Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

Tìm thấy: 15:07 05/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cầu Đội 12 thôn Hành Lạc
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị trấn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Lâm, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
17:00 14/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
903/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn Như Quỳnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:02 05/12/2023
đến
17:00 14/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 14/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/12/2023 (12/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG LONG BIÊN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 42, Tổ 7, Ngách 2/129 Tư Đình - Phường Long Biên - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN MB VIETIN Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 01, dãy A3 ngõ 126, đường Hoàng Quốc Việt - Phường Nghĩa Tân - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 Phòng kinh tế hạ tầng huyện Yên Mỹ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG LONG BIÊN Tư vấn lập E-HSMT Số 42, Tổ 7, Ngách 2/129 Tư Đình - Phường Long Biên - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 268 HƯNG YÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường bờ máng, Khu phố An Bình - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
6 CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG LONG BIÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 42, Tổ 7, Ngách 2/129 Tư Đình - Phường Long Biên - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 268 HƯNG YÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường bờ máng, Khu phố An Bình - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu tự hành 25T (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
2
Máy lu rung 16T ((Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
3
Máy đào (Tài liệu chứng minh kèm theo)
3
4
Máy lu bánh thép 10T (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
5
Máy đầm đất cầm tay (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
6
Ô tô tải tự đổ tải trọng 5T trở lên (Tài liệu chứng minh kèm theo)
2
7
Máy cắt gạch đá (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
8
Máy đầm bàn bê tông (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
9
Máy đầm dùi bê tông (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
10
Máy thủy bình (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
11
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
12
Máy trộn vữa (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
13
Máy cắt uốn thép (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
14
Máy toàn đạc điện tử (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
15
Bơm bê tông tự hành (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
16
Máy ủi (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
17
Mảy dải bê tông nhựa (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
18
Máy bơm nước (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1
19
Máy ép cừ LASSE (Tài liệu chứng minh kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm (vd cho bản dẫn)
0.0154
tấn
2
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm (vd cho bản dẫn)
3.9474
tấn
3
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm (vd cho bản dẫn)
3.3832
tấn
4
Quét nhựa bitum nóng vào tường (quét 2 lớp, hệ số 2)
624.75
m2
5
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
20.44
m2
6
Rót vữa Sikagrout 214-11
0.3274
m3
7
CỌC KHOAN NHỒI D=1,0M
8
Khoan vào đất trên cạn bằng máy khoan momen xoay 80KNm ÷ 200KNm, ĐK lỗ khoan 1000mm - Khoan tạo lỗ bằng P/P khoan xoay phản tuần hoàn
632.8
m
9
Bơm dung dịch bentônít lỗ khoan trên cạn
513.1629
m3
10
Bê tông cọc nhồi trên cạn, ĐK ≤1000mm, máy bơm BT, 30MPa (M350), đá 1x2, XM PCB40
431.8399
m3
11
Sản xuất vữa bê tông qua dây chuyền trạm trộn công suất ≤120m3/h
4.7502
100m3
12
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn 6m3, phạm vi ≤4km
4.7502
100m3
13
Lắp dựng cốt thép cọc khoan nhồi, cọc, tường Barrette trên cạn, ĐK ≤18mm
11.7024
tấn
14
Lắp dựng cốt thép cọc khoan nhồi, cọc, tường Barrette trên cạn, ĐK >18mm
55.7559
tấn
15
Lắp đặt ống thép đen bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm (ống siêu âm bằng thép D65.1/58.7)
12.66
100m
16
Lắp đặt ống thép đen bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 100mm (ống thép đen bằng thép D114.3/107.3)
6.218
100m
17
Lắp đặt côn, cút thép nối bằng p/p hàn - Đường kính 60mm (cút nối D70.1)
196
cái
18
Lắp đặt côn, cút thép nối bằng p/p hàn - Đường kính 100mm (cút nối D119.3)
98
cái
19
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che (vd cho tấm bịt ống, thép đệm cóc nối)
0.8481
tấn
20
Lắp đặt kết cấu thép vỏ bao che
0.8481
tấn
21
Bu lông D16
2112
cái
22
Bơm vữa xi măng lấp đầy ống siêu âm cọc khoan nhồi - Trên cạn, vữa XM C30
9.1872
m3
23
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Trên cạn
30.2528
m3
24
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che (vd cho đai đầu cọc PDA, khấu hao VL thép 1,5% + 5% x 2 lần tháo dỡ lắp dựng)
0.1989
tấn
25
Lắp đặt kết cấu thép vỏ bao che
0.3978
tấn
26
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.3978
tấn
27
MẶT BẰNG CÔNG TRƯỜNG, ĐƯỜNG TẠM (ĐƯỜNG CÔNG VỤ)
28
Đào kênh mương, nền đường trên nền đất mềm, yếu bằng tổ hợp 2 máy đào 0,8m3 (vd tính vét hữu cơ)
4.2815
100m3
29
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
43.904
1m3
30
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
5.4392
100m3
31
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.846
100m3
32
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,95
13.1454
100m3
33
Mua đất đắp
759.6235
m3
34
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
0.7054
100m3
35
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.6931
100m3
36
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.7732
100m3
37
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
50
m3
38
CẦU TẠM (CẦU CÔNG VỤ)
39
Đóng cọc thép hình (U, I) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T , chiều dài cọc >10m - Cấp đất II (vận dụng đóng cọc H300 phần ngập đất, khấu hao VL=1,17%x10 tháng +3,5% đóng nhổ)
1.86
100m
40
Đóng cọc thép hình H300 trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T , chiều dài cọc >10m - Cấp đất II (khấu hao VL= 1,17%*10 tháng +3,5% đóng nhổ, phần không ngập đất, hệ số NC, M= 0,75)
0.3
100m
41
Nối cọc thép hình
12
1 mối nối
42
Đóng cọc thép hình (U, I) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T , chiều dài cọc >10m - Cấp đất II (vận dụng đóng cọc I200 phần ngập đất, khấu hao VL=1,17%x10 tháng +3,5% đóng nhổ)
1.9
100m
43
Đóng cọc thép hình I200 trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T , chiều dài cọc >10m - Cấp đất II (khấu hao VL= 1,17%*10 tháng +3,5% đóng nhổ, phần không ngập đất, hệ số NC, M= 0,75)
0.5
100m
44
Nhổ cọc thép hình, cọc ống thép ở trên cạn bằng cần cẩu 25T
3.76
100m
45
Gia công dầm dọc dàn kín (khấu hao VL thép =1,5%x10 tháng + 5% tháo dỡ, lắp dựng)
8.2283
tấn
46
Gia công dầm ngang dàn kín (khấu hao VL thép =1,5%x10 tháng + 5% tháo dỡ, lắp dựng)
3.5735
tấn
47
Lắp dựng dầm cầu thép các loại trên cạn
11.8018
tấn
48
Gia công hệ liên kết dọc trên dàn kín (khấu hao VL thép =1,5%x10 tháng + 5% tháo dỡ, lắp dựng)
0.2884
tấn
49
Gia công hệ liên kết dọc dưới dàn kín (khấu hao VL thép =1,5%x10 tháng + 5% tháo dỡ, lắp dựng)
0.4326
tấn
50
Gia công hệ sàn đạo, sàn thao tác (khấu hao VL thép =1,5%x10 tháng + 5% tháo dỡ, lắp dựng)
4.4883
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KỶ NGUYÊN MỚI như sau:

  • Có quan hệ với 4 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.949.256.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.930.988.800 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 101

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây