Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 17:56 29/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Mầm non Rạng Đông 3
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Trường Mầm non Rạng Đông 3
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn dự toán ngân sách năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500172695_2504281438
Ngày phê duyệt
28/04/2025 14:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 3 QUẬN 6
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:27 29/04/2025
đến
09:00 10/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/05/2025 (07/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thương mại Môi giới Đầu tư Minh Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 81 Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Xây dựng Cường Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 96/18 Phạm Đăng Giảng, Khu phố 1, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥ 5T Tài liệu chứng minh: - Giấy đăng ký xe; Hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. - Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
2
Máy khoan. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
3
Máy trộn bê tông - dung tích >= 250 lít. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
4
Máy hàn. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
5
Máy cắt gạch. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
6
Máy cắt sắt. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
7
Máy tời. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
8
Giàn giáo. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
10

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
1.6
m2
2
Phá lớp vữa trát tường, vị trí tường nứt
1.6
m2
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200, PC40
0.096
m3
4
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô
0.0144
100m2
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.0134
tấn
6
Bơm sika flet contruction vào khe nứt tường
4
md
7
Đóng lưới thép vào vị trí tường nứt
1.6
m2
8
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
7.36
m2
9
Cung cấp Lắp dựng cửa sổ bật 3 cánh, kính trắng 5 ly (1800x600)mm
1.08
m2
10
Cung cấp Lắp dựng cửa đi nhôm kính lùa, kính trắng cường lực 5 ly (bao gồm phụ kiện)
3.96
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trong nhà phòng bếp
107.3006
m2
12
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
107.3006
m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
107.3006
m2
14
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
13.89
m2
15
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
13.89
m2
16
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng (tận dụng)
10
bộ
17
Lắp đặt quạt trần (tận dụng)
2
cái
18
Lắp đặt thiết bị đầu báo và đầu báo cháy (tận dụng)
0.2
10 đầu
19
Sửa mô tơ, hộp nối inox quạt hút mùi bếp đặt trên mái
1
gói
20
CÔNG TÁC SỬA PHÒNG GIÁO DỤC THỂ CHẤT, P. ÂM NHẠC, P. HỘI TRƯỜNG
21
Tháo dỡ tấm sàn nhựa phòng thể chất
99.6307
m2
22
Cung cấp lắp đặt mặt sàn nhựa giã gỗ (1220x150x6)mm hèm khóa Luxury, có đế cao su
182.8032
m2
23
Cung cấp lắp đặt Len chân tường nhựa cao 80mm
80.33
md
24
Cung cấp lắp đặt vách ngăn di động hệ 85 tấm MDF dày 9mm phủ Melamine
30.855
m2
25
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ (dậm vá vị thi công sửa chữa)
60
m2
26
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng Led x18w
4
bộ
27
Lắp đặt dây đơn <= 1.5mm2
46.2
m
28
Lắp đặt ống nhựa đặt nổi trên trần bảo hộ dây dẫn, đường kính D20mm
24
m
29
BỐC XẾP VẬN CHUYỂN PHẾ THẢI
30
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
4.4841
m3
31
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
4.4841
m3
32
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
4.4841
m3
33
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (7 km tiếp theo)
4.4841
m3
34
Công vệ sinh sắp xếp lại dụng cụ sau khi thi công
3
công
35
SỬA CHỮA THANG NÂNG THỨC ĂN
36
Sửa chữa thang nâng thức ăn
1
gói
37
SỬA CHỮA PHÒNG BẾP LẦU 3
38
Tháo dỡ trần thạch cao
65.775
m2
39
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
2.4
m2
40
Đục tẩy, vệ sinh bề mặt đáy, thành sênô bê tông trên mái
40.2
m2
41
Quét chống thấm sàn và thành sênô mái bằng siaktop seal 107 (Định mức: 1,5kg/m2/lớp) phòng Mỹ thuật
40.2
m2
42
Quét hỗn hợp kết nối (sika latex/sika latex TH/xi măng=1:1:4). Định mức sika 0,25 lít/m2
40.2
m2
43
Trát láng lớp vữa bảo vệ bằng hỗn hợp (Xi măng:Cát = 1:3; Sika latex/Sika latex TH:Nước = 1:3) dày 2cm (Định mức Sika: 1,5 lít/m2)
40.2
m2
44
Lát nền, sàn, gạch thạch anh 400x400, vữa XM mác 75, PC40
11.12
m2
45
Lắp đặt quả cầu chắn rác bằng inox D90mm
3
cái
46
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính co 90mm khu giếng trời
6
cái
47
Đóng mới trần thạch cao khung nhôm nổi 600x600
65.775
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây