Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:01 28/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa mặt đường, vỉa hè, đan cống thoát nước đường ĐT744 đoạn qua nội ô Dầu Tiếng
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, sửa chữa mặt đường, vỉa hè, đan cống thoát nước đường ĐT744 đoạn qua nội ô Dầu Tiếng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giao thông năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Dầu tiếng, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500231426_2505281120
Ngày phê duyệt
28/05/2025 13:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ HUYỆN DẦU TIẾNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:59 28/05/2025
đến
08:00 10/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
34.477.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bốn triệu bốn trăm bảy mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/06/2025 (08/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤ N VÀ XÂY DỰNG LÔC̣ THIṆ H PHÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 94/11/9 tổ 74 khu 8 Bùi Quốc Khánh - Phường Chánh Nghĩa - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÍN GIA PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 39 đường Trần Văn Lắc, Khu phố 4B - Thị trấn Dầu Tiếng - Huyện Dầu tiếng - Tỉnh Bình Dương
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẶNG PHÚ HÀO Tư vấn lập E-HSMT Thửa đất số 636, tờ bản đồ số 53, Khu 5 - Phường Phú Thọ - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI BÌNH AN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 515 đường ĐH609, tổ 2, ấp Phú Thuận - Xã Phú An - Thành phố Bến Cát - Tỉnh Bình Dương
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẶNG PHÚ HÀO Tư vấn đánh giá E-HSDT Thửa đất số 636, tờ bản đồ số 53, Khu 5 - Phường Phú Thọ - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI BÌNH AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 515 đường ĐH609, tổ 2, ấp Phú Thuận - Xã Phú An - Thành phố Bến Cát - Tỉnh Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Lò nấu sơn, lò nung keo – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
2
Máy cào bóc đường (Có hồ sơ kiểm tra, kiểm định do cơ quan có thẩm quyền cấp còn hiệu lực) – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này
1
3
Máy cắt bê tông ≥ 12CV– Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này
1
4
Máy cắt uốn thép - công suất ≥ 5 kW – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
5
Máy đầm bàn ≥ 1kw – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
6
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kw – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
7
Máy hàn - công suất ≥ 23 kW – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
8
Máy khoan công suất ≥ 2,5Kw – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
9
Máy lu ≥ 10T (Có hồ sơ kiểm tra, kiểm định do cơ quan có thẩm quyền cấp còn hiệu lực) – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
10
Máy nén khí - năng suất ≥ 420 m3/h – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
11
Máy phun nhựa đường - công suất ≥ 190 cv – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
12
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa ≥ 130 cv (Có hồ sơ kiểm tra, kiểm định do cơ quan có thẩm quyền cấp còn hiệu lực) – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
13
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
14
Ô tô tự đổ ≥ 7 T (Có hồ sơ kiểm tra, kiểm định do cơ quan có thẩm quyền cấp còn hiệu lực) – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
15
Ô tô tưới nước dung tích ≥ 5 m3 (Có hồ sơ kiểm tra, kiểm định do cơ quan có thẩm quyền cấp còn hiệu lực) – Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1
16
Thiết bị sơn kẻ vạch– Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu thuộc công trình này.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC CÔNG VIỆC
2
Đào nền đường vỉa hè
1.618
100m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
120.879
m3
4
Rải nilon lớp cách ly
24.044
100m2
5
Bê tông lót đá 1x2, mác 150, thương phẩm
50.745
m3
6
Bê tông nền đá 1x2, mác 200, thương phẩm
157.316
m3
7
Lát vỉa hè bằng gạch terazzo, vữa XM mác 75
831.25
m2
8
Bê tông bó vỉa đá 1x2, mác 250, thương phẩm
42.221
m3
9
Bê tông bồn cây đá 1x2, mác 200, thương phẩm
37.928
m3
10
Ván khuôn thép, ván khuôn móng
6.706
100m2
11
Vận chuyển đất C3 (xà bần) trong phạm vi <= 1000m
2.827
100m3
12
Bê tông đúc đan, khuôn hầm đá 1x2, mác 250, thương phẩm
0.637
m3
13
Cốt thép Þ12 tấm đan, khuôn hầm
0.115
tấn
14
Ván khuôn tấm đan, khuôn hầm
0.07
100m2
15
Gia công các kết cấu thép hình, thép ống
0.111
tấn
16
Gia công các kết cấu thép tấm
0.011
tấn
17
Mạ kẽm thép các loại
121.64
Kg
18
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
4
cấu kiện
19
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 6cm
18.612
100m
20
Cào bóc lớp mặt đường bê tông Asphalt bằng máy cào bóc Wirtgen C1000, chiều dày lớp bóc <= 6cm
36.153
100m2
21
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T, chiều dày lớp bóc <= 6cm
36.153
100m2
22
Tưới nhũ tương gốc axít, TC 0,8 kg/m2
36.153
100m2
23
Rải thảm bê tông nhựa (C12,5), chiều dày 6cm
36.153
100m2
24
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang (màu trắng), chiều dày lớp sơn 2,0mm
45.536
m2
25
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang (màu vàng), chiều dày lớp sơn 2,0mm
303.15
m2
26
Cung cấp biển báo
5
cái
27
Cung cấp nắp chụp đầu trụ PVC Þ76
1
cái
28
Cung cấp bulong M14x150
2
cái
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5.396
m2
30
Lắp đặt cột biển báo
1
cái
31
Nạo vét bùn hố ga, đô thị loại III-V, cự li trung chuyển bùn 1000m
104.4
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây