Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 10:24 17/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo hạng mục công trình Trường PTDT nội trú THCS và THPT Quỳnh Nhai
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu; Dự án: Sửa chữa, cải tạo hạng mục công trình Trường PTDT nội trú THCS và THPT Quỳnh Nhai
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh (UBND tỉnh giao tại Quyết định số 3188/QĐ-UBND ngày 10/12/2025; Sở Giáo dục và Đào tạo giao chi tiết tại Quyết định số 1231/QĐ-SGDĐT ngày 31/12/2025)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Quỳnh Nhai, Tỉnh Sơn La
Thời điểm đóng thầu
10:30 26/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
126/QĐ-NTQN
Ngày phê duyệt
17/06/2026 10:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:23 17/06/2026
đến
10:30 26/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 26/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
36.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2026 (24/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm giám định chất lượng và quy hoạch xây dựng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Khuất Duy Tiến, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La - - Phường Tô Hiệu - Tỉnh Sơn La
2 CÔNG TY TNHH T891 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10, ngõ 36, đường Trần Đăng Ninh, tổ 6 - - Phường Tô Hiệu - Tỉnh Sơn La
3 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng Quỳnh Nhai Tư vấn lập E-HSMT Tiểu khu 1 - - Xã Quỳnh Nhai - Tỉnh Sơn La
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ND-26 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 01- LK 01, khu đô thị bản Buổn - - Phường Chiềng Cơi - Tỉnh Sơn La
5 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng Quỳnh Nhai Tư vấn đánh giá E-HSDT Tiểu khu 1 - - Xã Quỳnh Nhai - Tỉnh Sơn La
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ND-26 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01- LK 01, khu đô thị bản Buổn - - Phường Chiềng Cơi - Tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn: Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị, hợp đồng thuê mướn hoặc tài liệu tương đương khác để chứng minh quyền sở hữu, khả năng huy đồng thiết bị (Nếu không có tài liệu chứng minh sẽ bị đánh giá là: không đạt yêu cầu)
2
2
- Máy cắt gạch đá: Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị, hợp đồng thuê mướn hoặc tài liệu tương đương khác để chứng minh quyền sở hữu, khả năng huy đồng thiết bị (Nếu không có tài liệu chứng minh sẽ bị đánh giá là: không đạt yêu cầu)
2
3
- Máy trộn vữa, bê tông: Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị, hợp đồng thuê mướn hoặc tài liệu tương đương khác để chứng minh quyền sở hữu, khả năng huy đồng thiết bị (Nếu không có tài liệu chứng minh sẽ bị đánh giá là: không đạt yêu cầu)
1
4
- Máy khoan bê tông: Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị, hợp đồng thuê mướn hoặc tài liệu tương đương khác để chứng minh quyền sở hữu, khả năng huy đồng thiết bị (Nếu không có tài liệu chứng minh sẽ bị đánh giá là: không đạt yêu cầu)
2
5
- Máy đầm dùi: Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị, hợp đồng thuê mướn hoặc tài liệu tương đương khác để chứng minh quyền sở hữu, khả năng huy đồng thiết bị (Nếu không có tài liệu chứng minh sẽ bị đánh giá là: không đạt yêu cầu)
1
6
- Máy hàn xoay chiều: Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị, hợp đồng thuê mướn hoặc tài liệu tương đương khác để chứng minh quyền sở hữu, khả năng huy đồng thiết bị (Nếu không có tài liệu chứng minh sẽ bị đánh giá là: không đạt yêu cầu)
1
7
- Máy phát điện dự phòng: Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị, hợp đồng thuê mướn hoặc tài liệu tương đương khác để chứng minh quyền sở hữu, khả năng huy đồng thiết bị (Nếu không có tài liệu chứng minh sẽ bị đánh giá là: không đạt yêu cầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống gen luồn dây điện d16
150
m
2
Lắp đặt ống gen luồn dây điện d32
590
m
3
Lắp đặt ống nhựa luồn qua tường gạch d50
50
cái
4
Lắp đặt cút nhựa PVC d50mm
50
cái
5
Gia công và đóng cọc chống sét L63x63x6, dài 1.5m
4
cọc
6
Dây tiếp địa thép dẹt 50x4 mạ kẽm
15
m
7
Lắp đặt ống nhựa PVC d60 (luồn dây cáp hiện trạng - đi nổi)
0.5
100m
8
Công sửa các vị trí điện
5
công
9
Đào rãnh tiếp địa đất cấp 3
4.2
m3
10
Đắp đất nền móng công trình
4.2
m3
11
SỬA CHỮA NHÀ Ở HỌC SINH 3 TẦNG 39 PHÒNG
12
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
339.3406
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
2297.1546
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
756.9104
m2
15
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
1218.9048
m2
16
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
169.65
m2
17
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công
1.0682
tấn
18
Tháo dỡ hệ thống điện
20
công
19
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
66.0353
m3
20
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
66.0353
m3
21
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m
66.0353
m3
22
Trát tường trong vữa XM M75#
255.2394
m2
23
Trát trần, vữa XM M75#
84.1012
m2
24
Sơn trong nhà không bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
3393.4056
m2
25
Lát nền gạch <=0,25m2, vữa XM M75#
1218.9048
m2
26
Vệ sinh đánh bóng bậc cầu thang
88.232
m2
27
Lan can cầu thang inox 201
622.4944
kg
28
Mặt bích trụ con thép hộp 40x40
230
cái
29
Mặt bích tay vịn thép ống d60
2
cái
30
Cửa đi thép Pa nô kính sơn tĩnh điện sử dụng thép hộp 30x70x1.2 và thép hộp 30x30x1.2 kính trắng dày 4.5mm
210.132
m2
31
Khuôn cửa thép ( khuôn đơn) sơn tĩnh điện
826.8
m
32
Khoá cửa 2 cánh
39
bộ
33
Hoa sắt cửa sơn tĩnh điện, bao gồm lắp dựng
882.4394
kg
34
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
117
bộ
35
Lắp đặt Đèn sát trần
148
bộ
36
Lắp đặt aptomat loại 1 pha 6Ampe
1
cái
37
Lắp đặt aptomat loại 1 pha 16Ampe
39
cái
38
Lắp đặt aptomat 3 pha 40Ampe
3
cái
39
Lắp đặt aptomat 3 pha 80Ampe
1
cái
40
Đế âm aptomat
44
hộp
41
Mặt aptomat
44
cái
42
Lắp đặt ổ cắm đôi
156
cái
43
Mặt 1 công tắc
147
cái
44
Mặt 3 công tắc
39
cái
45
Lắp đặt công tắc 1 hạt
252
cái
46
Lắp đặt công tắc 2 hạt
12
cái
47
Đế âm bảng điện
186
hộp
48
Lắp đặt Quạt đảo trần
78
cái
49
Mặt 2 chiết áp
39
cái
50
Tủ điện nhà KT: 450x350x150
1
hộp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây