Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 15:45 28/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xóm Dạnh, xã Đông Bắc
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xóm Dạnh, xã Đông Bắc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác từ năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Bôi, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 04/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500237948_2505281537
Ngày phê duyệt
28/05/2025 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đông Bắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:43 28/05/2025
đến
14:00 04/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 04/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
66.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/06/2025 (02/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Minh Hải KB Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thị trấn Bo, huyện Kim Bôi, tỉnh Hòa Bình
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phát 2 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán SN15, tổ 1, phường Phương Lâm, Thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phát 2 Tư vấn lập E-HSMT SN15, tổ 1, phường Phương Lâm, Thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phát 2 Tư vấn đánh giá E-HSDT SN15, tổ 1, phường Phương Lâm, Thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T (có giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực) Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu và thiết bị phải có đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
2
2
Máy trộn bê tông >=250lít
2
3
Máy cắt uốn thép >=5kW
2
4
Máy đầm dùi >=1,5kW
2
5
Máy đầm bàn >=1kW
2
6
Máy đào >=0,8 m3
1
7
Máy đầm cóc>=60kg
1
8
Máy lu>=8T
1
9
Máy lu rung>=10T
1
10
Máy ủi>=60CV
1
11
Máy cắt bê tông
1
12
Máy hàn >=5kw
2
13
Máy trộn vữa>=80l
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG + ATGT
2
Đào vét bùn, vét hữu cơ bằng máy đào, máy ủi, đổ lên phương tiện vận chuyển, đất cấp I
2.7478
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào, máy ủi, đổ lên phương tiện vận chuyển, đất cấp II
0.1155
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào, máy ủi, đổ lên phương tiện vận chuyển, đất cấp III
0.5777
100m3
5
Đào nền đường bằng máy đào, máy ủi , đổ lên phương tiện vận chuyển, đất cấp IV
0.4622
100m3
6
Đào rãnh nền đường bằng máy đào, máy ủi, đổ lên phương tiện vận chuyển, đất cấp III
0.0097
100m3
7
Đào khuôn nền đường bằng máy đào, máy ủi, đổ lên phương tiện vận chuyển, đất cấp III
1.3676
100m3
8
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.1944
100m3
9
Đắp nền đường máy đầm, độ chặt yêu cầu K=0,95
10.7498
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô tự đổ, đất cấp I
2.7478
100m3
11
Vận chuyển đất tiếp cự ly 1,0km bằng ôtô tự đổ, đất cấp I
2.7478
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô tự đổ, đất cấp II
0.3064
100m3
13
Vận chuyển đất tiếp cự ly 1,0km bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.3064
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô 7T, đất cấp IV
0.4622
100m3
15
Vận chuyển đất tiếp cự ly 1,0km bằng ôtô tự đổ 7T, đất cấp IV
0.4622
100m3
16
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=300m, ôtô tự đổ, đất cấp III
2.1625
100m3
17
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp III
11.542
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển 1km
115.4206
10m3/1km
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển 1km
115.4206
10m3/1km
20
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
6.4524
100m3
21
Rải giấy dầu lớp cách ly
40.9221
100m2
22
Bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
736.6
m3
23
Lắp dựng ván khuôn mặt đường bê tông
3.1589
100m2
24
Cắt khe co của đường bê tông
85.022
10m
25
Cắt khe dãn của đường bê tông
4.2
10m
26
Làm khe co sân, bãi, mặt đường bê tông (không có thanh truyền lực)
850.22
m
27
Làm khe giãn sân, bãi, mặt đường bê tông (không có thanh truyền lực)
42
m
28
Đào móng cột tiêu, đất cấp III
6.076
m3
29
Đắp móng cột tiêu
0.0496
100m3
30
Bê tông cọc tiêu, đá 1x2, mác 200
3.069
m3
31
Sơn cọc tiêu 2 nước
52.08
m2
32
SX, LD tháo dỡ ván khuôn cọc tiêu
0.465
100m2
33
Lắp dựng cọc tiêu
124
1 cấu kiện
34
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác
5
cái
35
HOÀN TRẢ KÊNH BTXM VÀ XÂY MỚI
36
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
0.2807
100m3
37
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
1.6844
100m3
38
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp IV
0.8422
100m3
39
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.9598
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô 7T, đất cấp II
0.2807
100m3
41
Vận chuyển đất tiếp cự ly <=2 km bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.2807
100m3/1km
42
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô tự đổ, đất cấp III
0.5997
100m3
43
Vận chuyển đất tiếp cự ly <=2 km bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.5997
100m3/1km
44
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.8422
100m3
45
Vận chuyển đất tiếp cự ly <=2 km bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.8422
100m3/1km
46
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
39.281
m3
47
HOÀN TRẢ KÊNH THỦY LỢI
48
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
46.6028
m3
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200
155.0161
m3
50
Ván khuôn thép móng rãnh
16.425
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây