Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

Tìm thấy: 15:34 31/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường cụm công nghiệp thị trấn Cổ Lễ
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường cụm công nghiệp thị trấn Cổ Lễ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị trấn và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Trực Ninh, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500115665_2503311134
Ngày phê duyệt
31/03/2025 15:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Cổ Lễ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:19 31/03/2025
đến
09:00 10/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/04/2025 (08/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc Phương Anh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm 13, Xã Hải Long, Huyện Hải Hậu, Tỉnh Nam Định
2 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng thương mại 689 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 31 khu 2, Thị Trấn Liễu Đề, Huyện Nghĩa Hưng, Tỉnh Nam Định
3 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Trực Ninh Tư vấn thẩm định giá Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Trực Ninh
4 Công ty CP tư vấn xây dựng và thương mại 236; Tư vấn lập E-HSMT Thôn 3, xã Nam Thái, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định.
5 Công ty CP Tân Kiến Thịnh Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 102 Cầu Đông, P. Lộc Vượng, TP. Nam Định
6 Công ty CP tư vấn xây dựng và thương mại 236; Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 3, xã Nam Thái, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định.
7 Công ty CP Tân Kiến Thịnh Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 102 Cầu Đông, P. Lộc Vượng, TP. Nam Định
8 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng thương mại 689 Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 31 khu 2, Thị Trấn Liễu Đề, Huyện Nghĩa Hưng, Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng >= 5 tấn
1
2
Máy đào ≥0,8m3
1
3
Lu bánh thép > 10T
1
4
Máy trộn bê tông >= 250L
1
5
Máy đầm bàn >= 1Kw
1
6
Máy đầm dùi >=1,5 Kw
1
7
Máy trộn vữa >= 80L
1
8
Máy hàn điện
1
9
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường, đất cấp II
5.5847
100m3
3
Đào móng hè
5.313
100m3
4
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2779
100m3
5
Vận chuyển đất, đất cấp II
10.8977
100m3/1km
6
Tạo nhám mặt đường trước khi bù vênh
23.0525
100m2
7
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,98
2.069
100m3
8
Móng đường đá thải dày 15cm
1.0343
100m3
9
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
1.6549
100m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
1.0343
100m3
11
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
6.8956
100m2
12
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
23.0525
100m2
13
Bù vên hmặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC19)
60.7
m3
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
29.9481
100m2
15
ĐAN RÃNH
16
Lớp ni lông chống mất nước
321.11
m2
17
Ván khuôn móng dài
1.0704
100m2
18
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
32.11
m3
19
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
2.0551
100m2
20
Bê tông tấm đan đá 1x2 mác 200
19.27
m3
21
Lát tấm đan rãnh (đã bao gồm vữa lót 2cm)
321.11
m2
22
BÓ VỈA
23
Lớp ni lông chống mất nước
232.36
m2
24
Ván khuôn móng dài
1.5491
100m2
25
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
23.24
m3
26
Mua và lắp đặt bó vỉa KT1000x300x220 (đã bao gồm vữa lót 2cm)
774
m
27
BỒN TRỒNG CÂY
28
Xây gạch BT đặc KT 220x105x60 mác 75
4
m3
29
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
20.02
m2
30
Mua đất
4.8
m3
31
HÈ ĐƯỜNG
32
Lớp ni lông chống mất nước
2169.65
m2
33
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 200
325.45
m3
34
Cắt khe ngang mặt hè
64.877
10m
35
CẢI TẠO HỐ GA
36
Tháo dỡ tấm đan hố ga
56
cấu kiện
37
Phá dỡ kết cấu gạch đá
3.17
m3
38
Xây gạch BT đặc 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75
1.23
m3
39
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
5.6
m2
40
Ván khuôn BT mũ cống
0.392
100m2
41
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
0.203
tấn
42
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính > 10mm
0.5981
tấn
43
Đổ bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200
3.17
m3
44
Lắp đặt lại tấm đan
56
1 cấu kiện
45
CẢI TẠO CỐNG
46
Tháo dỡ tấm đan hố ga
32
cấu kiện
47
Phá dỡ kết cấu gạch đá
0.7
m3
48
Vận chuyển đất, đất cấp IV
0.007
100m3/1km
49
Lắp đặt lại tấm đan
32
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây