Phước, Tư vấn thẩm định E-HSMT số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
6 Công ty Điện lực Bình Phước, Tư vấn đánh giá E-HSDT số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
7 Công ty Điện lực Bình Phước, Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
8 Công ty Điện lực Bình Phước, Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Xe ô tô tải có gắn cẩu
1
2
Xe ôtô vận tải - tải trọng >3 tấn.
1
3
Kìm ép thủy lực
2
4
Tời, kích kéo dây
4
5
Puly đỡ dây
10

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG DÂY TRUNG ÁP 3 PHA XÂY DỰNG MỚI Móng trụ bê tông trụ Pi 18 mét (MBTPi-18)
Theo quy định tại Chương V
2
Đào móng cột trụ, hố kiểm tra,rộng ≤1m, sâu >1, đất cấp III (áp dụng cho móng trụ không đà cản)
13.32
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,85
8.88
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Cung cấp và lắp dựng bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
3.86
m3
Theo quy định tại Chương V
5
ĐƯỜNG DÂY TRUNG ÁP 3 PHA XÂY DỰNG MỚI Móng trụ bê tông trụ đơn 12M (MBT-12)
Theo quy định tại Chương V
6
Đào móng cột trụ, hố kiểm tra,rộng ≤1m, sâu >1, đất cấp III (áp dụng cho móng trụ không đà cản)
10.335
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,85
1.95
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Cung cấp và lắp dựng bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
8.71
m3
Theo quy định tại Chương V
9
ĐƯỜNG DÂY TRUNG ÁP 3 PHA XÂY DỰNG MỚI Móng trụ bê tông trụ đơn 14M (MBT-14)
Theo quy định tại Chương V
10
Đào móng cột trụ, hố kiểm tra,rộng ≤1m, sâu >1, đất cấp III (áp dụng cho móng trụ không đà cản)
15.13
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,85
2.89
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Cung cấp và lắp dựng bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
11.39
m3
Theo quy định tại Chương V
13
ĐƯỜNG DÂY TRUNG ÁP 3 PHA XÂY DỰNG MỚI Móng trụ bê tông trụ ghép đôi 12M (MBTG-12)
Theo quy định tại Chương V
14
Đào móng cột trụ, hố kiểm tra,rộng ≤1m, sâu >1, đất cấp III (áp dụng cho móng trụ không đà cản)
10
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,85
2.9
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp và lắp dựng bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
5.55
m3
Theo quy định tại Chương V
17
ĐƯỜNG DÂY TRUNG ÁP 3 PHA XÂY DỰNG MỚI Móng trụ bê tông trụ ghép đôi 14M (MBTG-14)
Theo quy định tại Chương V
18
Đào móng cột trụ, hố kiểm tra,rộng ≤1m, sâu >1, đất cấp III (áp dụng cho móng trụ không đà cản)
30.16
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,85
9.62
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp và lắp dựng bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
14.43
m3
Theo quy định tại Chương V
21
ĐƯỜNG DÂY TRUNG ÁP 3 PHA XÂY DỰNG MỚI Tiếp đất lặp lại trung áp
Theo quy định tại Chương V
22
Nối ép nhôm WR279
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
23
C25 (VTTB A CẤP, NHÀ THẦU KHÔNG BỎ GIÁ)
0.72
Kg
Theo quy định tại Chương V
24
Cọc tiếp địa Ø16x2400
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
25
Dây sắt tiếp địa Ø10 dài 6m + Bát hàn 50x40x4 lỗ Ø12
2
Sợi
Theo quy định tại Chương V
26
Dây sắt tiếp địa Ø10 dài 1.2m
1
Sợi
Theo quy định tại Chương V
27
Cosse ép Cu 35mm2 + chụp nhựa
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Bulon 10x40
1
Cây
Theo quy định tại Chương V
29
Longden tròn 12 (d35x2,5mm)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
30
Que hàn Ø2,5 dài 350
3
Cây
Theo quy định tại Chương V
31
Sơn chống rỉ
0.2
Kg
Theo quy định tại Chương V
32
Ống nhựa PVC Ø21 dày 1,3mm
3
Mét
Theo quy định tại Chương V
33
Đai Inox(1,2m) + Khóa đai Inox
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Bát hàn 100x100 dây sắt tròn Ø10mm
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
35
Đào đất đặt đường ống, đường cáp có mở taluy, rãnh tiếp địa, đất cấp III
1.625
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đắp đất đặt đường ống, đường cáp có mở taluy, rãnh tiếp địa, đất cấp III
1.625
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp ống nhựa bảo vệ cáp Ø≤27
3
1m
Theo quy định tại Chương V
38
ÉP đầu cốt ≤50mm2
1
01đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp bộ tiếp địa cột điện ≤Ø10
7.8
kg
Theo quy định tại Chương V
40
LBFCO 27KV 100A cách điện polymer (VTTB A CẤP, NHÀ THẦU KHÔNG BỎ GIÁ)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Bass L + I
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Chì 15K
6
Sợi
Theo quy định tại Chương V
43
Chì 40K
3
Sợi
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp cầu chì tự rơi (FCO,LBFCO) điện áp ≤35KV loại 3 pha
7
bộ(3p)
Theo quy định tại Chương V
45
ĐƯỜNG DÂY TRUNG ÁP 1 PHA XÂY DỰNG MỚI Móng trụ bê tông trụ đơn 12M (MBT-12)
Theo quy định tại Chương V
46
Đào móng cột trụ, hố kiểm tra,rộng ≤1m, sâu >1, đất cấp III (áp dụng cho móng trụ không đà cản)
50.88
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,85
9.6
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Cung cấp và lắp dựng bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
42.88
m3
Theo quy định tại Chương V
49
ĐƯỜNG DÂY TRUNG ÁP 1 PHA XÂY DỰNG MỚIMóng trụ bê tông trụ ghép đôi 12M (MBTG-12)
Theo quy định tại Chương V
50
Đào móng cột trụ, hố kiểm tra,rộng ≤1m, sâu >1, đất cấp III (áp dụng cho móng trụ không đà cản)
72
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây