Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

Tìm thấy: 17:05 01/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Long Xuyên, Tỉnh An Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 08/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1988/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
31/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Y tế thành phố Long Xuyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:03 01/11/2024
đến
15:00 08/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 08/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/11/2024 (07/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tây Nam Bộ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 24A, đường Nguyễn Phi Khánh, khóm 7, phường Mỹ Long, TP.Long Xuyên, tỉnh An Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tây Nam Bộ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 24A, đường Nguyễn Phi Khánh, khóm 7, phường Mỹ Long, TP.Long Xuyên, tỉnh An Giang
3 Ông Lê Thanh Bình Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số 09, đường Hải Thượng Lãn Ông, phường Mỹ Xuyên, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
4 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐTXD VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG Tư vấn lập E-HSMT Lô 13DF3 Tuyến N9, Khu Golden City, Phường Mỹ Hòa, Thành phố Long Xuyên , Tỉnh An Giang, Việt Nam
5 Công ty TNHH Thịnh Hưng Phát AG Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô 16G2, đường Cường để, phường Mỹ Bình, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
6 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐTXD VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 13DF3 Tuyến N9, Khu Golden City, Phường Mỹ Hòa, Thành phố Long Xuyên , Tỉnh An Giang, Việt Nam
7 Công ty TNHH Thịnh Hưng Phát AG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô 16G2, đường Cường để, phường Mỹ Bình, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
8 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐTXD VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Lô 13DF3 Tuyến N9, Khu Golden City, Phường Mỹ Hòa, Thành phố Long Xuyên , Tỉnh An Giang, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (chiếc)
1
2
Máy trộn bê tông (máy)
1
3
Máy hàn
1
4
Máy phát điện
1
5
Máy cắt sắt (máy)
1
6
Máy cắt gạch (máy)
1
7
Giàn giáo khung (Bộ = 2 chân + 2 chéo)
100

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch lá nem
201.7678
m2
2
Phá dỡ nền - Nền bê tông, có cốt thép
0.002
m3
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
1.41
m3
4
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
1.716
m3
5
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤18mm
0.2044
tấn
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0619
tấn
7
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0838
100m3
8
Trải tấm mảng phủ nông nghiệp
0.2743
100m2
9
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PC40
4.0102
m3
10
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PC40
1.3988
m3
11
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 500x500, vữa XM M75, PC40
23.2978
m2
12
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 10x19x39cm - Chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PC40
10.8298
m3
13
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
4.6448
m3
14
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
190.5
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường cột, trụ
289.81
m2
16
Bả bằng bột bả vào tường
451.785
m2
17
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
451.785
m2
18
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 250x400, vữa XM M75, PC40
39.4
m2
19
Tháo dỡ trần
148.246
m2
20
Thi công trần phẳng bằng tấm nhôm
148.246
m2
21
Thi công trần bằng tấm nhựa khung xương
m2
22
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x300, vữa XM M75, PC40
167.38
m2
23
Lắp đặt quạt thông gió trên trần 300x300
7
cái
24
Tháo dỡ máy lạnh
4
bộ
25
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục - Loại máy Treo tường
4
máy
26
Lắp dựng cửa kính cường lực
9.776
m2
27
Lắp dựng khung inox bảo vệ ô cửa sổ cầu thang
21.4
m2
28
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
31.878
m2
29
Tháo dỡ ống cấp thoát nước
75
m
30
Tháo dỡ co, tê PVC
175
Cái
31
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
3
bộ
32
Lắp đặt xí bệt
3
bộ
33
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
3
cái
34
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
3
cái
35
Lắp đặt vòi rửa lavabo
3
bộ
36
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 21mm
0.6
100m
37
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
0.55
100m
38
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.55
100m
39
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.55
100m
40
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 114mm
0.55
100m
41
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 21mm
67
cái
42
Lắp đặt tê nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 21mm
67
cái
43
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 34mm
67
cái
44
Lắp đặt tê nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 34mm
67
cái
45
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 60mm
67
cái
46
Lắp đặt tê nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 60mm
67
cái
47
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 114mm
67
cái
48
Lắp đặt tê nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 114mm
67
cái
49
Lắp đặt van khóa D21
6
bộ
50
Lắp đặt kệ kính
3
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ LONG XUYÊN như sau:

  • Có quan hệ với 76 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.761.847.698 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.357.039.573 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 39,47%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây