Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

Tìm thấy: 21:19 12/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường giao thông xã Văn Quán, huyện Lập Thạch. Tuyến từ ĐT.305C (cổng Thức Ngọc và cổng Hải Thạch) đi nghĩa trang chùa Mung, đi nhà Văn Hóa Sa Phùng cũ, đi cống chui cao tốc và tuyến nhánh
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã (từ nguốn đấu giá đất) , ngân sách cấp trên và chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lập Thạch, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 25/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
220/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/09/2023 21:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Văn Quán
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:18 12/09/2023
đến
14:00 25/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 25/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
196.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/09/2023 (23/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TV xây dựng Đại Thành An Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH MTV xây dựng NTT Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Huyện Lập Thạch, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty CP Xây dựng Thành Công Phú Thọ Tư vấn lập E-HSMT TP. Việt Trì, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng thương mại Quốc Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty CP Xây dựng Thành Công Phú Thọ Tư vấn đánh giá E-HSDT TP. Việt Trì, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH đầu tư xây dựng thương mại Quốc Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ; còn sử dụng tốt
2
2
Máy đào
1
3
Máy ủi - công suất 110 CV
1
4
Máy đầm dùi
2
5
Máy đầm bàn
1
6
Máy trộn bê tông
2
7
Máy đầm cóc
1
8
Máy lu trọng lượng ≥10 T
2
9
Máy cắt uốn thép
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw (10%KL)
4.838
m3
3
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông (90%KL)
0.4354
m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.4838
100m3
5
Vận chuyển đổ bỏ phế thải BTXM 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV (3km tiếp theo)
0.4838
100m3/1km
6
Đào đất hữu cơ bằng thủ công
21.281
m3
7
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
4.0434
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
4.2562
100m3
9
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I (2km tiếp theo)
4.2562
100m3/1km
10
Đánh cấp, đào nền đường bằng thủ công, đất C2 (5%KL)
60.1195
1m3
11
Đào nền, đánh cấp đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II (95% máy)
11.4227
100m3
12
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất IV (mương cũ)
5.2675
1m3
13
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
20.559
1m3
14
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất IV
1.0008
100m3
15
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
3.9062
100m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
17.1892
100m3
17
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
17.1892
100m3/1km
18
Đào khuôn đường băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
73.5169
1m3
19
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
13.9681
100m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
7.3007
100m3
21
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
7.3007
100m3/1km
22
Mua đất đắp K95 đất đắp nền (giá TB: 103.000đ/m3)
76.0394
100m3
23
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.9834
100m3
24
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95 (tạm tính 5%KL)
2.5555
100m3
25
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
56.488
100m3
26
MẶT ĐƯỜNG
27
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
5.2921
100m3
28
Rải lớp vải bạt xác rắn
3300.44
m2
29
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
5.1415
100m2
30
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 2x4, PCB40
660.088
m3
31
Mua lưới thủy tinh rải toàn bộ mặt đường cũ và cạp mở rộng (Tham khảo giá thị trường 40.000đ/m2)
119.1759
100m2
32
Rải lưới thủy tinh toàn bộ mặt đường cũ và cạp mở rộng
119.1759
100m2
33
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
119.1759
100m2
34
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm (Chiều dày lớp thảm 5cm và tính lớp bù vênh mặt đường, chiều dầy đã lèn ép 7,15cm (hệ số điều chỉnh VL = 1,02)
57.4769
100m2
35
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm (Chiều dày lớp thảm 5cm và tính lớp bù vênh mặt đường, chiều dầy đã lèn ép 7,36cm (hệ số điều chỉnh VL = 1,05)
7.9509
100m2
36
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm (Chiều dày lớp thảm 5cm và tính lớp bù vênh mặt đường, chiều dầy đã lèn ép 6,67cm (hệ số điều chỉnh VL = 0,95)
11.8358
100m2
37
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm (Chiều dày lớp thảm 5cm và tính lớp bù vênh mặt đường, chiều dầy đã lèn ép 6,96cm (hệ số điều chỉnh VL = 0,99)
2.6895
100m2
38
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
39.2228
100m2
39
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 10T
18.4944
100tấn
40
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 1km tiếp theo, ô tô tự đổ 10T
18.4944
100tấn
41
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
35.6736
10m³/1km
42
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
35.6736
10m³/1km
43
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
128.4874
10m³/1km
44
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (9km tiếp theo)
128.4874
10m³/1km
45
HẠNG MỤC: BÓ VỈA, LÁT HÈ VÀ BÓ MÉP HÈ
46
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất III
21.5671
1m3
47
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.158
100m2
48
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
4.74
m3
49
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
173.8
m2
50
Bê tông rãnh đan, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
4.108
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Văn Quán như sau:

  • Có quan hệ với 57 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,78%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 139.400.030.394 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 133.565.128.305 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,19%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây