Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 22:48 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trường Mầm non Gia Thanh
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp Trường Mầm non Gia Thanh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Gia Trấn, Tỉnh Ninh Bình
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 10/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1319/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/09/2026 22:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Gia Trấn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:47 04/09/2026
đến
15:00 10/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 10/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
220.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2026 (07/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT SN 103, đường Nguyễn Văn Cừ, TDP Vạn Xuân 1 - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 32, ngõ 421, đường Vạn Hạnh, TDP Bình Khang - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
3 Liên danh Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương mại Dịch vụ Minh Anh – Công ty NHH giải pháp công nghệ 5F Tổ chức tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Số nhà 07, Ngõ 185, Đường Đông Phương Hồng, Tổ dân phố 12 Đông Thành, Phường Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình -Số nhà 15 ngách 32/11 Đường Bưởi, Phường Giảng Võ, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có thể tích gầu ≥0,8m3, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị và tài liệu chứng minh thể tích gầu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
2
Ô tô tự đổ có khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông ≥7T, có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị và tài liệu chứng minh khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
3
Cần trục hoặc cần cẩu có sức nâng ≥10T, có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị và tài liệu chứng minh sức nâng đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
4
Máy ép cọc có lực ép ≥ 150T, có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị và tài liệu chứng minh lực ép đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
5
Máy lu có trọng lượng ≥10T, có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị và tài liệu chứng minh trọng lượng đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
6
Máy trộn bê tông hoặc trộn vữa, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
7
Máy đầm cóc hoặc đầm đất cầm tay, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
8
Máy đầm bàn, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
9
Máy đầm dùi, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
10
Máy cắt uốn thép, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
11
Máy hàn, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
12
Máy khoan, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
43.5731
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Sơn cầu thang trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
43.5731
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75
47.154
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
51.643
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM mác 75
284.58
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Thi công trần phẳng bằng tấm nhôm tiêu âm 600x600
163.9344
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 120x600mm
73.8072
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Lát nền, sàn, gạch chống trơn 300x300, vữa XM mác 75
163.9344
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Lát nền, sàn, gạch 600x600, vữa XM mác 75
1153.2832
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
82.5866
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
183.22
m
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp phào kép, vữa XM mác 75
107.7
m
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp đấu chân cột
12
cột
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp đấu đỉnh cột
12
cột
Theo quy định tại Chương V
15
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây lan can, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
3.5167
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
61.6594
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Gia công lan can inox
1.5466
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp dựng lan can
118.29
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Trụ chân cầu thang
1
trụ
Theo quy định tại Chương V
20
Nắp bịt chân inox D32
50
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Nắp bịt chân inox D50
20
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Nắp bịt chân inox D90 lan can
62
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Cửa nhôm xingfa kính dày 6,38mm (cửa đi 2 cánh mở quay đã bao gồm phụ kiện) Độ dày nhôm 1.2mm ±5%
87.48
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Cửa nhôm xingfa kính dày 6,38mm (cửa đi 1 cánh mở quay đã bao gồm phụ kiện) Độ dày nhôm 1.2mm ±5%
82.62
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Cửa nhôm xingfa kính dày 6,38mm (cửa sổ 2 cánh mở quay đã bao gồm phụ kiện) Độ dày nhôm 1.2mm ±5%
42.12
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Cửa nhôm xingfa kính dày 6,38mm (cửa sổ mở lùa đã bao gồm phụ kiện) Độ dày nhôm 1.2mm ±5%
68.04
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Cửa nhôm xingfa kính dày 6,38mm (cửa sổ 2 cánh mở hất đã bao gồm phụ kiện) Độ dày nhôm 1.2mm ±5%
17.28
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
297.54
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Gia công xà gồ thép hình mạ kẽm
1.5023
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp dựng xà gồ thép
1.5023
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0.42mm
4.9698
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Gia công cửa sắt, hoa sắt inox
0.7322
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp dựng hoa sắt cửa
124.2
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Phần điện
Theo quy định tại Chương V
35
Mua sắm điều hòa 18000 BTU 1 chiều
27
máy
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục, loại máy treo tường
27
máy
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng LED bán nguyệt 36w
63
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần 20w
53
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường
45
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
54
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 300Ampe
1
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 150Ampe
3
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 40Ampe
9
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 16Ampe
9
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 10Ampe
27
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt ổ cắm đôi
135
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt công tắc 1 hạt (cả bốc, nắp, hạt)
12
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt công tắc 2 hạt (cả bốc, nắp, hạt)
36
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt dây dẫn 3 ruột 3x25mm2
150
m
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x16mm2
90
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây