Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:28 16/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa khắc phục hậu quả bão số 10 từ ngày 27/9/2025 đến 29/9/2025 tại các điểm Bưu cục, BĐ-VHX thuộc Bưu điện tỉnh Nghệ An
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa khắc phục hậu quả bão số 10 từ ngày 27/9/2025 đến 29/9/2025 tại các điểm Bưu cục, BĐ-VHX thuộc Bưu điện tỉnh Nghệ An
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí SXKD tập trung của Tổng công ty Bưu điện Việt Nam. Khoản chi phí này hạch toán vào chi phí tại đơn vị và được loại trừ khi xác định chênh lệch thu chi khi quyết toán quỹ nhân công năm 2026 của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
692/QĐ-BĐNA ngày 14/5/20266
Ngày phê duyệt
16/05/2026 14:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BƯU ĐIỆN TỈNH NGHỆ AN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:27 16/05/2026
đến
09:00 27/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2026 (24/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn
1
2
Ô tô vận chuyển ≥ 1 tấn
2
3
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít
1
4
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 150 lít
1
5
Giàn giáo
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bả bằng bột bả vào má cửa
1.166
m2
2
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
1.955
m2
3
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3.121
m2
4
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.955
m2
5
* Nâng nền sân, đường vào:
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
3.84
m2
7
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, vữa XM mác 75, PCB40
0.198
m3
8
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.245
m3
9
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
3.045
m2
10
Bản lề cửa cổng
4
bộ
11
Lắp dựng cửa khung sắt
3.84
m2
12
Quét vôi 1 nước trắng, 2 nước màu
4.585
m2
13
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
8.501
m3
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
3.049
m3
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.049
m3
16
BƯU CỤC CẦU KHUÔN
17
* Sửa chữa chống thấm mái tôn nhà:
18
Tháo tấm lợp tôn
0.506
100m2
19
Vệ sinh nền sàn trước khi quét chống thấm
120.364
m2
20
Quét dung dịch chống thấm mái, Flintkote
120.364
m2
21
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
120.364
m2
22
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - Vữa xi măng
3.611
m3
23
Lợp lại mái tôn ( tận dụng cũ)
0.506
100m2
24
Ke chống bão
202.4
cái
25
Bắn keo những vị trí đinh vít và xử lý những chỗ tôn hở bị dột
3
công
26
* Lợp mái tôn chống thấm bể nước cũ trên mái tầng 2:
27
Phá lớp vữa trát tường
1.456
m2
28
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.387
m3
29
Gia công xà gồ thép
0.019
tấn
30
Lắp dựng xà gồ thép
0.019
tấn
31
Thanh thép D10 dài 70cm hàn néo vào tường thu hồi để chống gió bão giật mái
6
Thanh
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi
0.063
100m2
33
Ke chống bão
25.2
cái
34
* Lắp nối ống nhựa thoát nước mái tầng 1 phía sân sau:
35
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.098
100m
36
* Thay thế 1 bộ cửa đi Đ4 tầng 2 phía sau bị hư hỏng:
37
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1.84
m2
38
Sản xuất, lắp dựng cửa đi 1 cánh mở quay pano tôn khung sườn thép
1.84
m2
39
* Bịt tôn cửa sổ S2 và cửa sổ SW tầng 2 phía sau; xây tường be gạch ngang cửa Đ4 chắn nước, cao 40cm :
40
Ốp vách tôn phẳng
0.048
100m2
41
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.07
m3
42
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
0.816
m2
43
* Sửa trần phòng giao dịch:
44
Tháo dỡ trần
50.22
m2
45
Tháo dỡ hệ khung xương thép trần
4
công
46
Vận chuyển phế thải trần cũ đi đổ bằng ô tô 5 tấn
1
chuyến
47
Đóng trần thả bằng tấm nhựa 600x600mm (lắp đặt hoàn chỉnh)
50.22
m2
48
GIAO DỊCH TRUNG TÂM HUYỆN DIỄN CHÂU
49
* Sửa chữa Cửa cuốn cũ bị hư hỏng:
50
Tháo dỡ cửa cuốn cũ
29.748
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây