Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:08 03/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục đoạn từ Công an xã qua nhà văn hoá thôn 3, xã Gia Trấn
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục đoạn từ Công an xã qua nhà văn hoá thôn 3, xã Gia Trấn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Gia Trấn, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
15:00 12/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1119/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/08/2026 14:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Gia Trấn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:07 03/08/2026
đến
15:00 12/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 12/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2026 (09/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển đô thị 86 Tổ chức tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Số 29, Phố Mới, Xã Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT SN 103, đường Nguyễn Văn Cừ, TDP Vạn Xuân 1 - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 32, ngõ 421, đường Vạn Hạnh, TDP Bình Khang - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ có khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông≥7T, có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị và tài liệu chứng minh khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
2
Máy đào có thể tích gầu ≥0,5m3, có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị và tài liệu chứng minh thể tích gầu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
3
Máy lu bánh thép có khối lượng ≥9T, có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị và tài liệu chứng minh khối lượng đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
4
Máy lu bánh hơi có khối lượng ≥16T, có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị và tài liệu chứng minh khối lượng đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
5
Máy rải bê tông nhựa có công suất ≥130Cv, có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị và tài liệu chứng minh công suất đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
6
Máy trộn (bê tông hoặc vữa), có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
7
Máy đầm cóc hoặc đầm đất cầm tay, có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
2
Nền mặt đường
Theo quy định tại Chương V
3
Cắt mặt đường bê tông hiện trạng
16.47
m
Theo quy định tại Chương V
4
Phá dỡ kết cấu bê tông
104.98
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
1.0498
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đá, đá tảng, cục bê tông (0,4-1)m
1.0498
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
1.0861
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.2248
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Rải giấy dầu lớp cách ly
3.6202
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, M250
72.4
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ
0.0129
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Thi công khe co đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường <= 22cm
0.6484
100m
Theo quy định tại Chương V
13
Chèn khe bằng nhựa đường
15.72
kg
Theo quy định tại Chương V
14
Rải lưới địa kỹ thuật cốt sợi thủy tinh
21.25
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
73.921
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4 cm
76.6436
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
75.8393
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
75.6515
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Gia cố lề
Theo quy định tại Chương V
20
Đổ bê tông nền, đá 2x4, M150
62.78
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Lát vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
22
Lát gạch vỉa hè bằng gạch Terrazzo giả đá kích thước 400x400x35mm, vữa XM M75
855.17
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Đổ bê tông nền, đá 2x4, M150
85.52
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
1.0057
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM M75
31.59
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM M75
177.7
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Bó vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt bo vỉa hè
417
m
Theo quy định tại Chương V
29
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông bó vỉa, đá 1x2, M250
25.02
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn
3.6492
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, M150
14.6
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Đắp cát công trình
10.13
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đan rãnh
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 25kg
504
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
35
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, M250
5.21
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.669
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM M100
104.25
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, M150
15.48
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Ván khuôn móng dài
1.2385
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Ô trồng cây
Theo quy định tại Chương V
41
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, M150
2.2
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn móng cột
0.2755
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM M75
2.41
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM M75
35.24
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn kẻ đường
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
204.96
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
163.6
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Hố Thu nước mặt
Theo quy định tại Chương V
49
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.43
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đổ bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, M200
1.79
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây