Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 20:24 24/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án "Sửa chữa, cải tạo biệt thự số 48 - 50 Nguyễn Thái Học, Ba Đình, Hà Nội làm địa điểm tiếp khách, chiêu đãi đối ngoại của Bộ"
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Dự án "Sửa chữa, cải tạo biệt thự số 48 - 50 Nguyễn Thái Học, Ba Đình, Hà Nội làm địa điểm tiếp khách, chiêu đãi đối ngoại của Bộ"
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn khác của Bộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 03/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
811/QĐ-QTTV
Ngày phê duyệt
24/07/2026 20:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CỤC QUẢN TRỊ TÀI VỤ, BỘ NGOẠI GIAO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:23 24/07/2026
đến
10:00 03/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 03/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/08/2026 (01/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Xây dựng Thương mại Thành Phát Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 27, LK 27, Khu đô thị mới Văn Phú, phường Kiến Hưng, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tập đoàn 559 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 33 xóm Trung, thôn Rùa hạ 2, xã Tam Hưng, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Xây dựng Thương mại Thành Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 27, LK 27, Khu đô thị mới Văn Phú, phường Kiến Hưng, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tập đoàn 559 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 33 xóm Trung, thôn Rùa hạ 2, xã Tam Hưng, Thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Start Việt Tư vấn lập báo cáo KTKT Số 6, ngõ 2, phố Yết Kiêu, phường Hà Đông, TP. Hà Nội
6 Viện KHCN Xây Dựng - Trung tâm Tư vấn Xây dựng Công nghiệp và Hạ tầng Tư vấn thẩm tra báo cáo KTKT Số 81, Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, TP. Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ tải trọng ≥ 5 T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đánh giá, đối chiếu tài liệu)
1
2
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW; (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi ≥ 1,5 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
4
Máy đầm bàn ≥ 1,5 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
5
Máy hàn sắt ≥ 14,0 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
7
Máy trộn vữa ≥ 150 lít (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
8
Máy cắt uốn thép (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
9
Máy khoan bê tông (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đèn downlight gắn nổi kháng nước (10W-3000K)
6
bộ
2
Đèn hắt (led dây - 3000K) có thanh profile
230
m
3
Đèn led panel (23W-4000K)
4
bộ
4
Đèn thả trang trí 01
3
bộ
5
Đèn thả trang trí 02
7
bộ
6
Đèn thả trang trí 03
2
bộ
7
Đèn downlight âm trần đôi (20W-3500K)
3
bộ
8
Đèn bàn 01
1
bộ
9
Đèn đứng 01
7
bộ
10
Đèn tường 01
12
bộ
11
Đèn tường 02
16
bộ
12
Đèn tường 03
8
bộ
13
Đèn tường 04
2
bộ
14
Đèn tường 05
4
bộ
15
Đèn tường 06
8
bộ
16
Đèn tường 07
6
bộ
17
Đèn chiếu cây
4
bộ
18
Thanh led ngoài trời (mặt đứng) 3000K
13
bộ
19
Phần nước
20
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 2,5m3
1
bể
21
Bơm nước Q=2,5m3/H, H=26m
1
Cái
22
Ống PPR D50 PN10
0.045
100m
23
Ống PPR D32 PN10
0.06
100m
24
Ống PPR D25 PN10
0.59
100m
25
Ống PPR D20 PN10
0.14
100m
26
Tê PPR D50
2
cái
27
Tê PPR D32
1
cái
28
Tê PPR D25
12
cái
29
Tê PPR D20
8
cái
30
Côn PPR 50x32
1
cái
31
Côn PPR 32x25
4
cái
32
Côn PPR 25x20
4
cái
33
Cút PPR D32
4
cái
34
Cút PPR D25
12
cái
35
Cút PPR D20
24
cái
36
Tê ren trong D20
8
cái
37
Cút ren trong D20
14
cái
38
Măng sông PPR D32
3
cái
39
Măng sông PPR D25
10
cái
40
Măng sông PPR D20
8
cái
41
Rắc co PPR D50
4
cái
42
Rắc co PPR D32
2
cái
43
Van khóa D50
2
cái
44
Van khóa D25
4
cái
45
Van phao D25
1
cái
46
Ống uPVC D110 PN8
0.266
100m
47
Ống uPVC D90 PN8
0.38
100m
48
Ống uPVC D60 PN8
0.28
100m
49
Ống uPVC D42 PN8
0.06
100m
50
Y uPVC D110
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây