Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:47 17/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp điểm trường bản Tài Lý Sáy trường TH&THCS Quảng Lâm, xã Quảng Tân
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT dự án Nâng cấp điểm trường bản Tài Lý Sáy trường TH&THCS Quảng Lâm, xã Quảng Tân
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ, Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Quảng Tân, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:30 28/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
72/QĐ-TTCUDV
Ngày phê duyệt
17/04/2026 14:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm cung ứng dịch vụ xã Quảng Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:46 17/04/2026
đến
08:30 28/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 28/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/04/2026 (26/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG NGỌC SƠN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 18 LK7 phố Hoàng Hoa Thám - Thị trấn Quảng Hà - Huyện Hải Hà - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN Tư vấn lập E-HSMT Số 14 ngõ 12 đường Nguyễn Văn Cừ - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6/4, phố Hải Lộc - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14 ngõ 12 đường Nguyễn Văn Cừ - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6/4, phố Hải Lộc - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ - Tải trọng ≥ 5 tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đảm bảo đủ điều kiện an toàn sử dụng: Đăng ký; Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
2
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,5m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đảm bảo đủ điều kiện an toàn sử dụng: Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
3
Ô tô gắn cần trục - Sức nâng ≥ 5T - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đảm bảo đủ điều kiện an toàn sử dụng: Đăng ký; Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
4
Máy hàn điện
2
5
Máy cắt uốn thép - Công suất ≥ 5kw
2
6
Máy định vị vệ tinh hoặc máy toàn đạc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THIẾT BỊ
Theo quy định tại Chương V
2
PHÒNG NGOẠI NGỮ
Theo quy định tại Chương V
3
Bàn, ghế giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Bàn dùng cho học sinh
15
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Ghế học ngoại ngữ
30
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Bảng trượt ngang
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
7
PHÒNG TIN HỌC
Theo quy định tại Chương V
8
Màn hình hiển thị
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Điều hòa Inverter 1 chiều 12000 BTU
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
10
Nhân công và vật tư lắp đặt điều hòa
2
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Bàn máy tính
15
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Ghế học sinh
30
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Bàn, ghế dùng cho giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Bảng trượt ngang
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
15
PHÒNG CÔNG NGHỆ KHOA HỌC
Theo quy định tại Chương V
16
Màn hình hiển thị
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Bàn, ghế dùng cho giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Bàn thực hành học sinh
15
Cái
Theo quy định tại Chương V
19
Ghế thí nghiệm học sinh
60
Cái
Theo quy định tại Chương V
20
Bảng trượt ngang
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
21
PHÒNG NGHỆ THUẬT
Theo quy định tại Chương V
22
Màn hình hiển thị
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Bàn, ghế dùng cho giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Bàn, ghế học sinh (1 Bàn + 2 ghế rời)
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Bảng trượt ngang
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
26
Sản xuất bản mã dày 10mm
0.3603
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp dựng bản mã 10mm
0.3603
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
SXLD bu lông J M24 dài 1m
204
ck
Theo quy định tại Chương V
29
Sản xuất cột thép chữ H150x150x7x10mm
7.2293
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp dựng cột thép chữ H150x150x7x10mm
7.2293
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Sản xuất xà gồ thép hình chữ H150x150x7x10mm
5.2111
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Sản xuất xà gồ thép hộp mạ kẽm 100x50x1,8mm
2.1249
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp dựng xà gồ thép
7.336
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
SXLD ván khuôn tấm sàn Deck
1.8002
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
SXLD cốt thép sàn mái đk<=10mm
0.9793
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông sàn mái đá 1x2 mác 250#
16.6255
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Xây tường chắn gạch không nung dày 110 vxm mác 75#
0.8438
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Trát tường chắn vxm mác 75#
27.3975
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Gia công lan can inox
1.7024
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp dựng lan can inox
107.14
m2
Theo quy định tại Chương V
41
SXLD tấm lợp polycarbonate đặc dày 6mm
2.1573
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
SXLD nẹp chữ H
46.56
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lát nền nhà gạch 600x600mm
166.8
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Sơn tĩnh điện kết cấu thép
435.939
m2
Theo quy định tại Chương V
45
SXLD giàn giáo thi công ngoài nhà
4.8372
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn tường trong nhà 3 nước
207.4215
m2
Theo quy định tại Chương V
47
CÁC HẠNG MỤC HẠ TẦNG KỸ THUẬT
Theo quy định tại Chương V
48
HẠNG MỤC PHỤ TRỢ KHUÔN VIÊN SÂN
Theo quy định tại Chương V
49
Ca máy phá dỡ địa vật di chuyển cây xanh, tháo dỡ di chuyển đồ...
3
ca
Theo quy định tại Chương V
50
Bóc lớp đất mặt, xới nền cỏ khuôn viên dày trung bình 10cm
0.437
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây