Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 10:05 18/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư các tuyến cáp quang Gpon Trung tâm 1, 4 - Viễn thông Bạc Liêu năm 2025
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư các tuyến cáp quang Gpon Trung tâm 1, 4 - Viễn thông Bạc Liêu năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KHTSCĐ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Huyện Hồng Dân, Tỉnh Bạc Liêu
- Thành Phố Bạc Liêu, Tỉnh Bạc Liêu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 25/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500154308_2504180957
Ngày phê duyệt
18/04/2025 10:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông Bạc Liêu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:03 18/04/2025
đến
14:00 25/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 25/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/04/2025 (24/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn công nghiệp xây dựng Sao Mai Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 9A4, Khu dân cư 918, đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên thành phố Hà nội
2 Công ty CP Định Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 18, Phan Trọng Tuệ, KDC Diệu Hiền, Phường Phú Thứ, Quận Cái Răng, Tp Cần Thơ
3 Viễn thông Bạc Liêu Tư vấn lập E-HSMT số 99 đường Nguyễn Văn Linh, Khóm 10, Phường 1, Tp Bạc Liêu, Tỉnh Bạc Liêu
4 Viễn thông Bạc Liêu Tư vấn thẩm định E-HSMT số 99 đường Nguyễn Văn Linh, Khóm 10, Phường 1, Tp Bạc Liêu, Tỉnh Bạc Liêu
5 Viễn thông Bạc Liêu Tư vấn đánh giá E-HSDT số 99 đường Nguyễn Văn Linh, Khóm 10, Phường 1, Tp Bạc Liêu, Tỉnh Bạc Liêu
6 Viễn thông Bạc Liêu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 99 đường Nguyễn Văn Linh, Khóm 10, Phường 1, Tp Bạc Liêu, Tỉnh Bạc Liêu

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 13:15 18/04/2025 02:00 25/04/2025 14:00 25/04/2025 02:00 25/04/2025 14:00 25/04/2025 điều chỉnh thời gian đóng mở thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt kim loại cầm tay 5KW
1
2
Máy đo cáp quang
1
3
Máy đo công suất quang
1
4
Máy hàn cáp sợi quang
2
5
Máy khoan 1KW
1
6
Máy đo điện trở suất của đất
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt các phụ kiện treo cáp đồng, cáp quang trên tuyến cột có sẵn. Vào cột điện tròn
1026
cột
2
Ra, kéo, căng hãm cáp quang, loại cáp <=12 sợi (VT A cấp tại kho)
59.09
1 km cáp
3
Lắp đặt hộp cáp vào cột (Splitter cấp 1, cấp 2) (Bao gồm cung cấp ống nhựa, dây đai inox. Splitter cấp 1, cấp 2 VT A cấp tại kho)
153
hộp
4
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang <=12 FO
8
1 bộ ODF
5
Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp quang <= 12 FO
4
bộ MX
6
Hàn nối bộ chia quang Splitter cấp 1, cấp 2 các loại
304
đầu dây
7
Đóng trực tiếp điện cực chiều dài L <= 2,5 m xuống đất, kích thước điện cực <= 25x25x4 (<= F 25) mm
84
1 điện cực (cọc)
8
Vận chuyển vật tư A cấp từ kho VNPT BLU tới chân công trình
1
Trọn gói
9
Hạng mục: TTVT BL 1 (TP. Bạc Liêu)
10
Vật tư B cấp
11
ODF indoor 12 FO
3
hộp
12
Kẹp cáp 3 lỗ 2 rãnh
713
Bộ
13
Gông điện lực
580
Bộ
14
Bu lông M14 x 250
34
Bộ
15
Bộ tiếp đất cho cáp quang+ Biển báo cáp quang VNPT
37
Bộ
16
Biển báo độ cao cáp quang
64
cái
17
Thi công xây lắp
18
Vận chuyển thủ công dây dẫn điện, dây cáp các loại. Bốc dỡ
6.0475
công/ tấn
19
Vận chuyển thủ công dây dẫn điện, dây cáp các loại. Cự ly vận chuyển ≤ 300m
6.0475
công/ tấn
20
Lắp đặt các phụ kiện treo cáp đồng, cáp quang trên tuyến cột có sẵn. Vào cột bưu điện
34
cột
21
Lắp đặt các phụ kiện treo cáp đồng, cáp quang trên tuyến cột có sẵn. Vào cột điện tròn
580
cột
22
Ra, kéo, căng hãm cáp quang, loại cáp <=12 sợi (VT A cấp tại kho)
24.19
1 km cáp
23
Lắp đặt hộp cáp vào cột (Splitter cấp 1, cấp 2) (Bao gồm cung cấp ống nhựa, dây đai inox. Splitter cấp 1, cấp 2 VT A cấp tại kho)
99
hộp
24
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang <=12 FO
3
1 bộ ODF
25
Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp quang <= 12 FO
bộ MX
26
Hàn nối bộ chia quang Splitter cấp 1, cấp 2 các loại
198
đầu dây
27
Đóng trực tiếp điện cực chiều dài L <= 2,5 m xuống đất, kích thước điện cực <= 25x25x4 (<= F 25) mm
37
1 điện cực (cọc)
28
Vận chuyển vật tư A cấp từ kho VNPT BLU tới chân công trình
1
Trọn gói
29
Hạng mục: TTVT BL 1 (Huyện Vĩnh Lợi)
30
Vật tư B cấp
31
ODF indoor 12 FO
2
hộp
32
Kẹp cáp 3 lỗ 2 rãnh
614
Bộ
33
Gông điện lực
481
Bộ
34
Bu lông M14 x 250
70
Bộ
35
Bộ tiếp đất cho cáp quang+ Biển báo cáp quang VNPT
40
Bộ
36
Biển báo độ cao cáp quang
15
cái
37
Thi công xây lắp
38
Vận chuyển thủ công dây dẫn điện, dây cáp các loại. Bốc dỡ
5.7375
công/ tấn
39
Vận chuyển thủ công dây dẫn điện, dây cáp các loại. Cự ly vận chuyển ≤ 300m
5.7375
công/ tấn
40
Lắp đặt các phụ kiện treo cáp đồng, cáp quang trên tuyến cột có sẵn. Vào cột bưu điện
70
cột
41
Lắp đặt các phụ kiện treo cáp đồng, cáp quang trên tuyến cột có sẵn. Vào cột điện tròn
481
cột
42
Ra, kéo, căng hãm cáp quang, loại cáp <=12 sợi (VT A cấp tại kho)
22.95
1 km cáp
43
Lắp đặt hộp cáp vào cột (Splitter cấp 1, cấp 2) (Bao gồm cung cấp ống nhựa, dây đai inox. Splitter cấp 1, cấp 2 VT A cấp tại kho)
63
hộp
44
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang <=12 FO
2
1 bộ ODF
45
Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp quang <= 12 FO
bộ MX
46
Hàn nối bộ chia quang Splitter cấp 1, cấp 2 các loại
126
đầu dây
47
Đóng trực tiếp điện cực chiều dài L <= 2,5 m xuống đất, kích thước điện cực <= 25x25x4 (<= F 25) mm
40
1 điện cực (cọc)
48
Vận chuyển vật tư A cấp từ kho VNPT BLU tới chân công trình
1
Trọn gói
49
Hạng mục: TTVT BL 4 (Huyện Hồng Dân, Phước Long)
50
Vật tư B cấp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây