Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 13:54 30/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Gia cố kè và sửa chữa một số hạng mục khác tại Khu di tích An ninh Khu V thuộc Phòng PX03
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gia cố kè và sửa chữa một số hạng mục khác tại Khu di tích An ninh Khu V thuộc Phòng PX03
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Bộ Công an cấp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Trà Tân, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
504/QĐ-CATP-PH10
Ngày phê duyệt
30/05/2026 13:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an tp Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:53 30/05/2026
đến
08:00 08/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/06/2026 (05/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Kỹ thuật Xây dựng Quảng Nam Đơn vị tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật 404 Nguyễn Hữu Thọ, phường Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng.
2 Trung tâm tư vấn và giám định xây dựng Đà Nẵng Đơn vị tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Số 107 - 109 Lê Sát, phường Hòa Cường, thành phố Đà Nẵng.
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quanacons Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Khối phố Phú Phong, phường Quảng Phú, thành phố Đà Nẵng.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: Dung tích gàu ≥ 1,2 m3, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
2
Ô tô tải tự đổ: Khối lượng hàng chuyên chở ≤ 5T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
3
Ô tô tải thùng: Khối lượng hàng chuyên chở ≤ 5T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục dân dụng
2
Nhà trưng bày
3
Tháo dỡ trần
67.2
m2
4
Tháo dỡ bóng đèn
55
bộ
5
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
75.06
m2
6
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
0.9455
m3
7
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
0.9455
m3
8
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng) (2km)
0.9455
m3
9
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
19.8
m2
10
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤12mm, chiều sâu khoan ≤5cm
365
1 lỗ khoan
11
Bơm keo epoxy vào lỗ khoan
365
1 lỗ khoan
12
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
30
m2
13
Dán mái ngói 65v/m2, chiều cao ≤16m, vữa XM M75, PCB40
0.3
100m2
14
Sơn mái ngói bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
864.7
m2
15
GCLD trần thạch cao khung chìm
67.2
m2
16
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
67.2
m2
17
Lắp đặt đèn trang trí ốp trần 225-18W
55
bộ
18
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm
50
m
19
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
48
m2
20
Bắn keo silicone khe nứt vách gỗ khe 5x5mm
240
m
21
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
51.65
m2
22
Phá lớp vữa trát thành lan can (30% diện tích)
87.3159
m2
23
Căng lưới thủy tinh gia cố tường gạch không nung
135.3159
m2
24
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40 + phụ gia lasen+ 0,2kg/m2)
87.3159
m2
25
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
67.2
m2
26
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
628.4945
m2
27
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
914.1101
m2
28
Lát gạch gốm 300x300mm, vữa XM M75, PCB40+ phụ gia chống thấm lasen 0,2kg/m2
65.16
m2
29
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
1.65
m2
30
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
5.7576
100m2
31
Nhà tưởng niệm
32
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
359.44
m2
33
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
256.8
m2
34
Nhà công vụ
35
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤4m
14.4
m2
36
Vệ sinh, quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
16
m2
37
Lợp mái ngói 22v/m2(tận dụng ngói cũ)
14.4
m2
38
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤12mm, chiều sâu khoan ≤5cm
3
1 lỗ khoan
39
Bơm keo epoxy vào lỗ khoan
3
1 lỗ khoan
40
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
558.285
m2
41
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
178.2
m2
42
Nền sân
43
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
18
m2
44
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.018
100m3
45
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
1.8
m3
46
Lát gạch Terazo 400x400x30mm, vữa XM M75, PCB40
18
m2
47
Hạng mục hạ tầng kỹ thuật (kè)
48
Đào, đắp
49
Đào móng công trình bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
8.093
100m3
50
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
5.1934
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây